ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ therockcycle อ่านกระทู้
    คือผมลองแล้วอะครับ ใช้ Freearc เปิด Setup1 2 3 4 มันไม่มีไฟล์ในนั้นเลยอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 3

มันว่างเปล่าอย่างงี้อะครับ

(-(-(-_-)-)-)
    กล่าวขอบคุณ
    13,727
    ได้รับคำขอบคุณ: 283
    Blog Entries
    4
    อยากได้ตัว อัพเดทหน่อยคับ 1.2อะคับ ตัวนี้ผมเล่น กระตุกคับ ปรับต่ำๆก็แล้ว
    CPU FX-8350 4.5 M/B GIGABYTE 990FXA-UD3 RAM DDR3 bus1866 16G VGA R9 270x HD 2T PSU 520W Seasonic S12II สเปคนี้ก็เทพพอแล้ว 55+

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    ขอบคุณมากครับ รอมานาน

กล่าวขอบคุณ
    1,463
    ได้รับคำขอบคุณ: 457
    โห มาแบบจัดเต็ม อัพเกมมาทีชื่อคนเดียวในบอร์ดตั้ง 2 หน้า

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    พอกดเพลย์แล้วมันขึ้นว่า Future Soldier.exe has stopped working อ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    1
    พออัพเดทแล้วมันขึ้นเป็น U play ไปไม่เป็นเลยครับ ในวิธีที่บอกไม่เห็นมีแบบนี้เลย
    สรุปพอเข้าใจแล้วครับ จริงๆต้องรอให้มันอัพเดทจบ มันจะขึ้น Uplay มา(ปิดไปเลยไม่ต้องสนใจไปสมัครอะไร) แล้วก็ไปก็อปปี้ไฟล์ใน orbit ทั้งหมด ไปวางทับใว้ C:\Program Files\Ubisoft\Ubisoft Game Launcher (อันนี้อิงเครื่องผมนะครับ) แค่นี้เอง แล้วก็ไปตั่งค่า setting ตามที่บอก ไส่ไอดี skidrow และพาส ก็เข้าได้แล้ว ...รุ้สึกว่าวิธีที่บอกมันจะผิดๆไปนิดหนึ่งนะคับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sasakiex : 9th July 2012 เมื่อ 12:29

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ไฟ ถูก บล็อก อ๊ คับ ช่วย อัพ ใหม่ หรือ ว่า แก้ ให้ ด้วย คับ

Thexxxxx

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ติดตั้ง DirectX ไม่ได้อ่ะครับ ทำไงดีอ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    287
    ได้รับคำขอบคุณ: 161
    1
    ไฟล์ save ของเกม มันเก้บไว้ใน โฟร์เดอร์ไหนหรอครับ พอดีจะลง windows ใหม่
    ไช่โฟร์เดอร์ ที่ชื่อCOMMOM ป่าวครับ ตามรูป

Tags for this Thread