ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 323

อยากได้วิธีเปลี่ยนบุคลิกครับบบบบบบบบบบ

เพิ่งมีแฟนกับเค้าบ้างปกติเป็นคนเงียบๆครับไม่ค่อยพูดคุยเท่าไหร่
    แต่ถ้าอยู่กับเพื่อนสนิท/ครอบครัวเมื่อไหร่ แหกปากไม่หยุดเลยครับ 555
    .
    .
    .
    เดียวมาเขียนต่อนะครับ ขอตัวไปนอนก่อน55

ปล.สุขุมลุ่มลึก กับ เฮฮาสนุกสนานสาวๆเค้าจะชอบแบบไหนมากกว่าครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย paozerza2010 : 18th June 2012 เมื่อ 23:51

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,226
    ได้รับคำขอบคุณ: 135
    คล้ายกันเลยครับ
    แฟนเบื่อผมแล้วมั้งเนี่ยไปมีกิ๊ก เวร

กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 655
    เปลี่ยนบุคลิกมันก็ยากอยู่นะครับ
    แต่ในความคิดผม ถ้าใครสักคนจะรักเราจริงๆผมอยากให้เค้ารักในแบบที่เราเป็นครับดีที่สุด
    วงเดียวเพื่อครองพิภพ วงเดียวเพื่อค้นพบจบหล้า
    วงเดียวเพื่อสาปสิ้นทุกวิญญาณ์ พันธนาไว้ในความมืดมน

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    บุคลิกแบบนี้ นี่มันตัวผมแต่ก่อนเลยครับ 5555

กล้าคิด กล้าพูด กล้าทำ แค่นั้นพอครับ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,416
    ได้รับคำขอบคุณ: 164
    ให้คุณทำตนเองให้ลำบากที่สุด เงินมีบอกไม่มี ทำตัวให้เหมือนปัญหาชีวิตรุมเร้า

ซาดิส โรคจิต วิปริต แต่ไม่ต้องผิดเพศ

แล้วคนสุดท้ายที่ยืนข้างๆคนคนนั้นแหละ ที่รักคุณที่สุด
    >>>>>-------------------<<<<<

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

INTERNET THINGY
    กล่าวขอบคุณ
    2,092
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,943
    ก็พูดบ้างดิ พูดน้อยไม่ช่วยอะไร อย่าเปลี่ยนบุคลิกเลย เป็นตัวเองแหละดีแล้ว แต่ถ้าเค้าอยากให้เปลี่ยน ก็ถามเค้าว่า "เธอยอมเปลี่ยนมาใช้นามสกุลเราป่ะล่ะ"
    Manassawee CJ
    #GAMING

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 789
    เคยถามผู้หญิงนะ ว่าชอบผู้ชายแบบไหน ผู้หญิงก็บอกว่า เป็นตัวของตัวเองน่ะดีที่สุด

เราก็บอกกลับไปว่า ก็เป็นตัวเองนี่แหละทุกวันถึงไม่มีใคร ฮือ ฮือ T^T

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 569
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ newvisions อ่านกระทู้
    เคยถามผู้หญิงนะ ว่าชอบผู้ชายแบบไหน ผู้หญิงก็บอกว่า เป็นตัวของตัวเองน่ะดีที่สุด

เราก็บอกกลับไปว่า ก็เป็นตัวเองนี่แหละทุกวันถึงไม่มีใคร ฮือ ฮือ T^T
    ลึกซึ้ง!!!!
    i5-2500 3.30GHz,DDR3 4GB/1333 kingston,GTS 450 GDDR5 1GB,Asus P8H61-MLX,Neolution Phonix 500W

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,204
    ตอนนี้ผมกำลังเลียนแบบ บุคลิก ของโจศักดิ์

กล่าวขอบคุณ
    2,950
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,219
    แบบเดียวกับผมเลยครับ อยู่กับคนอื่นนี่เป็นเด็กแว่นเงียบๆ

พออยู่กับเพื่อนสนิทหรือครอบครับเมื่อไหร่นี่แทบจะโยนแว่นทิ้ง

แต่ผมก็พยายามทำตัวดีๆน่ะเพราะมีสาวที่ชอบซะแล้วสิ

กล่าวขอบคุณ
    205
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    ผมว่าเป็นตัวของตัวเองดีที่สุดครับ ถ้าแฟนคุณรับในตัวคุณไม่ได้แล้วเป็นแฟนกันทำไมครับ แฟนคุณรับสิ่งที่คุณเป็นของตัวเองได้ ถ้ายิ่งคุณเปลี่ยนบุคลิกแล้วจะทำให้ยิ่งกดดันเหมือนไม่เป็นของตัวเอง มันไม่เป็นธรรมชาติ
    สรุปเป็นตัวของตัวเองดีที่สุด เพราะแฟนคุณรับในในบุคลิกของคุณได้ เค้าถึงเป็นแฟนคุณไง?