ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

GIGA Three Kingdoms

turbobit

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน โหลดเกม
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม
โหลดเกมส์

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    สุราษฎร์ธานี ครับ
    กล่าวขอบคุณ
    65
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,782

5 สไตล์หนุ่มที่สาวอยากบอกรัก

อันดับ 1 หนุ่มป๊อปสุดเฟรนด์ลี่

ขอดํราคาถูกอาจจะไม่มีในโลก แต่บอยนิสัยดีหน้าตาโดนใจก็ยังพอมีเหลือให้เห็นประปรายแม้จะถูกจัดไว้ใน กลุ่มต้องใกล้สงวนใกล้สูญพันธุ์และต้องแจ๊กพอตจริงๆถึงจะได้เจอ หรือถ้าเห็นตัวเป็นๆ ในระยะใกล้ก็ต้องเช็กให้แน่ใจว่าไม่ไช่เก้งจำแลง ไม่งั้นจากหนุ่มเฟรนด์ลี่จพกลายเป็นเพื่อนสาวเม้าท์กระจายแทนอะนะ

อันดับ 2 หนุ่มนักกีฬาสุดแมน

หมดความสงสัยไปนานแล้วล่ะ ว่าทำไมสาวๆ ส่วนใหญ่ ปลื้มหนุ่มนักกีฬากันนักต่อให้หนุ่มนั้นหนังหน้าสภาพดีกว่าหังหัวเข่า หรือซ้อมกีฬากลางแดดจนเกรียม แต่อย่างน้อยก็มีดีที่กีฬาเก่ง (สรุปง่ายๆว่า “อย่างน้อยก็ยังมีดีเหลือบ้าง”) ยิ่งหนุ่มไหนหน้าตาเข้าทางอาจมีสิทธิ์เขย่งก้าวกระโดดไปอยู่อันดับหนึ่งแล ยทีเดียว

อันดับ 3 หนุ่มอันตราย หล่อร้ายบาดใจ

จากคำนิยามขายดีทั้งหมดทั้งมวล ส่วนใหญ่จะได้พระเอกหล่อเลวมาช่วยตึงเรตติ้งทั้งนั้น หรือแท้จริงแล้วสาวๆ จะนิยมชาดิสม์ชอบเจ็บๆ รักช้ำไปหัวใจด้านชา แต่จ้องยอมรับเลยว่ายิ่งหนุ่มไหนมีกลิ่นอันตราย (ไม่ได้อันตรายแบบเพิ่งพ้นโทษอะไรแบบนี้ระเธอ) ยิ่งมีเสน่ห์สะท้านใจต้องยอมของลองดีไปทุดทีไป ก็นะ…หนุ่มนิสัยดีรียบๆ มันจืดชืดออกนี่น่า

อันดับ 4 หนุ่มขี้อ้อน แอ๊บแบ๊วน่ารัก

สาวแก่สมาคมกินเด็กร่วมใจโหวตให้หนุ่มสไตล์น่ารักแอ๊บแบ๊วได้ลอยลำเข้าโพ ลแยยซิลๆ ด้วยเหตุผลที่ว่า “ความน่ารักนั้นลดภาวะโลกร้อนได้ (?)” อ๊ะ ไม่สิ! ก็เพราะความน่ารักน้นกระตุ้นสัญชสตญาณเพศแม่ให้รู้สึกว่าอยากปกป้อง ดูแล เลี้ยงข้าว ซื้อนาฬิกา ฯลฯ ให้ แต่หารู้ไม่ พอถึงวัยพ้นภาวะแอ๊บแบ๊วแล้วจากลูกหนาน้อยก็จะกลายเป็นไฮยีน่าได้เหมือนกัน

อันดับ 5 หนุ่มหัวกะทิ มาดขี้เก๊ก

หนุ่มหัวกะทิหัวดีมีคุณค่าทางสังคมสูงลิ่ว แค่เรียนเก่งก็เป็นใบเบิกทางสู่อนาคตอันรุ่งโรจน์ได้แล้ว เอาแบบฉายแววรัฐมนตรีหรือผู้ว่าแบงก์ชาติไปเลนสิเริด! อย่าเสียเวลานับว่านิสัยคุณชายแกจะเหลือรับประทานขนาดไหนเหล่าสาวๆ ที่มองการณ์ไกลก็โหวตให้ผ่านฉลุยอยู่แล้ว
    Celeron 500 MHz ram 256 M

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ประเทศไทยนี่แหละจ้า...
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 89
    แล้วหนุ่มบ้าๆบวมๆแบบผมก็อดดิ ฮี่ๆๆๆ

Onodera Forever ♥
    กล่าวขอบคุณ
    961
    ได้รับคำขอบคุณ: 667
    ผมไม่ติด 1 ใน 5 นั้นเลย T_T

- Jedi Knight -
    กล่าวขอบคุณ
    499
    ได้รับคำขอบคุณ: 716
    ตลกแระ 55 5+ ผู้ชายไม่มีงานทำใครจะเอา วัยรุ่นหนอๆ 55+

กล่าวขอบคุณ
    5,081
    ได้รับคำขอบคุณ: 400
    อย่างผมหนุ่มหล่อ เก่ง รวย เท่ห์ ไปไหนสาวกรี๊ดยังไม่เห็นมีในนั้นเลย (ที่บอกมานี่เฟคหมด.........)

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ถูกต้องนะคร้าา

กล่าวขอบคุณ
    3,318
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    งั้นผม เงียบ เถื่อน ร็อค ก็จบดิ

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Shinzengumi Minor Boss
    Shinzengumi Office
    กล่าวขอบคุณ
    6,678
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,119
    อันดับ 5 หนุ่มหัวกะทิ มาดขี้เก๊ก

หนุ่มหัวกะทิหัวดีมีคุณค่าทางสังคมสูงลิ่ว แค่เรียนเก่งก็เป็นใบเบิกทางสู่อนาคตอันรุ่งโรจน์ได้แล้ว เอาแบบฉายแววรัฐมนตรีหรือผู้ว่าแบงก์ชาติไปเลนสิเริด! อย่าเสียเวลานับว่านิสัยคุณชายแกจะเหลือรับประทานขนาดไหนเหล่าสาวๆ ที่มองการณ์ไกลก็โหวตให้ผ่านฉลุยอยู่แล้ว

ไม่จริงม้าง ผมเรียนได้ 4.00 มาตลอด ไม่เคยได้เกรดอื่นเลย ผู้หญิงหมั่นไส้มากกว่าชอบซะอีก บอกว่าเรียนเก่งเกิน ซวยเลย

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 346
    ผมว่านะ 70เปอเซน ผู้หญิงดูผู้ชายที่หน้าที่การงานมากกว่า จากที่ผมเจอนะ.. เช่นว่า ผู้ชายคนนึง หน้าตาพอใช้ สูงพอประมาณ..อาชีพ ขายก๋วยเตี๋ยว
    แต่ถึงแม้จะขายก๋วยเตี๋ยวแต่เค้าก้อทำอร่อย ขายดีกำไรงามทุกวัน.. กับอีกคนนึง หน้าตาพอกัน การศึกษาดี ทำงานธนาคาร... เค้าจะมอง คนไหนหว่า..

กล่าวขอบคุณ
    1,303
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    คำเดียว "อด"

กล่าวขอบคุณ
    1,256
    ได้รับคำขอบคุณ: 214
    อ้าวแล้วหนุ่ม มาตเซอร์น้ำไม่อาบอย่างผมละ จะเอาหน้าไปไว้ที่ไหน หื้ออออ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Fuck this shit
    กล่าวขอบคุณ
    1,802
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,255
    555+ จริง หรอผมทำไม่ได้สักข้อแฮะ

ニャル子さん (」・ω・)」うー!(/・ω・)/に
    Tachibana kanade Home
    กล่าวขอบคุณ
    66
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,130
    อันดับ 4 ถ้า เลย เถิดมากกว่านี้ เค้า หา ว่า เกย์ สูง มาก นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    141
    ได้รับคำขอบคุณ: 162
    ทำไมผมไม่เข้าสักกลุ่มเลย ล่ะ 555

"สวนกุหลาบวิทยาลัย"
    กล่าวขอบคุณ
    4,461
    ได้รับคำขอบคุณ: 525
    ไม่มีเรา ว๊ายยยยย ได้ไงฟระเนี่ย

สุราษฎร์ธานี อ.เกาะสมุย ครับ
    กล่าวขอบคุณ
    361
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    ไม่ติด1ใน5เลยงี้ -.-
    คุณได้ใช้ Email ปลอม ทำให้มีจดหมายแจ้งเตือนต่างๆ ตีกลับมาเป็นจำนวนมาก เป็นผลทำให้ระบบของเวปไซท์ทำงานหนักขึ้นโดยไม่จำเป็น จึงขอให้คุณเปลี่ยน Email ที่สามารถใช้งานได้จริง หากคุณยังเพิกเฉย จะทำการระงับการใช้งาน ID นี้โดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้า :จากผู้ดูแลระบบ

ทุกสิ่งทุกอย่างขึ้นอยุ้กับ"ตัวเรา"ว่าจะกำหนดยังไง ~.~"

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    ไม่ติด1ใน5เลย ครับ

ไม่มีความประนีประนอม
    ผู้ชนะในสงครามคือผู้ที่ถูกต้อง
    กล่าวขอบคุณ
    6,617
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,922
    Blog Entries
    1
    โสดจนตายแน่ ไม่ติด 1-5 เลยกรู