ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

18+รบกวนช่วยทีครับ

คือผมอยากทราบเกี่ยวกับการตั้งครรภ์ คือผมไม่เคยมีอะไรกับแฟน เพียงแต่ว่าผมกับแฟนมักจะทำเหมือนเรามีเพศสัมพันธุ์ คือแฟนผมใส่กางเกงและกางเกงในตลอด ส่วนผทก้เอาเจ้าน้องชายขย่มตรงส่วนนั้นของแฟนแล้วเสร็จใส่กางเกงแฟ ตัวอสุจิที่ผมหลัั่งออกมามันซึมทะลุกางแฟนไปถึงกางเกงในเลยกังวลมาก แต่ไม่เคยสอดใส่อวัยวะเพศนะ อยากถามมีโอกาสตั้งครรไหมแล้วแก้ไขยังไงดี กินยยาคุมดีไหม

meat
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 188
    ถ้ากางเกงของคุณหนาพอ ก็อาจจะไม่ซึมได้นะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 569
    กืนยาคุมฉุกเฉินครับ..คราวหน้าคราวหลังใส่ถุงแล้วเสียบไปเลยไม่ต้องมาทำแบบอ้อมๆหลอกครับมันไม่เร้าใจ
    i5-2500 3.30GHz,DDR3 4GB/1333 kingston,GTS 450 GDDR5 1GB,Asus P8H61-MLX,Neolution Phonix 500W

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 192
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dojo123753951 อ่านกระทู้
    กืนยาคุมฉุกเฉินครับ..คราวหน้าคราวหลังใส่ถุงแล้วเสียบไปเลยไม่ต้องมาทำแบบอ้อมๆหลอกครับมันไม่เร้าใจ
    เห็นด้วยจ้า ถ้ากลัวท้องก็แค่ใส่ถุง (เมื่อวานพาหลานไปเดินข้างนอกหลังบ้านผมมีบ้านพี่ชายมีลูกสอง มันใส่ถุงยางดีมาก!แต่มันทิ้งตรงหน้าบ้านมันเลย - - เหี้eสุดๆอะ)

กล่าวขอบคุณ
    215
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Satyric อ่านกระทู้
    เห็นด้วยจ้า ถ้ากลัวท้องก็แค่ใส่ถุง (เมื่อวานพาหลานไปเดินข้างนอกหลังบ้านผมมีบ้านพี่ชายมีลูกสอง มันใส่ถุงยางดีมาก!แต่มันทิ้งตรงหน้าบ้านมันเลย - - เหี้eสุดๆอะ)
    ขออภัยครับ บอร์ดนี้ห้ามพูดคำหยาบ ระวังจะโดนแบน ณ จ๊ะ
    i5-2500 3.30GHz,DDR3 4GB/1333 kingston,GTS 450 GDDR5 1GB,Asus P8H61-MLX,Neolution Phonix 500W

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    ความเห็นส่วนตัวของผมนะครับ อาจจะเอาไปคิดตามที่ผมพูดแต่ไม่ต้องเชื่อผมก็ได้ แต่ผมคิดว่าไม่ท้องแน่นอนครับ ถ้าคุณไม่ได้จ่อให้แตกใส่ตรงๆของแฟนคุณเลยอะนะ
    แต่คราวหลังผมว่าใส่ถุงยางแล้วขอสอดจริงๆไปเลยไม่ดีกว่าหรอความรู้สึกมันผิดกัน ?
    เพราะจริงๆแล้ว ช่องคลอด มีระยะห่างจากมดลูก (ประมาณ 3-5 นิ้ว ขึ้นอยู่กับสรีระของแต่ละคน) ซึ่งการปล่อยของเราแต่ละครั้ง จะพุ่งปรี๊ดๆ(แข็งแรงก็ไปไกล) เพื่อให้เข้าไปถึงมดลูก และตรงมดลูกจะมีรูเล็กๆที่เข้าไป(ดูหนังญี่ปุ่นเวลาที่มันสอดปากเป็ด ที่เห็นเป็นรูเล็กๆนั่นแหละครับ) อสุจิจะเข้าไปทางนั้นและฝังตัวกับทางมดลูก
    แต่อาจมีเปอร์เซ็นท้อง(ผมว่าไม่เกิน 5%) เพราะหากแฟนคุณมีน้ำหล่อลื่นด้วยแล้ว การที่อสุจิจะซึมและเลื้อยเข้าไปในกางเกงหรือกางเกงในได้ อสุจิตัวนั้นหากเกิดออกมาต้องเป็นยอดมนุษย์แน่นอน เพราะถ้าหากผมคิดนะ ซึมผ่านกางเกง ซึมผ่านกางเกงใน วิ่งเข้าช่องคลอด แล้วก็ฝังตัวที่มดลูก มันหลายขั้นตอนเกินไป เพราะไม่ฝังตัวกี่นาที่นี่แหละ มันจะตายไปเอง
    ถ้าเสร็จแล้วล้างเลยผมว่าไม่ท้องแน่นอน

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 266
    ยิ่งกว่าเด็กทะลุถุงยาง
    อยากมากจริงก็มีแต่ให้แฟนแฟบให้ ของแฟนกระผมมันเล็กน่ะ กลัวเลือดซึม

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 318
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dojo123753951 อ่านกระทู้
    คุณอย่ามั่วซ่ัวสิครับ คุณให้แฟนคุณกินบ่อยเหรอครับ

ยาคุมฉุกเฉินมีผลข้างเคียงร้ายแรงมากนะครับ มีโอกาศเป็นมะเร็งได้ ในระยะยาวทำให้มีบุตรได้ยาก มีโอกาศท้องนอกมดลูก(ถึงตายนะครับ) กินบ่อยๆ ทำให้ยาคุมธรรมดาใช้ไม่ได้ผล
    กินมั่วซั่วไม่ได้นะครับ บอกไว้เลย เค้าไว้กินตอนผู้หญิงถูกข่มขืนครับ

ถ้าอสุจิไม่เข้าไปในช่องคลอดไม่ท้องหรอกครับ
    อยู่ในวัยอยากลองก็ต้องรู้จักระมัดระวังไว้นะครับ ถุงยาง พกตลอด ยาคุมธรรมดาก็ได้ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย PhenomXII : 17th June 2012 เมื่อ 00:10

มี2บ้านก็วันเว้นวัน
    กล่าวขอบคุณ
    435
    ได้รับคำขอบคุณ: 461
    ไม่ท้องหรอก ไม่ต้องห่วงแต่ทางที่ดีมีอะไรกันใสถุงยางดีกว่า

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 192
    ขออภัยครับ บอร์ดนี้ห้ามพูดคำหยาบ ระวังจะโดนแบน ณ จ๊ะ
    ไหนอ่ะคำหยาบ ??? หรือจะเป็นคำว่า"มัน"

กล่าวขอบคุณ
    767
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Por_Sutikul อ่านกระทู้
    ความเห็นส่วนตัวของผมนะครับ อาจจะเอาไปคิดตามที่ผมพูดแต่ไม่ต้องเชื่อผมก็ได้ แต่ผมคิดว่าไม่ท้องแน่นอนครับ ถ้าคุณไม่ได้จ่อให้แตกใส่ตรงๆของแฟนคุณเลยอะนะ
    แต่คราวหลังผมว่าใส่ถุงยางแล้วขอสอดจริงๆไปเลยไม่ดีกว่าหรอความรู้สึกมันผิดกัน ?
    เพราะจริงๆแล้ว ช่องคลอด มีระยะห่างจากมดลูก (ประมาณ 3-5 นิ้ว ขึ้นอยู่กับสรีระของแต่ละคน) ซึ่งการปล่อยของเราแต่ละครั้ง จะพุ่งปรี๊ดๆ(แข็งแรงก็ไปไกล) เพื่อให้เข้าไปถึงมดลูก และตรงมดลูกจะมีรูเล็กๆที่เข้าไป(ดูหนังญี่ปุ่นเวลาที่มันสอดปากเป็ด ที่เห็นเป็นรูเล็กๆนั่นแหละครับ) อสุจิจะเข้าไปทางนั้นและฝังตัวกับทางมดลูก
    แต่อาจมีเปอร์เซ็นท้อง(ผมว่าไม่เกิน 5%) เพราะหากแฟนคุณมีน้ำหล่อลื่นด้วยแล้ว การที่อสุจิจะซึมและเลื้อยเข้าไปในกางเกงหรือกางเกงในได้ อสุจิตัวนั้นหากเกิดออกมาต้องเป็นยอดมนุษย์แน่นอน เพราะถ้าหากผมคิดนะ ซึมผ่านกางเกง ซึมผ่านกางเกงใน วิ่งเข้าช่องคลอด แล้วก็ฝังตัวที่มดลูก มันหลายขั้นตอนเกินไป เพราะไม่ฝังตัวกี่นาที่นี่แหละ มันจะตายไปเอง
    ถ้าเสร็จแล้วล้างเลยผมว่าไม่ท้องแน่นอน
    ผมก็ว่าอย่าคุณนะถ้าเกิดได้ลูกคุณยอดมนุษย์จริงๆละ แนะนำตามที่ท่านอื่นบอกครับ ใส่ถุงหาขนาดที่พอเหมาะกับของเราใส่แล้วขอมีอะไรกันไปเลยความรู้สึกมันต่างกัน (แล้วคุรจะติดใจประมาณนั้น )
    จอมยุทธผู้ยิ่งใหญ่ก็ยังต้องแพ้ใจจอมนาง

กล่าวขอบคุณ
    1,473
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,333
    ขนาดเสียบยังท้องยากเลย -*-

กล่าวขอบคุณ
    215
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Satyric อ่านกระทู้
    ไหนอ่ะคำหยาบ ??? หรือจะเป็นคำว่า"มัน"
    เหี้eสุดๆ คำนี้อะถึงจะไม่ใช้ภาษาไทยสะกดก็เหอะ

กล่าวขอบคุณ
    2,126
    ได้รับคำขอบคุณ: 903
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Por_Sutikul อ่านกระทู้
    ยิ่งแข็งแรงยิ่งยิงไกลหรอคับ ผมแค่ 1เมตรครึ่งเองอยู่ในเกณไหนหว่า

เป็นความเจ็บปวดที่งดงาาาาาาาามมม...

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ไม่ท้องชัวร์ครับทำแบบนี้

ขนาดผมสอดใส่ แต่เวลาปล่อยตรงปลายๆยังไม่ท้องเลย

แต่ก็อย่าหาทำเรื่องเสี่ยงๆแบบผมก็พอ - -*

กล่าวขอบคุณ
    458
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,510
    ทะลุกางเกงในไม่ได้เข้าไปในมดลูกสะหน่อยนะครับ อย่ากังวล เลย

System of Live operation
    กล่าวขอบคุณ
    2,831
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,021
    ใส่ถึงยางดีสุดครับ คุ้มค่า ลื่นไหล 50กว่าบาทเอง ผมเคยซื้อมา มี 3 ชิ้น รับรองว่าคุ้มครับ

กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 315
    555 เพิ่งเคยได้ยิน
    เค้ารักแพรวามากกเลยน๊าาาาาาาา

กล่าวขอบคุณ
    1,072
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,670
    ผมว่ามันคงไม่เข้าไปนะ ผมเคยเรียนมาว่ามันไม่ซึมเข้าไปข้างในเพราะมันมีเยื่ออะไรสักอย่างเนี่ยแหละจำไม่ได้ กันไม่ให้เข้าไปน่ะครับ ถ้าผมเข้าใจผิดก็ขอโทษด้วยครับ