ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    503
    ได้รับคำขอบคุณ: 530

[PC] Call of Duty Modern Warfare 3 - Black Box [Repack][One2Up]

Call of Duty Modern Warfare 3

สร้างความประทับใจกันมาแล้ว กับCall of Duty : Modern Warfare 2 โดยในภาค 3 นี้เนื้อเรื่องจะต่อกับภาค 2 ที่ ทหารสหรัฐอเมริกา บุก รัสเซีย โดยในภาคนี้เหมือนจะเป็นการประกาศสงครามโลกครั้งที่ 3 กันเลยทีเดียว และจะระเบิดความมันกันต่อใน Manhattan ฉากในอเมริกา ตามด้วยสงครามสู้กับ Makarov ใน India ต่อด้วย London อังกฤษ,Hamburg และ Berlin ในเยอรมัน,Paris ในฝรั่งเศส,Prague ในสาธารณรัฐเช็ค,Moscow ในรัสเซีย,Somalia,Dubai และอื่นๆอีกเพียบ

Minimum System Requirements:
    CPU: Intel; Core™ 2 Duo E6600 or AMD Phenom™ X3 8750 processor or better
    RAM: 2GB RAM
    VGA: Shader 3.0 or better 256 MB NVIDIA GeForce™ 8600GT / ATI Radeon™ X1950 or better
    DX: DirectX 9.0C or later
    HDD: 16 GB free hard drive space

ลบไฟล์แล้วครับ

-โหลดไฟล์ครบหมดแล้วเปลี่ยนชื่อไฟล์ตามพาร์ทให้ถูกต้อง แล้วแตกไฟล์
    -Mount Image DVD1 ติดตั้งเกมตามขั้นตอน
    -มันจะถามหา DVD2 ให้ Mount Image DVD2 ทับไปเลยแล้วกด OK
    -เมื่อติดตั้งเกมเสร็จจะมีหน้าต่างสีดำขึ้นมาอย่าเพิ่งปิดนะครับรอมันจนเสร็จ(นานนิดหนึ่ง)
    -เข้าเล่นเกมได้เลยครับ

...ไฟล์เสียซ่อมได้นะครับ Recovery Record 5%...

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ richter อ่านกระทู้
    เล่นได้ 100% ไม่มีปัญหาครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ derionear อ่านกระทู้
    เข้ามายืนยันอีกคนครับ ว่าเล่นได้
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Patanin123 : 13th March 2013 เมื่อ 18:33

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

--+ผมไม่เล็กนะครับ -
    กล่าวขอบคุณ
    202
    ได้รับคำขอบคุณ: 65
    แวะมาเจิมครับ สู้ๆ
    [IMG][/IMG]

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 86

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

I'M PERFECT ! ♥ ..
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,529
    Blog Entries
    2
    เป็นกำลังให้นะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zionistic : 21st June 2012 เมื่อ 21:17

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    503
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ richter อ่านกระทู้
    ขอบคุณที่มายืนยันให้ครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    มาเป็นกำลังใจให้ครับ ตอนนี้ยังไม่โหลด เดี๋ยวถ้าโหลดแล้วถ้าเล่นได้ จะกลับมายืนยันนะครับ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    หน้าต่างสีดำตอนท้ายนี้มันจาหายไปเองใช่ป่ะคับ

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    503
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ paul178 อ่านกระทู้
    หน้าต่างสีดำตอนท้ายนี้มันจาหายไปเองใช่ป่ะคับ
    ใช่ครับ

ไร้สาระไปวัน ๆ ! ™
    กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 817
    ดันให้นะครับ !
    FC Barcelona Forever ~

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    มันบอกพาท 14 ถูกระงับจากแม่ขายครับ ทำไง ?

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    503
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ line2007 อ่านกระทู้
    มันบอกพาท 14 ถูกระงับจากแม่ขายครับ ทำไง ?
    ตอนนี้โหลดได้ปกติแล้วนะครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เข้ามายืนยันอีกคนครับ ว่าเล่นได้

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: