ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

talesrunner

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2,396
    ได้รับคำขอบคุณ: 36

Question HELP!!! จีบรุ่นพี่ครับ

เรื่องมีอยู่ว่า : หลังจากที่ผมได้ไปรับหนังสือรุ่นแล้ว เมื่อเปิดดูรูปของพวกรุ่นพี่แล้วเจอคนที่แป๊กมาก มีเบอร์โทรด้วย แต่ไม่รู้จะเริ่มจีบยังไง เลยอยากขอคำแนะนำครับ
    ปล. ผมปวช.ปี1(ม.4) แต่เขาป.ตรี แทบไม่รู้จักกันเลย ช่วยด้วย HELP PLEASE!!!

-[Just Normal People]-| ™
    กล่าวขอบคุณ
    228
    ได้รับคำขอบคุณ: 616
    Blog Entries
    3
    โทรไป.. สวัสดีครับ โทรมาจีบครับ ได้หรือปล่าว

(ล้อเล่นนะ)

Jean-ernest Pomare
    กล่าวขอบคุณ
    2,882
    ได้รับคำขอบคุณ: 276
    โทรไปทำความรู้จักก่อน สร้างความสนิทสนมน่ะ แล้วจากนั้นนายมีอะไรในใจอยากจะพูดก็พูดไปให้มันหมดใจเลย เคยได้ยินมั้ย ด้านได้ อายอด ^ ^
    ถ้าจะเจ็บ ก็ขอให้มันเจ็บจนถึงที่สุด!!

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    บ้านของเสียงหัวใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,167
    ได้รับคำขอบคุณ: 171
    ผมว่าโทรไปเราควรจะรับฟังมากกว่าไปสนทนา เป็น 20-30นาที นานๆเข้ามันก็น่าเบื่อนะคับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2,396
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    ในเมื่อไม่รู้จักกัน โทรครั้งแรกควรพูดว่าอะไรครับ

กล่าวขอบคุณ
    5,751
    ได้รับคำขอบคุณ: 572
    ก็โทรไปแนะนำตัว ทำความรู้จักให้เขารู้ก่อน

แล้วก็เปิดด้วยคำถาม เรื่องที่มีสาระครับ อย่าเอาเรื่องไม่มีสาระไปคุยนะ
    ♥ Las Vegas
    ♥ ตัวเอง พ่อแม่ และสังคม

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 290
    อายุหากันมากไปไหมครับ?
    ThaiBiohazard เว็บสำหรับผู้ชอบเกม Resident Evil •My Facebook• E-mail tentae@hotmail.com
    รับปรึกษา จิตใจของวัยรุ่น อกหัก เบื่อ เซง จีบ แอบชอบ ออกเดท[ฉบับ ผู้ดี]

กล่าวขอบคุณ
    261
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    จีบผู้หญิงที่แก่กว่าต้องทำใจนิดนึง โดยปกติทั่วไปแล้วผู้หญิงในวัยนี้จะชอบผู้ชายที่แก่กว่าหรืออายุเท่ากัน
    เพราะว่าเด็กในรั้วมหาลัยต้องการเพื่อนคู่คิด หรือคนที่ดูแลเค้าได้อยู่ด้วยแล้วอบอุ่น เป็นที่พึ่งได้
    ....แต่อย่าเพิ่งหมดหวังน่ะครับลองโทรไปก่อนเพื่อจะฟลุ๊ค..โทรไปครั้งแรกอย่าลืมแนะนำตัวล่ะ
    I am a slow walker, but I never walk backwards.

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    315
    ได้รับคำขอบคุณ: 76
    ผมจะ จีบรุ่งพี่อะ ผมถามเค้ามีแฟนยัง เค้าบอกแล้วแต่จะคิด ผมบอกเค้าว่ามีแล้วจริงหรอ เค้าก็บอกแล้วแต่จะคิด พูดแบบเดียวแล้วแต่จะคิด
    ขยันอะดี แต่ขยันผิดที่ 10 ปี ก็ไม่รวย!!!!