ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2,396
    ได้รับคำขอบคุณ: 36

Question HELP!!! จีบรุ่นพี่ครับ

เรื่องมีอยู่ว่า : หลังจากที่ผมได้ไปรับหนังสือรุ่นแล้ว เมื่อเปิดดูรูปของพวกรุ่นพี่แล้วเจอคนที่แป๊กมาก มีเบอร์โทรด้วย แต่ไม่รู้จะเริ่มจีบยังไง เลยอยากขอคำแนะนำครับ
    ปล. ผมปวช.ปี1(ม.4) แต่เขาป.ตรี แทบไม่รู้จักกันเลย ช่วยด้วย HELP PLEASE!!!

-[Just Normal People]-| ™
    กล่าวขอบคุณ
    228
    ได้รับคำขอบคุณ: 616
    Blog Entries
    3
    โทรไป.. สวัสดีครับ โทรมาจีบครับ ได้หรือปล่าว

(ล้อเล่นนะ)

Jean-ernest Pomare
    กล่าวขอบคุณ
    2,879
    ได้รับคำขอบคุณ: 276
    โทรไปทำความรู้จักก่อน สร้างความสนิทสนมน่ะ แล้วจากนั้นนายมีอะไรในใจอยากจะพูดก็พูดไปให้มันหมดใจเลย เคยได้ยินมั้ย ด้านได้ อายอด ^ ^
    ถ้าจะเจ็บ ก็ขอให้มันเจ็บจนถึงที่สุด!!

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    บ้านของเสียงหัวใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,166
    ได้รับคำขอบคุณ: 171
    ผมว่าโทรไปเราควรจะรับฟังมากกว่าไปสนทนา เป็น 20-30นาที นานๆเข้ามันก็น่าเบื่อนะคับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2,396
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    ในเมื่อไม่รู้จักกัน โทรครั้งแรกควรพูดว่าอะไรครับ

กล่าวขอบคุณ
    5,746
    ได้รับคำขอบคุณ: 572
    ก็โทรไปแนะนำตัว ทำความรู้จักให้เขารู้ก่อน

แล้วก็เปิดด้วยคำถาม เรื่องที่มีสาระครับ อย่าเอาเรื่องไม่มีสาระไปคุยนะ
    ♥ Las Vegas
    ♥ ตัวเอง พ่อแม่ และสังคม

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 290
    อายุหากันมากไปไหมครับ?
    ThaiBiohazard เว็บสำหรับผู้ชอบเกม Resident Evil •My Facebook• E-mail tentae@hotmail.com
    รับปรึกษา จิตใจของวัยรุ่น อกหัก เบื่อ เซง จีบ แอบชอบ ออกเดท[ฉบับ ผู้ดี]

กล่าวขอบคุณ
    256
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    จีบผู้หญิงที่แก่กว่าต้องทำใจนิดนึง โดยปกติทั่วไปแล้วผู้หญิงในวัยนี้จะชอบผู้ชายที่แก่กว่าหรืออายุเท่ากัน
    เพราะว่าเด็กในรั้วมหาลัยต้องการเพื่อนคู่คิด หรือคนที่ดูแลเค้าได้อยู่ด้วยแล้วอบอุ่น เป็นที่พึ่งได้
    ....แต่อย่าเพิ่งหมดหวังน่ะครับลองโทรไปก่อนเพื่อจะฟลุ๊ค..โทรไปครั้งแรกอย่าลืมแนะนำตัวล่ะ
    I am a slow walker, but I never walk backwards.

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    315
    ได้รับคำขอบคุณ: 76
    ผมจะ จีบรุ่งพี่อะ ผมถามเค้ามีแฟนยัง เค้าบอกแล้วแต่จะคิด ผมบอกเค้าว่ามีแล้วจริงหรอ เค้าก็บอกแล้วแต่จะคิด พูดแบบเดียวแล้วแต่จะคิด
    ขยันอะดี แต่ขยันผิดที่ 10 ปี ก็ไม่รวย!!!!