ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 67

ถามเรื่องของขวัญครับ

คือสิ้นเดือนนี้จะเป็นวันเกิดของคน พิเศษ ผมยังไม่รู้จะเอาให้ของขวัญอะไรดี คือของขวัญที่ผมอยากให้ ผมอยากทำเองเช่นวาดรูปเธอไรแบบนี้ไปให้ แต่ไม่รู้เขาจะชอบรึเปล่า แล้วผมวาดรูปไม่เก่งเอาเสียมากๆ ก็กลัวว่าจะวาดออกมาไม่ดี(ถึงขึ้นเละ) ผมเลยอยากจะลองมาถามว่าผมควรจะให้อะไรดี ผมไม่อยากให้ของกินหรือดอกไม้ เพราะมันเก็บไว้ไม่ได้

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    7,032
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    เราก็ต้องดูก่อนครับว่าคนที่เราจะให้นั้นชอบอะไร เช่น นาฬิกา ตุ๊กตา การ์ตูน อะไรไประมาณนี้หรือเป็นสิ่งที่เราจะให้เพื่อสื่อถึงความรู้สึกที่เราอยากจะบอกครับ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    294
    ได้รับคำขอบคุณ: 436
    ผมเคยถักตุ๊กตาโครเช (แค่หัวมันอะนะ-*-)
    แล้วก็เคยสั่งทำแก้วกาแฟสกรีนออกแบบเองหนะครับ

เห็นมันแปลกดี-*-

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

کϮɑʀ™
    กล่าวขอบคุณ
    464
    ได้รับคำขอบคุณ: 619
    Blog Entries
    1
    ถ้าเขารักเราจริงเขาไม่ได้อยากได้ของขวัญชิ้นใด ๆ จากเราทั้งนั้นนอกจาก ความรักเดียว ใจเดียวมีเขาเพียงคนเดียวเท่านั้น พอครับเเค่คำว่า '' รัก '' คำเดียวมันก็มีความหมายเกินคำบรรยาย สำหรับคนรักกันครับ

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    65
    ได้รับคำขอบคุณ: 87
    จะให้อะไร ถ้าทำด้วยใจ ยังไงก็สำคัญ เครดิต : คุณ ballba ครับ ผมก็เคยถามไปแบบนี้เหมือนกัน ฮ่าๆ พี่เค้าตอบมาแบบนี้ ขอใช้อีกทีแล้วกันนะครับ ^^

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

LEFT BEHIND
    กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 159
    จะซื้ออะไรก็ขึ้นอยู่กับ จขกท.นะ ถึงแม้ของนั้นราคาอาจน้อย แต่มันก็มากด้วยน้ำใจ
    NO GOD OR KING ONLY MAN

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Brown Outstanding
    ม.ราม ,คณะมนุษย์ศาตร์ ,เอกภาษาญี่ปุ่น
    กล่าวขอบคุณ
    6,054
    ได้รับคำขอบคุณ: 466
    โอ๊ะ ! เห็น จขกท บอกอยากจะวาดรูปใช้มั้ยล้า

แนะนำ : วาดไปเลย ความสวยไม่สวย มันไม่เกี่ยวกัน ของขวัญที่ทำจาก ฝีมือเราเอง มันจะมีค่ามากกว่าของ ที่ซื้อมา เปลืองตังด้วยแหละ
    Fansub

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 433
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ superkom อ่านกระทู้
    คือสิ้นเดือนนี้จะเป็นวันเกิดของคน พิเศษ ผมยังไม่รู้จะเอาให้ของขวัญอะไรดี คือของขวัญที่ผมอยากให้ ผมอยากทำเองเช่นวาดรูปเธอไรแบบนี้ไปให้ แต่ไม่รู้เขาจะชอบรึเปล่า แล้วผมวาดรูปไม่เก่งเอาเสียมากๆ ก็กลัวว่าจะวาดออกมาไม่ดี(ถึงขึ้นเละ) ผมเลยอยากจะลองมาถามว่าผมควรจะให้อะไรดี ผมไม่อยากให้ของกินหรือดอกไม้ เพราะมันเก็บไว้ไม่ได้
    เรื่องขี้เหร่ชั่งมันครับ
    บอกว่า เราตั้งใจวาดสุดๆแล้วนะ เราใช้ใจวาดอะ เธอก็ต้องใช้ใจดู

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 67
    ขอบคุณทุกคนมากครับ ผมว่าเดี๋ยวจะวาดรูป ให้แล้วผมควรจะต้องใส่แบบว่า ซองหรือกล่องของขวัญอะไรไปให้ไหมครับ หรือว่าเอารูปไปให้เลย ยังไงดี มันเป็นกระดาษแผ่นนึงถ้าห่อก็ไม่รู้จะห่อยังไง ผมก็ห่อไม่เป็นไม่เคยให้ของขวัญใคร (50%อยากห่อเพราะไม่อยากให้เธอเห็นตอนเอาไปให้ 50% ไม่อยากห่อ เพราะห่อไม่เป็นขี้เกียจซื้อกระดาษห่อด้วย 555)

กล่าวขอบคุณ
    131
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    ให้อะไรก็ได้ครับ ที่แสดงความเป็นตัวคุณไปเลย เวลาเขามองเห็นของๆคุณ เขาจะได้นึงถึงคุณไง

19. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,053
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    สิ่งของที่ให้มันไม่สำคัญหรอกครับ สำคัญที่ว่าใครเป็นคนให้ เเล้วใครเป็นคนทำให้
    AMD Readon HD 6790 พอเพียงเเละเพียงพอ Eminem_dr_dre@hotmail.com