ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    119
    ได้รับคำขอบคุณ: 154

[JumboFiles] Call of Duty - Modern Warfare 3 (Repack-Blackbox) [5.5gb]

Call of Duty - Modern Warfare 3

เหลือเฉพาะ Eng และลดขนาด Movie ลง !!

Information

Developer : Infinity Ward, Sledgehammer Games, Raven Software, Neversoft
    Publisher : Activision
    Genre : First-person shooter
    Release date : November 8, 2011

Minimumsystem requirement

CPU: Intel Core™ 2 Duo E6600 or AMD Phenom™ X3 8750 processor or better
    RAM: 2GB RAM
    VGA: Shader 3.0 or better 256 MB NVIDIA GeForce™ 8600GT / ATI Radeon™ X1950 or better
    DX: DirectX 9.0C or later
    HDD: 16 GB free hard drive space

Screen Shot

Trailer

Download

Part 1 :: Part 2 :: Part 3 :: Part 4 :: Part 5 :: Part 6 :: Part 7 :: Part 8 :: Part 9

Password

nutgamespcth_CODMW3060655

วิธีการติดตั้ง

1. รวบรวมไฟล์และแตกไฟล์ออกจะได้ไฟล์ Image ให้เราทำการ Mount และติดตั้งเกม
    2. หลังจากติดตั้งเสร็จจะขึ้นหน้า cmd ให้เรารอจนเสร็จ แล้วหน้า cmd จะหายไปเอง
    3. เริ่มเล่นเกมได้เลย !!

ปัญหาที่พบ

1. Reliable Command Buffer Overflow ในเกมบางภารกิจจะให้เราไปยังจุดหมายตามที่เกมกำหนด ซึ่งมีหลายหนทางที่จะไปยังจุดหมาย ถ้าเกิดหลุดจากเกมเพราะปัญหานี้ ให้เราเริ่มเกมอีกครั้ง ค่อยๆจัดการศัตรูไปเรื่อย อย่ารีบบุกทะลวงแบบไม่รอทีม และหลีกเลี่ยงเส้นทางที่จะเกิด Reliable Command Buffer Overflow
    2. Max number of disconnect paths exceeded ปัญหานี้ให้แก้ด้วยการไปที่ Campaign>Mission Select แล้วเลือกเริ่มเล่นด่านที่เราติดนั้นใหม่ตั้งแต่ต้น

ไฟล์เสีย Alt+R ลองซ่อมก่อนน้า Recovery Record 5%
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Immolate : 4th July 2012 เมื่อ 18:44

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

www.gamer-fit.com
    กล่าวขอบคุณ
    1,794
    ได้รับคำขอบคุณ: 13,358
    เจิมมมมมม จ้าาาาาา

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    โหลดไงฮ่ะ - -

' va|kyrie...'
    กล่าวขอบคุณ
    642
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,253
    Blog Entries
    3
    เจิมให้นะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ machikung01 อ่านกระทู้
    โหลดไงฮ่ะ - -
    สมัครสมาชิกเว็ป Jumbofiles ครับ จะโหลดได้เต็มสปีด

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ไม่กวนตีนก็ไม่ใช่ตู
    ไม่กวนตีนก็ไม่ใช่ตู
    กล่าวขอบคุณ
    1,150
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,289
    4
    เจิมมมม ทำไม่ ภาคนี้ ขนานน้อยกว่าภาค 2 ล่ะ (แต่ดีแล้ว )

กล่าวขอบคุณ
    119
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ChrisBVB22 อ่านกระทู้
    เจิมมมม ทำไม่ ภาคนี้ ขนานน้อยกว่าภาค 2 ล่ะ (แต่ดีแล้ว )
    สงสัยเป็นเพราะค่าย Repack คนละค่ายละมั้ง อิอิ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    Part 6 โหลดไม่ได้ซะแล้ว

I'M PERFECT ! ♥ ..
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,529
    2
    เจิมให้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    119
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zoizoizoi อ่านกระทู้
    Part 6 โหลดไม่ได้ซะแล้ว
    This file is temporarily unavailable while we are performing maintenance on this server.
    Please try to download this file again in 24 hours

ลองโหลดใหม่ภายหลังดูนะครับ เพราะทางเว็บคงกำลังปรับปรุงอยู่

กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    Part 6 มันก็ยังโหลดไม่ได้เหมือนเดิมครับ

กล่าวขอบคุณ
    119
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zoizoizoi อ่านกระทู้
    Part 6 มันก็ยังโหลดไม่ได้เหมือนเดิมครับ
    ผมต้องขออภัยด้วยนะครับ มันเป็นที่ทางเซิฟเขาปรับปรุงไฟล์น่ะ ตอนนี้ Part6 โหลดได้แล้วนะ
    ผมเองก็รอว่ามันจะเสร็จเมื่อไหร่ มันนานเกือบ 1 อาทิตย์แนะ T^T

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    เมื่อไรจะโหลดได้อ่าครับ
    `AleK•