ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    สุราษฎร์ธานี ครับ
    กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,782

5 สไตล์หนุ่มที่สาวอยากบอกรัก

อันดับ 1 หนุ่มป๊อปสุดเฟรนด์ลี่

ขอดํราคาถูกอาจจะไม่มีในโลก แต่บอยนิสัยดีหน้าตาโดนใจก็ยังพอมีเหลือให้เห็นประปรายแม้จะถูกจัดไว้ใน กลุ่มต้องใกล้สงวนใกล้สูญพันธุ์และต้องแจ๊กพอตจริงๆถึงจะได้เจอ หรือถ้าเห็นตัวเป็นๆ ในระยะใกล้ก็ต้องเช็กให้แน่ใจว่าไม่ไช่เก้งจำแลง ไม่งั้นจากหนุ่มเฟรนด์ลี่จพกลายเป็นเพื่อนสาวเม้าท์กระจายแทนอะนะ

อันดับ 2 หนุ่มนักกีฬาสุดแมน

หมดความสงสัยไปนานแล้วล่ะ ว่าทำไมสาวๆ ส่วนใหญ่ ปลื้มหนุ่มนักกีฬากันนักต่อให้หนุ่มนั้นหนังหน้าสภาพดีกว่าหังหัวเข่า หรือซ้อมกีฬากลางแดดจนเกรียม แต่อย่างน้อยก็มีดีที่กีฬาเก่ง (สรุปง่ายๆว่า “อย่างน้อยก็ยังมีดีเหลือบ้าง”) ยิ่งหนุ่มไหนหน้าตาเข้าทางอาจมีสิทธิ์เขย่งก้าวกระโดดไปอยู่อันดับหนึ่งแล ยทีเดียว

อันดับ 3 หนุ่มอันตราย หล่อร้ายบาดใจ

จากคำนิยามขายดีทั้งหมดทั้งมวล ส่วนใหญ่จะได้พระเอกหล่อเลวมาช่วยตึงเรตติ้งทั้งนั้น หรือแท้จริงแล้วสาวๆ จะนิยมชาดิสม์ชอบเจ็บๆ รักช้ำไปหัวใจด้านชา แต่จ้องยอมรับเลยว่ายิ่งหนุ่มไหนมีกลิ่นอันตราย (ไม่ได้อันตรายแบบเพิ่งพ้นโทษอะไรแบบนี้ระเธอ) ยิ่งมีเสน่ห์สะท้านใจต้องยอมของลองดีไปทุดทีไป ก็นะ…หนุ่มนิสัยดีรียบๆ มันจืดชืดออกนี่น่า

อันดับ 4 หนุ่มขี้อ้อน แอ๊บแบ๊วน่ารัก

สาวแก่สมาคมกินเด็กร่วมใจโหวตให้หนุ่มสไตล์น่ารักแอ๊บแบ๊วได้ลอยลำเข้าโพ ลแยยซิลๆ ด้วยเหตุผลที่ว่า “ความน่ารักนั้นลดภาวะโลกร้อนได้ (?)” อ๊ะ ไม่สิ! ก็เพราะความน่ารักน้นกระตุ้นสัญชสตญาณเพศแม่ให้รู้สึกว่าอยากปกป้อง ดูแล เลี้ยงข้าว ซื้อนาฬิกา ฯลฯ ให้ แต่หารู้ไม่ พอถึงวัยพ้นภาวะแอ๊บแบ๊วแล้วจากลูกหนาน้อยก็จะกลายเป็นไฮยีน่าได้เหมือนกัน

อันดับ 5 หนุ่มหัวกะทิ มาดขี้เก๊ก

หนุ่มหัวกะทิหัวดีมีคุณค่าทางสังคมสูงลิ่ว แค่เรียนเก่งก็เป็นใบเบิกทางสู่อนาคตอันรุ่งโรจน์ได้แล้ว เอาแบบฉายแววรัฐมนตรีหรือผู้ว่าแบงก์ชาติไปเลนสิเริด! อย่าเสียเวลานับว่านิสัยคุณชายแกจะเหลือรับประทานขนาดไหนเหล่าสาวๆ ที่มองการณ์ไกลก็โหวตให้ผ่านฉลุยอยู่แล้ว
    Celeron 500 MHz ram 256 M

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ประเทศไทยนี่แหละจ้า...
    กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 89
    แล้วหนุ่มบ้าๆบวมๆแบบผมก็อดดิ ฮี่ๆๆๆ

BLINK ONCE MIDZY UAENA ♥
    กล่าวขอบคุณ
    958
    ได้รับคำขอบคุณ: 667
    ผมไม่ติด 1 ใน 5 นั้นเลย T_T

- Jedi Knight -
    กล่าวขอบคุณ
    499
    ได้รับคำขอบคุณ: 716
    ตลกแระ 55 5+ ผู้ชายไม่มีงานทำใครจะเอา วัยรุ่นหนอๆ 55+

กล่าวขอบคุณ
    5,070
    ได้รับคำขอบคุณ: 399
    อย่างผมหนุ่มหล่อ เก่ง รวย เท่ห์ ไปไหนสาวกรี๊ดยังไม่เห็นมีในนั้นเลย (ที่บอกมานี่เฟคหมด.........)

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ถูกต้องนะคร้าา

กล่าวขอบคุณ
    3,318
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    งั้นผม เงียบ เถื่อน ร็อค ก็จบดิ

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Shinzengumi Minor Boss
    Shinzengumi Office
    กล่าวขอบคุณ
    6,667
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,119
    อันดับ 5 หนุ่มหัวกะทิ มาดขี้เก๊ก

หนุ่มหัวกะทิหัวดีมีคุณค่าทางสังคมสูงลิ่ว แค่เรียนเก่งก็เป็นใบเบิกทางสู่อนาคตอันรุ่งโรจน์ได้แล้ว เอาแบบฉายแววรัฐมนตรีหรือผู้ว่าแบงก์ชาติไปเลนสิเริด! อย่าเสียเวลานับว่านิสัยคุณชายแกจะเหลือรับประทานขนาดไหนเหล่าสาวๆ ที่มองการณ์ไกลก็โหวตให้ผ่านฉลุยอยู่แล้ว

ไม่จริงม้าง ผมเรียนได้ 4.00 มาตลอด ไม่เคยได้เกรดอื่นเลย ผู้หญิงหมั่นไส้มากกว่าชอบซะอีก บอกว่าเรียนเก่งเกิน ซวยเลย

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 346
    ผมว่านะ 70เปอเซน ผู้หญิงดูผู้ชายที่หน้าที่การงานมากกว่า จากที่ผมเจอนะ.. เช่นว่า ผู้ชายคนนึง หน้าตาพอใช้ สูงพอประมาณ..อาชีพ ขายก๋วยเตี๋ยว
    แต่ถึงแม้จะขายก๋วยเตี๋ยวแต่เค้าก้อทำอร่อย ขายดีกำไรงามทุกวัน.. กับอีกคนนึง หน้าตาพอกัน การศึกษาดี ทำงานธนาคาร... เค้าจะมอง คนไหนหว่า..

กล่าวขอบคุณ
    1,293
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    คำเดียว "อด"

กล่าวขอบคุณ
    1,256
    ได้รับคำขอบคุณ: 214
    อ้าวแล้วหนุ่ม มาตเซอร์น้ำไม่อาบอย่างผมละ จะเอาหน้าไปไว้ที่ไหน หื้ออออ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Fuck this shit
    กล่าวขอบคุณ
    1,809
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,255
    555+ จริง หรอผมทำไม่ได้สักข้อแฮะ

ニャル子さん (」・ω・)」うー!(/・ω・)/に
    Tachibana kanade Home
    กล่าวขอบคุณ
    66
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,130
    อันดับ 4 ถ้า เลย เถิดมากกว่านี้ เค้า หา ว่า เกย์ สูง มาก นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    141
    ได้รับคำขอบคุณ: 162
    ทำไมผมไม่เข้าสักกลุ่มเลย ล่ะ 555

"สวนกุหลาบวิทยาลัย"
    กล่าวขอบคุณ
    4,459
    ได้รับคำขอบคุณ: 525
    ไม่มีเรา ว๊ายยยยย ได้ไงฟระเนี่ย

สุราษฎร์ธานี อ.เกาะสมุย ครับ
    กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    ไม่ติด1ใน5เลยงี้ -.-
    คุณได้ใช้ Email ปลอม ทำให้มีจดหมายแจ้งเตือนต่างๆ ตีกลับมาเป็นจำนวนมาก เป็นผลทำให้ระบบของเวปไซท์ทำงานหนักขึ้นโดยไม่จำเป็น จึงขอให้คุณเปลี่ยน Email ที่สามารถใช้งานได้จริง หากคุณยังเพิกเฉย จะทำการระงับการใช้งาน ID นี้โดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้า :จากผู้ดูแลระบบ

ทุกสิ่งทุกอย่างขึ้นอยุ้กับ"ตัวเรา"ว่าจะกำหนดยังไง ~.~"

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    ไม่ติด1ใน5เลย ครับ

ไม่มีความประนีประนอม
    ผู้ชนะในสงครามคือผู้ที่ถูกต้อง
    กล่าวขอบคุณ
    6,615
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,922
    Blog Entries
    1
    โสดจนตายแน่ ไม่ติด 1-5 เลยกรู