ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    69
    ได้รับคำขอบคุณ: 44

Smile ขอปรึกษาปัญหาความรักทีครับ ♥ ><

คือว่า ผมไปปิ๊งเพื่อนในห้องอ่า ตั้งแต่วันปฐมนิเทศวันแรกเลย แล้ววันก่อน เค้ากำลังจะกลับบ้านผมก็แซวไปว่า "ไม่กลับบ้านเหรอ" เค้าก็บอกว่า "กำลังจะกลับนี่ไง จะไปส่งไหมล่ะ??" ผมได้ยินทีสตั้นซัก5วิ 555+ แล้วก้บอกไม่อ่ะขี้เกียจแล้วก้เดินหนีไป จากนั้นผมห้เริ่มตีสนิท เริ่มแอดเฟส คุยกันมากกว่าเดิม หรือสั้นก้จีบนั่นหละครับ พอวันนี้มา ก่อนเลิกเรียน เค้าก็มาบอกผมว่า "โอ๊ต(ชื่อผม) ไปส่งบ้านหน่อยดิ" นั่นหละะะะะะะ คำนี้ผมได้ยินสตั้นไป10วิเลย 555 ผมก้เฉยๆ พูดเล่นๆว่าไปปะหละ แล้วพอเลิกเรียน เค้าก็มาหาผมอีกแล้วบอกว่า "โอ๊ตว่างป่าว ไปส่งที่บ้านหน่อยดิ" ผมได้ยินอีกรอบนี่ฟินเลยยยยยยยยยย >/////< ผมกำลังจะไปแล้ว แต่เพื่อนผมมันมาขัด(มารผจญแท้ๆ -*-) ผมเลยไม่ได้ไป เดี๋ยวมันรู้ว่าผมแอบชอบเธอคนนี้

**คือจากที่เล่ามาอะ ผมจะถามว่าผมคิดไปเองรึเปล่าที่ ผมคิดว่าเค้าก็มีใจให้ผม ผมเริ่มไม่แน่ใจ เลยอยากจะปรึกษาหลายๆคนดูอ่าครับ ผมกลัวจะเป็นการคิดไปเองของผมอีกเหมือนคราวที่แล้ว ...
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย SleepZz : 23rd June 2012 เมื่อ 16:16

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

GhostWriter
    บ้านโป่ง ราชบุรี
    กล่าวขอบคุณ
    381
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,458
    ชอบคุณเข้าแล้ว

MonsterCat

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    Blog Entries
    1
    ชวนเธอไปกินก๋วยเตี๋ยวไก่รับรองได้เรื่อง!!

Hold on Shut up
    กล่าวขอบคุณ
    699
    ได้รับคำขอบคุณ: 311
    หายากนะครับจะมีหญิงมาชอบแบบนี้ ลุยโลดดดสนับสนุนจ้าาา

อยากมีแบบนี้บ้างจัง T^T
    YOUNG & HUNGRY
    Swag life not Swagger.

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    458
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,510
    เจอผมปะ ละ เด็กใหม่หน้าตาแบบ ญี่ปุ่นเลยโครตน่ารักขิขุ และชอบเรียกเทอว่าญี่ปุ่นอันนี้เรื่องเก่า<<< ตอนอายุ 13

และผมโดนเพื่อนมันแย้ง555+และนั่นคือความโชคดีที่โดนแย้งเพราะ เพื่อนผมโดนให้ทำการบ้านให้
    แล้วมีวันนึงมานั่งใกล้ๆเราเราก็เขินๆครับและบอกวาดรูปให้หน่อยดิจากเขินๆกุเงิบเลย
    และไม่นานเพื่อนผมก็เลิกกันและผมก็ไม่ยุ่ง นิสัยเทอไม่ดีแต่เรียนเก่งและเวลาผมกินน้ำชอบเอามือจับแล้วเข้าปากตัวเองเลย
    ผมก็ติด สตั้นเหมือน 555+

กล่าวขอบคุณ
    458
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ UkuleleAlone อ่านกระทู้
    ชวนเธอไปกินก๋วยเตี๋ยวไก่รับรองได้เรื่อง!!
    อย่าไปเชื่อครับต้องก๋วยเตี๋ยว เรื่อเท่านั้น

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    69
    อย่าไปเชื่อครับต้องก๋วยเตี๋ยว เรื่อเท่านั้น
    เกี่ยวอะไรกับก๋วยเตี๋ยวครับ - -*

กล่าวขอบคุณ
    69
    หายากนะครับจะมีหญิงมาชอบแบบนี้ ลุยโลดดดสนับสนุนจ้าาา

อยากมีแบบนี้บ้างจัง T^T
    ชอบคุณเข้าแล้ว
    ผมไม่ได้คิดไปเองคนเดียวใช่มั้ยครับบบบบบบบบบบบบบ >//////<

กล่าวขอบคุณ
    458
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SleepZz อ่านกระทู้
    ผมไม่ได้คิดไปเองคนเดียวใช่มั้ยครับบบบบบบบบบบบบบ >//////<
    คงจะ จีบคุณอยู่อะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    206
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ซั่มเลยครับ !! 555 ล้อเล่นครับๆ ค่อยๆเป็นค่อยๆ ไปนะ อย่ารีบมาก เค้าคงชอบคุณแหละ พยายามเข้าครับ เอาใจช่วยยยยยย !!

MagicSpirit!!
    กล่าวขอบคุณ
    2,478
    ได้รับคำขอบคุณ: 73
    อยากมีแบบนี้มั่งจัง T^T ปล.สู้ๆ ครับ
    I Jayesslee ! :')

กล่าวขอบคุณ
    69
    อยากมีแบบนี้มั่งจัง T^T ปล.สู้ๆ ครับ
    เดี๋ยวก็มีครับ ชีวิตมันยังอีกยาวไกล

คงจะ จีบคุณอยู่อะ
    เป็นงั้นก็ดีครับ ผมจะได้สมหวังซะที

ซั่มเลยครับ !! 555 ล้อเล่นครับๆ ค่อยๆเป็นค่อยๆ ไปนะ อย่ารีบมาก เค้าคงชอบคุณแหละ พยายามเข้าครับ เอาใจช่วยยยยยย !!
    ซั่มแน่ครับ 555 แต่ไม่ใช่ตอนนี้ รอ.... แต่งงานก่อนละกัน 55555555

กล่าวขอบคุณ
    4,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 108
    อยากมีบ้างนะ5555
    น่าจะชอบคุณละ แต่อย่าตัดสินใจเร็วนานๆหน่อย ไม่งั้นอาจเป็นแบบผม T_t

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,106
    เเหะๆ เขาต้องชอบคุณเเน่ๆ ^ ^"
    ไม่ลอง ไปส่งบ้านซักวันล่ะครับ เขาอาจจะบอกความในใจก็ได้
    <ผู้ชาย ควรจะบอก ก่อนนะ ~!! คำว่า รัก น่ะ ฮ่าๆ>

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    มันเป็นธรรมดา ของคนบางคนครับ วันเดียวก็เย่อกันแล้ว เจอบ่อยกับตัวครับ

แต่ต้องระวังเสียใจ

ส่วนใหญ่มาไว ไปไว ครับ 555

หรือเขาเรียกว่า

น้ำแตกแล้วแยกทาง

18. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    69
    น้ำแตกแล้วแยกทาง
    ฮาคำเนี้ย

' THANK YOU. '
    กล่าวขอบคุณ
    728
    ได้รับคำขอบคุณ: 393
    555 ดูๆไปก่อนดีกว่าครับ ของที่ได้มาง่ายๆมักจะเสียไปง่ายๆ แต่ถ้าของที่ได้มายากๆเราจะเห็นคุณค่าของมันและจะเก็บมันไว้ตลอดไป

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: