ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

GIGA Three Kingdoms

turbobit

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน โหลดเกม
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม
โหลดเกมส์

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

ช่วยเรื่องคุยกับหญิงทีครับ

พอดีใช้ บีบี แล้วผมก็ให้เพื่อนบอดพิมผมให้อะ แล้วผมก็ไปจีบสาว ก็คุยกันนานพอสมควรแล้ว แต่วันๆนึงผมไม่มีิอะไรจะคุยกับเค้าอะคับ พี่ๆช่วย บอกเรื่อง หลือ คำทักทายที่จะใช้เป็นคำพูดต่อให้หน่อยได้ปะคับ เซงมากเลยเนี่ย

Rikka takanashi
    เชียงใหม่ เจ้าาาา
    กล่าวขอบคุณ
    283
    ได้รับคำขอบคุณ: 355
    อยากคุยอะไรงี้หรอ แนะนำว่า ชวนไปเที่ยวดีกว่า บางที เรื่องบางเรื่องเราก็ไม่สามารถ พิมได้ แต่สามารถ บอกเขาได้โดยการพูดคุยนี่หล่ะ

کϮɑʀ™
    กล่าวขอบคุณ
    464
    ได้รับคำขอบคุณ: 620
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ponzaaz55 อ่านกระทู้
    อยากคุยอะไรงี้หรอ แนะนำว่า ชวนไปเที่ยวดีกว่า บางที เรื่องบางเรื่องเราก็ไม่สามารถ พิมได้ แต่สามารถ บอกเขาได้โดยการพูดคุยนี่หล่ะ
    ชวนเที่ยวถ้าช่วงเเรก มันจะดู เเบบไง ๆ ละเขาอาจมองว่าเรารีบ อยากได้เขาเกินไปมั้ง เย็นใจอาจใจรักจริง

کϮɑʀ™
    กล่าวขอบคุณ
    464
    ได้รับคำขอบคุณ: 620
    Blog Entries
    1
    ผมก็เด็ก BB ใช้ BB torch ซื้อมาโทร สมัครโปรให้เพื่อนเล่น เเฟนเล่น BB ผมเลยซื้อตาม เเต่เพื่อนมันชอบยืม เกินเหมือนเติมโปรเดืิอน 350 ทุกเดือนให้มันเล่น มันเล่น M บอกเปิด Face ทิ้งไว้ปิดของกรู เเล้วเข้าของตัวเองเฉย เลย จีบสาวทาง BB ยิ่งง่าย เเฟนไม่รู้ด้วย หูดำ ได้ไปทั่ว อ่ะ ๆ งง หูดำคืออะไร เเถวบ้านเรียกหน้าหม้อ 555
    ถามเลยนั่งคนเดียวหร๊อ หรือ ทำไมเงียบจัง ก็ชวนคุยเช่นกลับบ้านยังไง อย่าพึ่งถามว่าคบใคร อยู่ไหม! เเล้วก็หาโอกาสเดินเคียงข้าง เเบบ เดินคู่กันไป เห็นเขาถืออะไรก็ถามไป ถ้าเขาถือกระเป๋า 2 ใบ ขึ้นไปก็ ช่วยถือ เเต่ถ้าเขาถือใบเดียว อย่าเสือกไปขอถือ หรือ อาสา ละเดี๋ยวมีสิทธิ์หน้าเเตกสูงงงงงงงงงงงง.. จะให้ดีหาโอกาสนั่งด้วยกัน 2 คนเช่นเเบบในห้องผู้่ชายจะนั่งด้วยกัน ก็ให้เพื่อนไปนั่งที่อื่น ถ้าเขานั่งคนเดียวนะ ชวนเขามานั่ง หรือเราไปนั่งกับเขา อย่าอาย เดินไปถามนั่งด้วยได้ไหม เขาตกลงก็นั่ง ไม่ตกลงก็นั่ง ยังไงกูก็จะนั่งให้ได้ละวันนี้ เเต่ถ้าเรานั่ง เเล้วเขาย้ายที่ ผมว่าจีบคนอื่นเหอะ!
    เเต่ถ้าเขาตกลง OK ตามน้ำ ก็นั่งคุย เช่นถาม งานอาจารย์ให้อะไรมั้ง ถาม ๆ ไปเสร็จรึยัง ลอกหน่อย รึ ให้ลอกไหม! เเต่สว่นใหญ่เราจะขอเขาลอกมากกว่า ก็ถามเขาไปเรื่อยเรื่องอะไรก็ได้ เรื่องลามกพูดได้ เเต่ให้ใช้ทำเเทน เช่น เเบบถามบ้านเป็นยังไงอะ ถ้าเขาเล่า เราก็ฟัง จะเจ๋งจริงบอกเลย ตัดไปห้องนอนได้ไหม... ถ้าเขายิ้ม ๆ ก็มีเเวว เเล้ว ง่ายจีบหญิง เเต่ถ้านิ่ง ๆ ไม่พูดก็ควรนั่งเเล้วตั้งใจเรียนซะ ( ให้หุบปากอ่ะ )

Onodera Forever ♥
    กล่าวขอบคุณ
    961
    ได้รับคำขอบคุณ: 667
    คุยไปเลยครับ คิดอะไรก็พูดไปเลย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    คับๆ ขอบคุณครับ จะลองดู