ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

--ChelseaFC--
    Udon Thani , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    102
    ได้รับคำขอบคุณ: 123

อยากถามชื่อหนังอ่ะครับ หามานานแล้ว ช่วยตอบทีนะครับ

คือในหนังจะมี 3 ภาคครับ ซึ่ง พระเอกจะมีกุญแจเปิดไปไหนก็ได้ อีกคนมีปากกา และก็มีบัตรรถเมล์ อ่ะครับ ชื่อหนังเรื่องอะไรหรอครับ ผมรู้มาแค่นี้อ่ะครับ

ขอบคุณครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,462
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,481
    โดเรม่อนอะป่าว

Dark Man
    กล่าวขอบคุณ
    557
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,485

น่าจะใช่นะครับ
    Bus Ticket - ใครก็ตามที่โดนเจ้าตั๋วรถบัสนี้โบกใส่ คนๆนั้นจะโดน"โยน"ไปที่ U.S. Route 66 outside Gallup, New Mexico ใกล้ๆกับ Motel
    Clock - สามารถระเหิดทองเหลืองได้ (เป็นหนึ่งในกุญเเจสำคัญในการเปิดห้องนิรภัย "the vault")
    Comb - สามารถหยุดเวลาได้ชั่วขณะ
    Deck of Cards - อาวุธที่อันตรายอย่างนึงค่ะ เมื่อคนได้มองไผ่นั้น จะทำให้เกิดอาการหลอน หรือ hallucination
    Glass Eye - เป็นหนึ่งในวัตถุที่มีพลังร้ายเเรงมากค่ะ สามารถรักษาอาการได้ทุกโรค หรือ ทำลายร่างกายของมนุษย์ได้ภายในชั่ววินาที
    Nail File - สามารถทำให้คนหมดสติชั่วขณะขณะที่จ้องมัน
    Pen - สามารถย่างสดคนได้ ถ้าเกิดโดนปากกาจิ้ม
    Scissors - สามารถหมุนวัตถุทุกอย่างได้
    Watchbox - ทำให้สิ่งของไม่เน่าเสีย
    Key - สามารถเปิดประตูทุกบานได้บนโลกใบนี้

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

--ChelseaFC--
    Udon Thani , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    102
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    ใช่แล้วครับ ขอบคุณมากๆ เลยนะครับ