ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    223
    ได้รับคำขอบคุณ: 317

ถามเรื่องหนังหุ้มปลายหน่อยครับ(เฉพาะผุ้ชาย)

ผมอายุตั้ง15แล้วมันยังไม่เปิดเลย เวลาเปิดนี่เป็นแบบไหนอะครับคือไม่เข็งมันก็เปิดใช่ปะ แต่ของผมมันยังไม่เปิดเลยเวลามันอ่อนก็เอาลงได้แค่หัวเปิดแต่เวลาแข็งมันตึงๆเอาลงไม่ค่อยได้อะครับมันเป็นอะไรรึป่าว
    แล้วคนอื่นปกติเปิดกันตอนไหนอะครับ หรือว่าต้องรอให้มันโตไปเรื่อยๆแล้วมันจะเปิดเอง???
    พวกเจ้าทั้งหลาย จงเป็นสาวกอาเบะซะ
    อาเบะจะอยู่ในใจท่านตลอดกาล อาเมน(เบะ)
    (^人^)

กล่าวขอบคุณ
    453
    ได้รับคำขอบคุณ: 114
    เวลาอาบน้ำก็ใช้สบู่ถอกๆไปเรื่อยๆเดี๋ยวก็หลุดเองครับ

کϮɑʀ™
    กล่าวขอบคุณ
    464
    ได้รับคำขอบคุณ: 619
    Blog Entries
    1
    เเสดงว่ายังไม่เคยมี เรื่องเเบบนั้นกับผู้หญิง ถ้าเคยมีจะถอกหมดเลยครับ!

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    ของผมไม่กล้า ดึงลงครับ

กลัวมันค้าง เพราะมันยังเจ็บๆเสียวๆอยู่ อายุ 15 แล้วครับ

BLINK ONCE MIDZY UAENA ♥
    กล่าวขอบคุณ
    958
    ได้รับคำขอบคุณ: 667
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sunday13th อ่านกระทู้
    เวลาอาบน้ำก็ใช้สบู่ถอกๆไปเรื่อยๆเดี๋ยวก็หลุดเองครับ
    เหมือน .... ใช้ไหมครับ

- [ The Gang ] -
    RAMAIX BangNa Phathumtani
    กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,062
    ถ้ายังไม่เปิด กลัวเจ็บ ก็หาสบู่อะครับ ทำให้มันลื่นๆ เวลาเปิดจะไม่เจ็บมากครับ แต่ถ้าแข็งตัวเตรียมร้องไห้ได้เลย ต้องทำไปเรื่อยๆทุกวันครับ ตอนอาบนํ้า แล้วอีกไม่นาน เวลาเปิด มันจะเปิดง่ายแล้วก็ไ่เจ็บครับ หลังอาบนั้าเสร็จปิดมันด้วย เวลาเดิน เดวเค้านึกว่าใครมาปลุกอารมณ์

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ถ้าจะเปิดแบบไม่เจ็บ มีเพศสัมพันธ์ แล้วมันจะลืมตัวเลย 555

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 346
    ต้องโดนเปิดซิง ไห้ไอ้เส้นหลึงมันขาด ทีนี้จะถอกเท่าไรก้อตามใจ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    223
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,594
    โตๆ ไปมันคงจะใหญ่แล้วก็หลุดไปเอง มั้ง

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    ช่วยตัวเองบ่อยๆดูครับ
    เมื่อก่อน ผมคิดว่าเงินคือทุกสิ่งทุกอย่าง แต่เดี๋ยวนี้ ผมคิดว่ามันเป็นมากกว่านั้น
    บอร์ดเดิม Big Daddy > บอร์ดนี้ก็ยัง Big Daddy

กล่าวขอบคุณ
    223
    สรุปต้องเอาลงตอนมันอ่อนแล้วพอมันแข็งก็ให้เอากลับถูกประครับ ของผมตอนมันแข็งเอาลงไม่ได้เลย T-Tตอนอ่อนเอาลงได้แค่หัว
    ส่วนช่วยตัวเองผมก็ทำเือบจะทุกวันอยู่แล้ว ยังไม่เห็นเปิดเลย
    พวกเจ้าทั้งหลาย จงเป็นสาวกอาเบะซะ
    อาเบะจะอยู่ในใจท่านตลอดกาล อาเมน(เบะ)
    (^人^)

VIP Member
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    มันมี2แบบครับ หนังหุ่มปลายเทียม(ปกแบบชาวบ้านชาวเมือง คือ หัวอกมาได้อยากรู้ก็ดูหนังโป๊ว่าแบบไหน)
    หนังหุ่มปลายแท้ คือ หนังกันไอ้นั้นมันจะเปนส่วนเดียวกันดึงไม่ได้ หรือ อีกกรณีคือหนังหุ่มปลายรูเล็กปิดปกติ(คนส่วนน้อยจะเป็นแต่ไม่ผิดปกติครับเรื่องธรรมชาติ)
    ไม่ต้องเป็นห่วงครับไม่มีอันตราย วิธีแก้ไข ต้องให้หมอผ่าตัดครับ

ส่วนคนที่บอกข้างบนทั้งหลายๆคนอย่าทำดีกว่าคำมันเสี่ยงถ้าทำแล้วอาจฉีกขาด และ อักเสบได้ ดีไม่ดีมีโอกาสติดเชื้อครับ

กล่าวขอบคุณ
    256
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    ตอนที่มันอ่อนตัวก็ลองค่อยๆรูดหนังที่หุ้มปลายลงมาน่ะครับ ทำบ่อยๆเด๋วมันก้ปลายเปิดเองไม่ต้องกังวลไปครับ
    I am a slow walker, but I never walk backwards.

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Shinzengumi Minor Boss
    Shinzengumi Office
    กล่าวขอบคุณ
    6,667
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,119
    เออ ของผมไม่ถอก ผมก็ไม่สนหรอก ไม่ได้ให้ใครดูซะหน่อย

ชอบโพสไม่ชอบดู
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,846
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sunday13th อ่านกระทู้
    เยี่ยม ใช้ได้อิออิอิ
    "เมื่อผมกลับไปถึงบ้าน แล้วพวกเค้าถามผมว่านี้นาย นายทำไปเพืออะไร นายบ้าสงครามมากหรือไง ฉันจะไม่ตอบพวกเค้าสักคำ เพราะพวกเค้าจะไม่วันเข้าใจว่ามิตรร่วมรบคืออะไร"

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    ง่ายๆสั้นๆ ขลิป โรงบาลที่ไหนก็รับทำ ดูแลความสะอาดง่าย พร้อมใช้ทุกสถานการณ์

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    โตไปเดี๋ยวก็หายเองแหละ อายุไม่ใช่ตัวกำหนดที่แน่นอน
    บางคนเป็นเร็ว บางคนเป็นช้า แต่ที่แน่ๆคือเป็นทุกๆคนแหละ

กล่าวขอบคุณ
    223
    ตกลงผมควรทำไงดีตอนแข็งเอาลงไม่ค่อยได้เลยเหมือนรูตรงปลายมันเล็กไป ไม่ตรงทันทีก็ได้ครับแบบค่อยเป็นค่อยไปก็ได้
    มีวิธีไหนบ้างครับที่จะแก้ได้ยกเว้น ขลิป เพราะมันเจ็บตั้งหลายวัน + อาย
    (^人^)

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    งั้นคงต้อง ชตอ บ่อยๆแล้วหละคับน้อง เวลาทำมันจะเพลิน(พยายาม)พลั้งมือทำแรงๆ นานไปๆก็จะได้เอง
    15แล้วก็ควรทำให้มันเปิดได้ละนะครับ คิดดูว่า15ปีที่เราไม่ได้ทำความสะอาดด้านในอย่างหมดจดเลย จะเป็นยังไง หึหึึหึ