ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 251

[PC][MF]Mevo and The Grooveriders [64MB] เกมส์เต้นมันส์ๆ

[PC]Mevo and The Grooveriders

เกมเต้นนี้ไฟล์เล็กๆ แต่แฝงด้วยความสนุก ใช้แค่ 2 ปุ่ม แต่อย่านึกว่าง่ายนะครับ หลังๆนี่ยากโคด
    จะใช้ เม้าซ้ายกับเม้าขวา หรือ shift ซ้ายกับ shift ขวา หรือจะปรับเอาเอง
    เมื่อเล่นไปเรื่อยๆ จะปลดล๊อกชุดต่างๆ และ ท่าเต้น ไม่ก็ซื้อเอา

~พาร์ทไหนเสียกด Alt+R ซ่อมได้ Recovery Record 5 %~

Part1:
    วิธีเล่น
    เจอลูกศรชี้ไปทางซ้าย ให้คลิกเมาส์ซ้าย หรือ กดปุ่ม Shift ด้านซ้าย ของคีย์บอร์ด
    เจอลูกศรชี้ไปทางขวา ให้คลิกเมาส์ขวา หรือ กดปุ่ม Shift ด้านขวา ของคีย์บอร์ด
    สามารถไปปรับเปลี่ยนได้ที่ option ครับ
    แต่งตัวเองตามใจชอบครับเอาให้แนว

~ช่วยกด ด้านล่างซ้ายกระทู้ผมเพื่อเป็นกำลังใจในการอัพโหลดต่อไปนะครับ~
    >>ถ้าไฟล์เกมส์ไฟล์ไหนเสีย ให้รีบแจ้งมาเลยนะครับ!!<<
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nk224466 : 24th June 2012 เมื่อ 00:46

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 16 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,412
    ได้รับคำขอบคุณ: 503
    ขอบคุณมากๆครับ เกมส์เก่าสนุกดี

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอโหลดไปให้หลานเล่นหน่อยนะครับ

ขอบคุณครับ เป็นกำลังใจให้

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    Pass ไรหรอครับ