ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    179
    ได้รับคำขอบคุณ: 156

อยากทราบเกี่ยวกับ App ใน SS Galaxy Y

พอดีพึ่งซื้อ Samsung Galaxy y มายังใช้ไม่ค่อยเป็นอะคับอยากทราบว่า
    app ไหนจำ app ไหนไม่จำเป็นบ้าง ตอนนี้ app ผมมีประมาณ 5หน้า -*-
    app Tango LineVoxer สไก DiamondTwister TCMMuisc Tetris Sketchimag photowon VLC
    Winamp IM+pro instagram KAYAK 4แช Document StarTransla DolphinBrowser Camerra360
    CartoonCamera... CameraZoom BeautyCamera
    อะไรควรเอาออก แล้วมีอะไรที่ควรโหลดมาอีกบ้างคับ รบกวนด้วยคับ
    ปล.แล้วต่อสาบ usb กับคอมทำไงคับตอนตั้งค่าไรที่ โทศัพท์ป่าว
    joker123
    " ไม่จำเป็นต้องบินสูงอย่างใครเขา จงบินเอาเท่าที่เราจะบินไหว ท่าบินไม่จำเป็นต้องเหมือนใคร จงบินไปให้ถึงฝันเท่านั้นพอ"

กล่าวขอบคุณ
    179
    แล้ววิธีลงเพลงจากคอมด้วยคับต้องเอาไปใส่ในโฟลเดอไหน ต้องโหลดซาวไหม โหลดซาวจากไหนซาวชื่อไร -*- ขอบคุณคับ
    แล้ว MX player คือไร
    " ไม่จำเป็นต้องบินสูงอย่างใครเขา จงบินเอาเท่าที่เราจะบินไหว ท่าบินไม่จำเป็นต้องเหมือนใคร จงบินไปให้ถึงฝันเท่านั้นพอ"

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GamerMasTer อ่านกระทู้
    แล้ววิธีลงเพลงจากคอมด้วยคับต้องเอาไปใส่ในโฟลเดอไหน ต้องโหลดซาวไหม โหลดซาวจากไหนซาวชื่อไร -*- ขอบคุณคับ
    แล้ว MX player คือไร
    MX player เป็นโปรแกรมไว้ดูหนังครับ

กล่าวขอบคุณ
    179
    ขอบคุณคับบบบบบบบบ