ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
สั่งซื้อสินค้า
RapidShare
กระดานพูดคุย
เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Final Bullet

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

ขายเกมส์ PC ราคาถูก เกมส์คอมพิวเตอร์ ตัวเต็ม 100% ลงโฆษณา skgamepc.com FastGamePC.com ขายเกมคอม 35 บาทเท่านั้น เกมสำหรับวินโดว์ เกมส์พีซี CD เกมส์ DVD เกม Joker Game Official Fanpage MU thaix3 JUROPY STEAM STORE ขายเกม Steam ราคาถูก
Gametook.com ขายเกมส์ Steam ราคาถูก ลงโฆษณา แหล่งรวมเกมส์ xbox360 YULGANG ECOSYSTEM เวอร์ชั่น 11.09 บริการ vps คุณภาพ vps คนไทย WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 242

[Strategy] Fate of the Dragon [MF] เกมวางแผนสมัยสามก๊กที่ต้องลองสัมผัสดูสักครั้ง แล้วจะรู้ว่ามัีนสนุกขนาดใหน

Ragnarok เถื่อน เปิดวันนี้ ไร้เส้น ไร้โปร ไม่มีบอท

[Strategy] Fate of the Dragon [MF]

เกม :: Fate of the Dragon
    ขนาดไฟล์ :: 48.9 Mb
    ประเภทไฟล์ :: BkM's Pack

พาทเดียว = 48.9 Mb

Part 1 : http://www.mediafire.com/?rr7i5tc69rrgch6

Password : http://www.mediafire.com/?by81xwcz232ybaa

Upload by BerkaMoss

โหลดแล้วแวะเข้าไปดู Store ผมได้นะครับ^^
    มีอะไรแจกอีกเยอะ >>> www.bkmsstore.co.cc

ไฟล์ Password หาโหลดได้ที่ StoRE ของผมนะครับ เข้าไปที่ โหลดเกม > หมวดเกม > แล้วเลื่อนดูรายชื่อเกมครับ
    ไฟล์ Password เป็นไฟล์นามสกุล .PASS เปิดได้ด้วยโปรแกรม Notepad นะครับ
    uploadbyberkamoss
    ใส่รหัสข้างบนนี้ ถ้าจำเป็นต้องปลดล๊อกไฟล์ในเว็บ MediaFire

อย่าลืมกด Thank เพื่อเป็นกำลังใจในการอัพโหลดด้วยนะครับ ขอบคุณครับ^^

_
    _
    _
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BerkaMoss : 21st June 2012 เมื่อ 23:25

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 18 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณครับ เป็นเกมที่ผมชอบมาก ในสมัยนั้น

แต่...ทั้งแผ่นเกมและสมุดคู่มือเกม ผมจำใจต้องทิ้งไปเพราะโดนน้ำท่วม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    846
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    คลาสสิคสุดๆ
    ขอขอบคุณทุกๆอย่างครับบบบ

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    ใครชอบแนวนี้มาเล่น สามก็ก12 กัน สนุกมาก
    [img]http://image.ohozaa.com/i/e31/RK8b38.jpg/[img]

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    789
    ได้รับคำขอบคุณ: 128
    งง กับ pass โหลดมาแล้ว Password Fate of the Dragon.pass แบบนี้ เปิดไง ไม่บอกอะไรมากมายเลย งงมาก

กล่าวขอบคุณ
    24
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gukahnza อ่านกระทู้
    งง กับ pass โหลดมาแล้ว Password Fate of the Dragon.pass แบบนี้ เปิดไง ไม่บอกอะไรมากมายเลย งงมาก
    เปิดด้วย Notepad ครับ - -

I'M PERFECT ! ♥ ..
    กล่าวขอบคุณ
    1,235
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,995
    Blog Entries
    2
    มาเจิมให้ครับ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    110
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    แล้วต้องใส่ซีดี แล้วจะให้ทำไงง่าๆๆ ขอความช่วยเหลือด้วย

กล่าวขอบคุณ
    24
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ semyasa007 อ่านกระทู้
    แล้วต้องใส่ซีดี แล้วจะให้ทำไงง่าๆๆ ขอความช่วยเหลือด้วย
    เอ ผมลงเล่นก็ไม่มีปัญหานะครับ - -

กล่าวขอบคุณ
    110
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    มันบอกขอให้ใส่ ซีดีหมายความว่างัยอ่ัะครับ

กล่าวขอบคุณ
    24
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ semyasa007 อ่านกระทู้
    มันบอกขอให้ใส่ ซีดีหมายความว่างัยอ่ัะครับ

ผมเล่นได้นะครับ - -*
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BerkaMoss : 21st June 2012 เมื่อ 23:25

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ขอบคุณมากนะ แต่มันเป็นภาษาจีนทำไงดี

.:: spiderman ::.
    กล่าวขอบคุณ
    2,739
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,805
    เจิมให้นะครับผม

Silence, My Brother
    Brixton,London,UK
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 508
    Blog Entries
    1
    ต้อง mount image (จำลองแผ่น) หรือ crack ใช่มั้ย