ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 51

รบกวนชวน joker หน่อย นะค่ะ 18+ (ขอสาระ!!!)

คือว่า กินยาสตรี เนี่ย ต้องกิน เวลาไหนหรอ ค่ะ

กินกี่วันอ่ะค่ะ ประจำเดือนถึงจะมา แล้ว กินไปแล้วประจำเดือนมาแล้วให้หยุดกิน หรอ ค่ะหรือกินต่อจนหมดแผง

(กินยาสตรี เลดิน่า แคปซูน)

ขอบคุณค่ะ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    อยากเงิ้บก็เงิ้บไป... ไม่บอก!!
    กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,843
    เอิ่ม.. กินทุกวันจนหมดแผงครับ

แนะนำให้กินเวลาเดียวกันเพื่อกันลืม หากลืมวันไหน วันต่อไปให้กินทีเดียว2เม็ดครับ

^^

ปล ผมชายแท้นะ 555555

กล่าวขอบคุณ
    39
    ยาสตรี นะ ค่ะ ไม่ใช่ยาคุม

ยาสตรีกิน กี่เม็ด ประจำเดือนถึงจะมา +++

อยากเงิ้บก็เงิ้บไป... ไม่บอก!!
    กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,843
    อ่าวเหรอ 55555

ถามยาสตรี แต่JKG มีแต่บุรุษ นะเธอว์~

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

-AnU3IZ-
    พิษณุโลก/เชียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,063
    เอ่อ ยาสตรีที่เป็นน้ำๆนะหรอ เคยเห็นแฟนกินมากหรือน้อยไม่รู้ แต่กินจนหมดขวดภายใน1-2วัน ขวดใหญ่นะ

Anime Rising
    บ้านกลางป่าเเละทะเลสาบ ชั้น 22 ทางตะวันตกเฉียงใต้
    กล่าวขอบคุณ
    4,490
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,738
    Blog Entries
    3
    ลองไปถามบอร์ดอื่นดูครับ ส่วนใหญ่ชาว JKG ไม่ได้กิน นะ จ๊ะ

D E T E R M I N E
    กล่าวขอบคุณ
    1,629
    ได้รับคำขอบคุณ: 145
    น่าจะก่อนนอนนะครับเป็นประจำทุกวัน

เดินช้า แต่ไม่หยุดเดิน
    กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 894
    ยาสตรี ดองเหล้าเหรอ กินวันละ2-3แป๊ก จะได้ไม่เมา .. . .เผ่นละ
    S.T.A.R.S Team กระบี่อยู่ที่ใจ แค่ไม้ไผ่ก็ไร้เทียมทาน

Ukulele
    กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 903
    5555555555555 นายคนนี้มาอีกแล้วววว 18+ ตลอดอ่ะนายอ่ะ
    แล้วนายเป็นผู้ชายแต่มาตั้งกระทู้แนวนี้ตลอดด
    กลายเป็นเอกลักษณ์ไปล่ะ ถ้าจำเขาได้อ่ะ -*-

ผมจำได้น้าาาา

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.: Programmer :.
    กล่าวขอบคุณ
    524
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,875
    แล้วข้างขวดมันไม่บอกวิธีการใช้ หรือยางแผงไม่มีบอกเหรอครับ
    ถ้าซื้อร้านยา คนขายเค้าจะบอกตลอดนะครับ

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    เิลิกแกล้งเป็นผู้หญิงซักทีนะครับ

คุณ ~Impact~

ความจริงนั้นยังคงอยู่คู่ JKG ตลอดไป

อย่าให้ผมได้พูดเรื่องคุณอีกนะ

เพราะความจริงยังคงมีเพียงหนึ่งเดียวเท่านั้น !!

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    39
    โทษทีครับ บางที แฟน ออน ถามเรื่องส่วน ตัวอ่ะครับ ผมเป็นคน แนะนำมา ถามเว็ป นี้เองอ่ะครับ

แฟนสมัครไม่เป็นเลย ออน รหัส ผมครับ ขอโทษ ด้วยนะครับ

มี2บ้านก็วันเว้นวัน
    กล่าวขอบคุณ
    435
    ได้รับคำขอบคุณ: 461
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ~Impact~ อ่านกระทู้
    โทษทีครับ บางที แฟน ออน ถามเรื่องส่วน ตัวอ่ะครับ ผมเป็นคน แนะนำมา ถามเว็ป นี้เองอ่ะครับ

แฟนสมัครไม่เป็นเลย ออน รหัส ผมครับ ขอโทษ ด้วยนะครับ
    ตอบให้ในถ้านะผู้มีประสบการณ์(ผมผู้ชายนะเอ้ย) กินยาสตรี เนี้ยใช้เฉพาะผู้มีประจำเดือนไม่ปกติเท่านั้นน้า ถ้ากินเพื่อเอาเด็กออกมันไม่ได้ผลน้า กลับกลายเป็นส่งเสริมให้เด็กแข็งแรงเอาน้า ส่วนยากคุมให้กินให้หมดแผงไปเลยส่วนยาสตรี กินหมดขวดก็เมาเอานะอ่านข้างขวดน่ะเหละ ถ้ากินแล้ว2-3วันไม่เห็นผลให้ไปหาหมอได้แล้วหรือซื้อที่ตรวจครรณ์มาตรวจเอาอ่ะ(ถ้ามีอะไรกันแล้ว) แต่แน่ะนำนะครับการเอาเด็กออกโดยการกินยาสตรีมันไม่เคยได้ผลเลย อย่าว่างั้นงี้เลยนะลูกคนแรกของผมน่ะผมยังไม่พร้อมเลยจัดยาสตรีให้เมียกินทั้งขวดคือกินรวดเดียวหมดก้ไม่ออก กินเหล้าขาวครึ่งขวดก็ไม่ออกโครตทน แต่ผมก็ดีใจนะที่ไม่แท้งลูกคนนี้น่ารักมากครับ แบบว่าเกิดมาปุ๊บรักแรกเลยดีใจอ่ะประมาณนั้นกรูพ่อคนแล้ว อารมประมาณนั้น

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ~Impact~ อ่านกระทู้

ปัญหาคืออะไรรู้ไหมครับ

ครั้งที่แล้ว คุณก็โพสด้วยคำว่า ค่ะ ถ้าคุณบอกว่าเป็นแฟนคุณมาเล่น

แล้วทำไมถึง ไม่รู้จัก ปจด. ประจำเดือน หละครับ ทั้งที่เป็นผู้หญิงแท้ๆ

18. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    Blog Entries
    1
    มาแนว YAKUZA กับ CrowsZero อีกและ แถร. . .. . . ไปทั่ว

กล่าวขอบคุณ
    458
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,510
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้
    เิลิกแกล้งเป็นผู้หญิงซักทีนะครับ

ความจริงนั้นยังคงอยู่คู่ JKG ตลอดไป

เพราะความจริงยังคงมีเพียงหนึ่งเดียวเท่านั้น !!
    คุณเป็น

[̲̅L][̲̅i̲̅][̲̅k̲̅][̲̅e̲̅
    กล่าวขอบคุณ
    926
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    ยาทุกชนิดมีฉลากและวิธีกินอยู่แล้วครับ ถามมาได้แบบต๊องๆ ถ้า 18+ จริงมันต้องรู้แล้วครับ ถ้าเป็นผู้หญิงจริงๆ เรื่องแบบเนีย
    ระวัง ID นี้จะอยู่ได้อีกไม่นานนะ =_="

Brown Outstanding
    ม.ราม ,คณะมนุษย์ศาตร์ ,เอกภาษาญี่ปุ่น
    กล่าวขอบคุณ
    6,054
    ได้รับคำขอบคุณ: 466
    ซื้อยาขับเลือดมากินสิดีกว่ายาสตรีนะ เพราะยาสตรีจะช่วยในการเจริญอาหาร แต่ยาขับเลือดจะเกี่ยวกับประจำเดือนโดยตรงนะ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้

555 55. ยังไงเนี่ยะ! ตกลงเข้าเป็น ผู้ชาย มีประจำเดือน หรอ ?
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Nemisis' : 20th June 2012 เมื่อ 14:45
    Fansub

~[[“Anxious Heart”]]~
    The Promise Land
    กล่าวขอบคุณ
    221
    ได้รับคำขอบคุณ: 363
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lgorakoj อ่านกระทู้
    เอิ่ม.. กินทุกวันจนหมดแผงครับ

แนะนำให้กินเวลาเดียวกันเพื่อกันลืม หากลืมวันไหน วันต่อไปให้กินทีเดียว2เม็ดครับ

^^

ปล ผมชายแท้นะ 555555
    ถ้าไม่มี ปล น๊ะท่านนน คนอื่นจะคิดยังไง น๊าาา