ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Trancey
    กล่าวขอบคุณ
    329
    ได้รับคำขอบคุณ: 783
    Blog Entries
    1

Epic Games เปิดรับสมัครงาน ร่วมทำเกมตัวใหม่

.::[ Epic Games เปิดรับสมัครงาน ร่วมทำเกมตัวใหม่ ]::.

Epic Games เปิดรับตำแหน่งโปรแกรมเมอร์ทำเกมตัวใหม่ที่ยังไม่เปิดตัว คาดอาจเป็นเกม Samaritan

--------------------------------------------------------------------

สตูดิโอเกม Epic Games North Carolina ได้ประกาศการรับสมัครตำแหน่งโปรแกรมเมอร์พัฒนาด้านระบบการเล่น
    เพื่อร่วมงานทำเกม Gears of War 3 กับเกมตัวใหม่ที่ยังไม่ประกาศและอยู่ในระหว่างพัฒนา โดยทาง Epic Games ได้ระบุคุณสมบัติว่า
    ต้องมีความเข้าใจอย่างถ่องแท้กับการพัฒนาเกมให้สนุกและมีความคิดวิเคราะห์ในการพัฒนาเกมอันเป็นส่วนประกอบที่สำคัญ

-------------------------------------------------------------------

-------------------------------------------------------------------

อย่างไรก็ตาม มีการคาดการณ์ว่า เกมตัวดังกล่าวอาจเป็นเกม Samaritan เกมแอคชั่นผจญภัยล้ำยุค
    ที่ให้ผู้เล่นรับบทเป็นครึ่งคนครึ่งหุนยนต์ทำการต่อสู้กับเหล่าศัตรู

.::[ สกรีนชอตเก๋ๆ ]::.

{Credit: http://www.gamemun.com/offline/2011/...unannounced-ip }

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ZzzZZzZZzzZz
    กล่าวขอบคุณ
    502
    ได้รับคำขอบคุณ: 76
    ภาพสวยมากๆ !!!

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    2,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 954
    รอผมเรียนจบมหาลัย สาขาการออกแบบเชิงโต้ตอบและพัฒนาเกมก่อนไม่ได้หรอ อิอิ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    334
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NaZi_BF3 อ่านกระทู้
    รอผมเรียนจบมหาลัย สาขาการออกแบบเชิงโต้ตอบและพัฒนาเกมก่อนไม่ได้หรอ อิอิ
    คิดเหมือนกันเลยครับ

Trancey
    กล่าวขอบคุณ
    329
    ได้รับคำขอบคุณ: 783
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NaZi_BF3 อ่านกระทู้
    เอาใจช่วยครับ เดี๋ยวผมจะเป็นผูบริโภคที่ดีเอง

THE HULK
    กล่าวขอบคุณ
    17,066
    ได้รับคำขอบคุณ: 484
    ใช่ๆ!! แต่ผมนี่อีกนานเลย อยากไปทางนั้นเหมือนกัน

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,556
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    ภาพสวยมากๆครับ

~.This is my world.~
    ละอ่อนเจียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1,916
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    ว้าวอยากไปทำบ้างจัง
    " I play it because I love it. "

VIP Member
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    งามๆ เจิดอีหลี!!!

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    257
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,620
    รอจบมหาลัยก่อนเถอะอีกตั้ง 4 ปี

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    https://t.me/pump_upp
    กล่าวขอบคุณ
    3,212
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,085
    กรรมผมพึ่งม.2เองถ้าไปทำได้อยากไปจังเลยครับ