ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

SJSKGAMER.COM
    กล่าวขอบคุณ
    511
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,370
    Blog Entries
    5

[PC] Need for Speed Most Wanted [FULL/REPACK/ENG/MF/FS/SUF]

SYSTEM REQUIREMENTS
    MINIMUM PC REQUIREMENTS
    Windows 2000/XP
    1.4GHz Processor
    256MB RAM
    8X CD-ROM Drive
    3GB Hard Disk Space
    32MB ATi Radeon 7500 or nVidia GeForce2 MX Class Video Card
    DirectX compatible Sound Card
    DirectX 9.0c
    Keyboard
    Mouse

เกมนี้ได้รวมระหว่างการแข่งรถสตรีทเรซซิ่งผิดกฎหมายและการปรับแต่งจูนรถพร้อมกับความกดดันของการหลบหลีกจากการไล่ล่าของรถตำรวจอย่างมีชั้นเชิงที่ฉากการไล่ล่าสไตล์ฮอลลีวู้ดใดๆ ยังเทียบไม่ติด มั่นใจได้เลยว่าเกม Need for Speed Most Wanted จะต้องอยู่บนรายการสิ่งที่ต้องมีสำหรับเกมเมอร์ทุกคนในช่วงเทศกาลปีนี้ ซิ่งนำคู่แข่ง, หลบหลีกตำรวจ และท่องทะยานไปบนท้องถนนเป็นร้อยไมล์ขณะที่เกมเมอร์ทุกคนต่างแข่งขันเพื่อเป็นผู้ที่เหนือกว่าในแบล็คลิสต์
    การเป็นตัวอันตรายบนท้องถนน ผู้เล่นจะต้องสร้างความเชื่อถือบนท้องถนนและ Rap Sheet ด้วยการแข่งขันตัวต่อตัวที่ตี่นเต้นถึงขีดสุดกับสุดยอดนักซิ่งบนท้องถนน รวมทั้งต้องอาศัยการหลบหลีกที่เฉียบแหลมเพื่อไม่ให้ตำรวจที่คอยลาดตระเวณบนถนนไล่จับได้ ผู้เล่นสามารถบริหารความร้อนแรงหรือใช้กลเม็ดบางอย่างเพื่อคอยกันไม่ให้ตำรวจตามมาจี้ท้ายและในขณะเดียวกันก็ทิ้งคู่แข่งไว้ข้างหลังให้คอยดมกลิ่นไอเสียของพวกเขา
    เกม Need for Speed Most Wanted ยังประกอบด้วยรถที่ร้อนแรงที่สุด ตั้งแต่รถจูนแต่งไปจนถึงซูเปอร์คาร์ คุณสามารถปรับแต่งรถของคุณเพื่อแข่งกับพาหนะระดับใดก็ได้ ท้องถนนจะเป็นสนามเด็กเล่นสำหรับคุณเร็วๆ นี้!
    คุณสมบัติหลักๆ
    โลกเปิดกว้าง ด้วยถนนที่เปิดกว้าง จงครอบครองท้องถนนในฐานะนักซิ่งที่โด่งดังที่สุดในย่านต่างๆ มากมายรวมไปถึงเขตอุตสาหกรรมและในเมือง ในเกมนี้สภาวะแวดล้อมอาจเป็นเพื่อนหรือเป็นศัตรูก็ได้ ผู้เล่นจะต้องชำนาญในเส้นทางลัดรวมทั้งใช้การจราจรและสภาวะแวดล้อมที่อันตรายให้เป็นประโยชน์
    รูปแบบการเล่นใหม่ๆ เกม Need for Speed Most Wanted ประกอบด้วยรูปแบบการเล่นใหม่ๆ อันน่าตื่นเต้นที่รวมระหว่างกลเม็ดหลบหลีกการไล่ล่าของรถตำรวจและเทคนิคการลอบแข่งรถสตรีทเรซซิ่งบนท้องถนน
    การปรับแต่งหน้าตา ไม่ว่าผู้เล่นจะพยายามหนีรถตำรวจหรือเพียงแค่อยากจะแต่งรถให้สวย เกม Need for Speed Most Wanted มีตัวเลือกการปรับแต่งหน้าตารถของคุณมากมาย
    Blacklist ขณะที่ผู้เล่นเข้าสู่โลกแห่งการลอบแข่งรถบนท้องถนน พวกเขาจะต้องปะทะกับนักแข่งรถบนท้องถนนที่เก่งที่สุดเพื่อให้ได้รับความเคารพนับถือและไต่ขึ้นไปสู่การเป็นนักแข่งแบล็คลิสต์ชั้นนำ
    Rap Sheet ผู้เล่นจะเสริมสร้าง Rap Sheet ของพวกเขาด้วยการทำลายสถิติเวลา, การท้าแข่งบนท้องถนน, และการใช้ไหวพริบเพื่อหลบหลีกรถตำรวจ, กลยุทธ์ต่างๆ และเทคโนโลยี
    การจูนแต่งประสิทธิภาพ ไม่สามารถแข่งกับรถสปอร์ตหรือ? จงมุ่งหน้าไปที่เซฟเฮาส์และจูนรถของคุณเพื่อแข่งกับรถประเภทไหนก็ได้
    คุณสมบัติทางกราฟิกล้ำยุค เกม Need for Speed Most Wanted สำหรับเครื่องคอนโซลรุ่นใหม่จะนำระดับความสุดยอดของกราฟิกล้ำยุคของเกมมาให้ชมกัน ด้วยการใช้เทคนิคด้านกราฟิกซึ่งประกอบด้วย normal mapping และ real-time lighting, เป็นประสบการณ์ทางภาพกราฟิกที่จะไม่มีเกมรถแข่งใดๆ ในตลาดเทียบได้เลย

[MEDIAFILE 14 PART]

part01 : part02 : part03 : part04 : part05 : part06 : part07
    part08 : part09 : part10 : part11 : part12 : part13 : part14

joker123
    นึกออกเดียวใส่ใหม่

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 28 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Deathcore
    กล่าวขอบคุณ
    1,887
    ได้รับคำขอบคุณ: 428
    เจิมครับเฮีบ
    THE PUNISHER

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    เล่นแล้วมันมากเกมส์นี้นะ ดูวีดีโอแล้ว ตกม้าตาย

Joe Hisaishi
    กล่าวขอบคุณ
    794
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,657
    สู้ๆครับ ของเค้าดีจริง

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    383
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    Blog Entries
    1
    ขอบคุณมากครับมาเป็นกำลังใจให้ ^^

BF4 > "Cpt-IIIusioN_TH"
    กล่าวขอบคุณ
    1,502
    ได้รับคำขอบคุณ: 222
    ตอนนี้กำลังล่า NFS มาเล่น

กล่าวขอบคุณ
    708
    ได้รับคำขอบคุณ: 71
    ขอบคุณครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    โหลดพาส บ่ ได้ จร้า

กล่าวขอบคุณ
    141
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    พี่ครับ พาสที่ 7 มันบอกว่า wrong pass อ่ะครับ pass พี่ใช่ ShuJiSaiKxxx ป่าวครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย maxtubasp : 22nd February 2012 เมื่อ 17:08

กล่าวขอบคุณ
    141
    ผมซ้อมไฟล์แล้ว ใช้ได้แล้วครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ขอบคุณมักมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    141
    พี่ครับๆๆ มันให้ใส่ CD key อ่ะครับ ที่มี 5 ช่องอ่ะครับ ผมหาไม่เจอครับพี่

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ขอบคุนคับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    โหลด 5 กับ 14 ไม่ได้ครับ

.::ชีวิตเป็นของเรา::.
    กล่าวขอบคุณ
    3,398
    ได้รับคำขอบคุณ: 777
    มีแพท ภาษาไทยไหมครับ ?

THAILAND LAND OF SMILE
    กล่าวขอบคุณ
    140
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    เล่นได้จะมายืนยันยะครับ ^^

BLINK ONCE MIDZY UAENA ♥
    กล่าวขอบคุณ
    958
    ได้รับคำขอบคุณ: 667
    ขอสูบก่้อนละครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JACKNOTHiNG อ่านกระทู้
    ใครหา KEY ไม่เจอลองดูอันนี้ครับ ผมใช้อันนี้ได้อยู่นะ ^ ^

A5D5-3KK3-H2JN-LH2J-SRLD
    JQ99-UV83-NEJB-MNEJ-FRLD
    SYHR-5T7U-AE2B-5AE2-FRLD
    APZZ-N6L8-ZXSP-CZXJ-TRLD
    ขอบคุณครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย LookPhet : 29th April 2012 เมื่อ 20:44

กล่าวขอบคุณ
    140
    ใครหา KEY ไม่เจอลองดูอันนี้ครับ ผมใช้อันนี้ได้อยู่นะ ^ ^

A5D5-3KK3-H2JN-LH2J-SRLD
    JQ99-UV83-NEJB-MNEJ-FRLD
    SYHR-5T7U-AE2B-5AE2-FRLD
    APZZ-N6L8-ZXSP-CZXJ-TRLD

อันนี้เป็นตัว Crack นะครับของผมโหลดไปมันไม่มี ( ผมอัพเองเอาตัว Crack มาจากเครื่องแฟน )

http://www.mediafire.com/?2645gtxpfcaz47l

- วิธีลงนะครับ
    1. ลงตัวเกมส์ที่โหลดจากท่าน shuji ให้ครบ 4 CD
    2. ลง nfsmwpatch1.3 (ไวมากกก)
    3. Coppy Crack ของผมไปไว้ในโฟเดอร์เกมส์ที่ลงไว้เลยครับ
    4. เข้าเล่น + สนุกกับมัน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย JACKNOTHiNG : 29th April 2012 เมื่อ 20:45

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    140
    อันนี้มายืนยันเล่นได้ 100 % ครับบ

กล่าวขอบคุณ
    140
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ LookPhet อ่านกระทู้
    ขอสูบก่้อนละครับ

ขอบคุณครับ แต่ผมหา Crack ไม่เจอ =-=
    อัพให้แล้วนะครับบ

Download ขั้นเทพ !!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,026
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,440
    part 5 และ part 14 โหลด ไม่ ได้ครับผใ ช่วยแก้ไขที
    อยากเล่นเกมส์นี้มา กเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    165
    ได้รับคำขอบคุณ: 185
    ตัวนี้ลงแบบ install หรือแตกไฟล์แล้วลงเลยครับ