ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

ช่วยเรื่องคุยกับหญิงทีครับ

พอดีใช้ บีบี แล้วผมก็ให้เพื่อนบอดพิมผมให้อะ แล้วผมก็ไปจีบสาว ก็คุยกันนานพอสมควรแล้ว แต่วันๆนึงผมไม่มีิอะไรจะคุยกับเค้าอะคับ พี่ๆช่วย บอกเรื่อง หลือ คำทักทายที่จะใช้เป็นคำพูดต่อให้หน่อยได้ปะคับ เซงมากเลยเนี่ย

Rikka takanashi
    เชียงใหม่ เจ้าาาา
    กล่าวขอบคุณ
    283
    ได้รับคำขอบคุณ: 355
    อยากคุยอะไรงี้หรอ แนะนำว่า ชวนไปเที่ยวดีกว่า บางที เรื่องบางเรื่องเราก็ไม่สามารถ พิมได้ แต่สามารถ บอกเขาได้โดยการพูดคุยนี่หล่ะ

کϮɑʀ™
    กล่าวขอบคุณ
    464
    ได้รับคำขอบคุณ: 619
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ponzaaz55 อ่านกระทู้
    อยากคุยอะไรงี้หรอ แนะนำว่า ชวนไปเที่ยวดีกว่า บางที เรื่องบางเรื่องเราก็ไม่สามารถ พิมได้ แต่สามารถ บอกเขาได้โดยการพูดคุยนี่หล่ะ
    ชวนเที่ยวถ้าช่วงเเรก มันจะดู เเบบไง ๆ ละเขาอาจมองว่าเรารีบ อยากได้เขาเกินไปมั้ง เย็นใจอาจใจรักจริง

کϮɑʀ™
    กล่าวขอบคุณ
    464
    ได้รับคำขอบคุณ: 619
    Blog Entries
    1
    ผมก็เด็ก BB ใช้ BB torch ซื้อมาโทร สมัครโปรให้เพื่อนเล่น เเฟนเล่น BB ผมเลยซื้อตาม เเต่เพื่อนมันชอบยืม เกินเหมือนเติมโปรเดืิอน 350 ทุกเดือนให้มันเล่น มันเล่น M บอกเปิด Face ทิ้งไว้ปิดของกรู เเล้วเข้าของตัวเองเฉย เลย จีบสาวทาง BB ยิ่งง่าย เเฟนไม่รู้ด้วย หูดำ ได้ไปทั่ว อ่ะ ๆ งง หูดำคืออะไร เเถวบ้านเรียกหน้าหม้อ 555
    ถามเลยนั่งคนเดียวหร๊อ หรือ ทำไมเงียบจัง ก็ชวนคุยเช่นกลับบ้านยังไง อย่าพึ่งถามว่าคบใคร อยู่ไหม! เเล้วก็หาโอกาสเดินเคียงข้าง เเบบ เดินคู่กันไป เห็นเขาถืออะไรก็ถามไป ถ้าเขาถือกระเป๋า 2 ใบ ขึ้นไปก็ ช่วยถือ เเต่ถ้าเขาถือใบเดียว อย่าเสือกไปขอถือ หรือ อาสา ละเดี๋ยวมีสิทธิ์หน้าเเตกสูงงงงงงงงงงงง.. จะให้ดีหาโอกาสนั่งด้วยกัน 2 คนเช่นเเบบในห้องผู้่ชายจะนั่งด้วยกัน ก็ให้เพื่อนไปนั่งที่อื่น ถ้าเขานั่งคนเดียวนะ ชวนเขามานั่ง หรือเราไปนั่งกับเขา อย่าอาย เดินไปถามนั่งด้วยได้ไหม เขาตกลงก็นั่ง ไม่ตกลงก็นั่ง ยังไงกูก็จะนั่งให้ได้ละวันนี้ เเต่ถ้าเรานั่ง เเล้วเขาย้ายที่ ผมว่าจีบคนอื่นเหอะ!
    เเต่ถ้าเขาตกลง OK ตามน้ำ ก็นั่งคุย เช่นถาม งานอาจารย์ให้อะไรมั้ง ถาม ๆ ไปเสร็จรึยัง ลอกหน่อย รึ ให้ลอกไหม! เเต่สว่นใหญ่เราจะขอเขาลอกมากกว่า ก็ถามเขาไปเรื่อยเรื่องอะไรก็ได้ เรื่องลามกพูดได้ เเต่ให้ใช้ทำเเทน เช่น เเบบถามบ้านเป็นยังไงอะ ถ้าเขาเล่า เราก็ฟัง จะเจ๋งจริงบอกเลย ตัดไปห้องนอนได้ไหม... ถ้าเขายิ้ม ๆ ก็มีเเวว เเล้ว ง่ายจีบหญิง เเต่ถ้านิ่ง ๆ ไม่พูดก็ควรนั่งเเล้วตั้งใจเรียนซะ ( ให้หุบปากอ่ะ )

BLINK ONCE MIDZY UAENA ♥
    กล่าวขอบคุณ
    958
    ได้รับคำขอบคุณ: 667
    คุยไปเลยครับ คิดอะไรก็พูดไปเลย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    คับๆ ขอบคุณครับ จะลองดู