ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: ไปคลองหลอด

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    248
    ได้รับคำขอบคุณ: 52

ไปคลองหลอด

อยากทราบว่าจะไปตลาดนัดคลองหลอดยังไงอ่ะครับ
    คือว่าผมอยู่ปากน้ำ นั่งรถสายไหนไปดี นั่งกี่ต่อ แล้วไปตอนกี่โมงดีอ่ะครับ
    ใครเคยไปตอบหน่อยครับ
    ขอบคุณครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 313
    เรื่องรถสายไหนไม่แน่ใจ แต่ถ้าเวลาที่จะไปต้องกลางคืน สองทุ่มขึ้นไป

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Katsura Chan!!!~≧0≦
    กล่าวขอบคุณ
    451
    ได้รับคำขอบคุณ: 469
    ผมเคยครับบ้านผมอยู่แถวป้อมพระจุลหรือพระสมรุทรเจดีย์นั่นเอง ฮ่าๆๆๆ ผมนั่งรถตู้ไปลงบางปะแก้วครับ แล้วต่อ 82 ถึงเลยสนามหลวงเดินไปนิดนึงถึงคลองหลอด

แนะนนำให้หามอไซต์ไปเองดีกว่าครับตอนดึกๆกลับบ้านรถไม่มีน่ะครับหายากมากๆ

ปล.ลืมไปอยู่คนละฝั่งกัน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย scorlar01 : 27th August 2012 เมื่อ 02:59

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    ครั้งแรก taxi ไป ครับ 5 5 5 ชัวร์ ๆ
    เกมถูกๆจาก G2A

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    248
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    ขอบคุณครับ อยากไปเดินดูหารถไปอยู่
    แล้วมีที่อื่นดีๆไหมครับ นอกจากคลองหลอด
    แบบที่เดินเล่นชิวๆ มีของกิน มีของใช้ เสื้อผ้าขาย ไรเงี้ยอ่ะครับเอาแบบน่าสนุกหน่อยอ่ะครับ
    จะพาแฟนไปเดิน