ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    117
    ได้รับคำขอบคุณ: 283
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ whiteeasyr อ่านกระทู้
    Password ภาค 1 โหลดไม่ได้ครับ ลิงค์มีปัญหา ช่วยแก้ด้วยครับ
    ผมก็ลองโหลดแล้ว ยังโหลดได้ปกตินิครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ภาค ถ้วยอัคนี Mount ไม่ได้อะัครับ มันไม่มีตัวเลือก

เลือกใช้โปรแกรมหลายๆ โปรแกรมแล้วด้วย แต่พอติดตั้งโปรแกรมเสร็จ เครื่องก็ให้ Reboot หลังจากนั้นก็ ขึ้นมาว่า Startup Repair พอทำเสร็จ โปรแกรมก็หายไปครับ อยากเล่นมาก ทำไงดี T^T

ป.ล. หลังจากโหลดเกมส์มา ผมแตกไฟล์เสร็จ มันก็ขึ้นชื่อเกมส์แล้วเขียนว่า Disk 1 และก็ Disk 2 นามสกุลไฟล์ เป็น .nrg ไม่ทราบว่าวิธีผิดไหมครับ ?
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย warich80 : 17th June 2012 เมื่อ 19:58

กล่าวขอบคุณ
    117
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ warich80 อ่านกระทู้
    ภาค ถ้วยอัคนี Mount ไม่ได้อะัครับ มันไม่มีตัวเลือก

เลือกใช้โปรแกรมหลายๆ โปรแกรมแล้วด้วย แต่พอติดตั้งโปรแกรมเสร็จ เครื่องก็ให้ Reboot หลังจากนั้นก็ ขึ้นมาว่า Startup Repair พอทำเสร็จ โปรแกรมก็หายไปครับ อยากเล่นมาก ทำไงดี T^T

ป.ล. หลังจากโหลดเกมส์มา ผมแตกไฟล์เสร็จ มันก็ขึ้นชื่อเกมส์แล้วเขียนว่า Disk 1 และก็ Disk 2 นามสกุลไฟล์ เป็น .nrg ไม่ทราบว่าวิธีผิดไหมครับ ?
    ลองทำตามนี้ดูนะครับ

1. คลิกขวาบนไอคอนของโปรแกรมที่ System Tray เลือกคำสั่ง Preferences…

2. หน้าต่าง Preferences จะปรากฏขึ้นมาคลิกไปที่ตัวเลือก Integration

3. คลิกปุ่ม Select All เสร็จแล้วคลิกปุ่ม Apply ด้านล่าง

เครดิต : http://pssix.blogspot.com/2010/11/de...ools-lite.html

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Suradet40 อ่านกระทู้
    ลองทำตามนี้ดูนะครับ

1. คลิกขวาบนไอคอนของโปรแกรมที่ System Tray เลือกคำสั่ง Preferences…

2. หน้าต่าง Preferences จะปรากฏขึ้นมาคลิกไปที่ตัวเลือก Integration

3. คลิกปุ่ม Select All เสร็จแล้วคลิกปุ่ม Apply ด้านล่าง

เครดิต : http://pssix.blogspot.com/2010/11/de...ools-lite.html
    ปัญหาใหม่อีกแล้วครับ พอไปที่ไฟล์แล้วดับเบิ้ลคลิก มันโหลดอะไรอยู่ครู่หนึ่ง แล้วขึ้นว่า daemon tools pro driver error 1500

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้เรียบร้อยแล้วครับ ตอนแรกมันไม่ได้นิหน่า ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    117
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ whiteeasyr อ่านกระทู้
    ได้เรียบร้อยแล้วครับ ตอนแรกมันไม่ได้นิหน่า ขอบคุณมากครับ
    ครับผม !! C:

กล่าวขอบคุณ
    117
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ warich80 อ่านกระทู้
    ปัญหาใหม่อีกแล้วครับ พอไปที่ไฟล์แล้วดับเบิ้ลคลิก มันโหลดอะไรอยู่ครู่หนึ่ง แล้วขึ้นว่า daemon tools pro driver error 1500
    ลองเปลี่ยนไปใช้โปรแกรมอื่นดูครับ ผมใช้ PowerISO อยู่อ่ะ มันก็ไม่มีปัญหาอ่ะไรนะครับ ไฟล์ก็ไม่มีปัญหา

กล่าวขอบคุณ
    0
    ตอนนี้ลงวินโดว ใหม่แล้วครับ ไม่กล้าโหลดมาใช้อีก เพราะทำมั่วจนวินโดวพังเลยครับ กลัวพี่ด่า tt'

กล่าวขอบคุณ
    117
    ตอนนี้ลงวินโดว ใหม่แล้วครับ ไม่กล้าโหลดมาใช้อีก เพราะทำมั่วจนวินโดวพังเลยครับ กลัวพี่ด่า tt'
    พังเลย -0-

กล่าวขอบคุณ
    0

ลงแล้วกดปัญหานี้ครับ - - ต้องทำไงอ่า ลองเอา Crack ไปวางแล้ว คลิกเข้าไป หน้าจอมันก็มืดเลยครับ นานด้วย

กล่าวขอบคุณ
    0

ลงแล้วกดปัญหานี้ครับ - - ต้องทำไงอ่า ลองเอา Crack ไปวางแล้ว คลิกเข้าไป หน้าจอมันก็มืดเลยครับ นานด้วย
    รู้แล้วครับ ใช้ window 7 นี่เอง คงเล่นไม่ได้ ทำใจอย่างเดียว - -

กล่าวขอบคุณ
    117
    รู้แล้วครับ ใช้ window 7 นี่เอง คงเล่นไม่ได้ ทำใจอย่างเดียว - -
    อ่าครับ ทีหลังก่อนโหลดเกมส์ก็เช็คด้วยครับ -..-

Tags for this Thread