ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 6

เจ็บครับ!! เจ๊บอย่าง แรงเลยทีเดียว โดนมือที่สามเสียบ

คือเรื่องมันมีอยู่ว่า ผมไปชอบรุ่นพี่คนนึง ตอนปี 2010 นะครับประมาณ เดือนธันวานี่แหละ แล้วเราก็คบกัน เอ่อ รุ่นพี่คนนั่นเขาอยู่ ม.6 ผมอยู่ ม.4 เราคบกันไปจนผมขึ้นม.5 ส่วนเขาก็ขึ้นมหาลัยในปี 2011 หลังจากที่เค้าคนนั้นจบไปแล้วเข้ามหาลัย เรายังไม่ได้เจอกัน แล้วเราก็โทรคุยกัน แบบว่า สองสาม อาทิต ครั้งบางทีก็คุยเอม แล้วก็เฟส ส่วนมหาลัยที่เค้าคนนั้นไปอยู่ห่างกัน 1 จังหวัดครับไม่ยากอะไรทีจะไปหาแต่ไม่มีเวลาไป เค้าคนนั้นเกิดวันที 20 สิงหา ผมเลยบอกเค้าคนนั้นไปว่า จะไปหาแล้วเอาของขวัญไปให้ในวันที่ 20 สิงหา2011 ซึ่งมันตรงกับวันเสาร์พอดี ผมบอกเค้าคนนั้นตอนวันที่ 16 กรกฎา หลังจากนั้นผมไม่ได้โทรไปหาเค้าคนนั้นเลย ได้แต่คุยเฟส เฉยๆ แล้วพอวันที่ 29 กรกฎา ผมออนเฟสเป็นครั้งสุดท้ายในเดือนนั้น ไม่ได้ออนนานจนถึงวันที่ 5 สิงหา เลยมาออนเฟส ปรากฎว่า!!! ผมไปดูเฟส ของเค้าคนนั่น ผมเจอ มันเขียนด้านบนของรายชื่อเพื่อนอะครับ ว่า .... กำลังคบกับ.... ผมแน่นเลยครับตอนนั้น อะไรวะ คุยกันมาดีๆ ตั้ง นาน แค่ทิ้งระยะติดต่อไป ไม่กี่อาทิต คบคนอื่นเฉย ไม่บอกไม่กล่าวเลยแถมยังเอาขึ้นเฟสบอกให้ people รู้กันด้วยว่ากำลังคบกัน ทีตูไม่เห็นทำงี้เลยแว๊!!! ถ้าจะโทรไปถามก็ไม่กล้า ตอนนี้ผมไม่กล้าทำอะไรทั้งนั้นเกี่ยวกับผู้หญิงคนนี้ ไม่รู้จะทำยังไงต่อไป แล้วนัดของเราล่ะ!!? เธอคงไม่สนใจ ผม.... ใครก็ได้ครับ บอกทางออกดีๆซักทางที ขอบคุณครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 105
    ผมว่าคุณควรตัดใจครับ เพี่อที่จะได้ไม่เจ็บไปมากกว่านี้ ไม่ต้องติดต่อกับพี่เขาจนกว่าจะทำใจได้
    ปล.มันอาจจะตรงไปนะครับ แต่วิธีนี้จะเป็นวิธีที่ดีที่สุด หายเร็วที่สุดด้วย ยังไงก็เป็นกำลังใจให้ จขกท.นะครับ
    Smart people always do something smart. Stupid people always do something stupid.
    The only way to do some thing smart is don't do anything stupid.

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 433
    ของขวัญเลิกกันครับ
    ไปหาเขาถึงที่เลย แล้วอย่าไปเอาเรื่องเขานะครับ ให้ของขวัญแล้วก็กลับบ้าน
    ถือว่าเป็นสิ่งสุดท้ายที่เราจะทำให้เขาครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Aunatix : 6th August 2011 เมื่อ 19:21

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5,746
    ได้รับคำขอบคุณ: 572
    ตัดใจดีกว่าครับ และเลิกหวังสักที ผู้หญิงดีดี มันมีแต่ในนิยายครับ ^^
    ♥ Las Vegas
    ♥ ตัวเอง พ่อแม่ และสังคม

กล่าวขอบคุณ
    256
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    ผมก้เคยมีประสบการณ์แบบนี้ ..ผู้หญิงก้เหมือนไม้เลื้อยอยู่ใกล้ใคร..ใครมาทำดีด้วยก้ให้ใจไปเปิดโอกาสให้คนอื่นได้มาใกล้ชิด
    รักแท้แพ้คนใกล้ชิดจริงๆครับ..ขอโทษที่พูดตรงๆนะครับ
    ตัดใจครับเจ็บครั้งเดียว...อย่าไปดูรูปหรืออะไรที่เกียวกับเค้าคนนั้นไม่งั้นมันก้จะลืมไม่ได้แล้วมันก้จะเจ็บแบบเรื้อรังครับ
    I am a slow walker, but I never walk backwards.

กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 98
    ผมว่า ไปคุยกะเทอคนนั้นให้รู้เรื่องก่อนดีมั้ย

อาจจะมีความจำเป็นอะไรก็ได้

ถ้าเค้ามีคนอื่นจิง ก็ตัดใจไปซะเถอะ

แต่ถ้ามีเรื่องจำเป็น อาจจะเสียผู้ ญ คนนึงไปฟรีๆเลยนะ

- Jedi Knight -
    กล่าวขอบคุณ
    499
    ได้รับคำขอบคุณ: 716
    เอาของขวัญไปให้ตามที่ท่านบอกแหระครับ ทำให้ดีที่สุดครับ ของขวัญก็อาจจะให้แนวๆความทรงจำก็ได้ครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    https://t.me/pump_upp
    กล่าวขอบคุณ
    3,212
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,085
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pyrata อ่านกระทู้
    ผมว่าคุณควรตัดใจครับ เพี่อที่จะได้ไม่เจ็บไปมากกว่านี้ ไม่ต้องติดต่อกับพี่เขาจนกว่าจะทำใจได้
    ปล.มันอาจจะตรงไปนะครับ แต่วิธีนี้จะเป็นวิธีที่ดีที่สุด หายเร็วที่สุดด้วย ยังไงก็เป็นกำลังใจให้ จขกท.นะครับ
    เห็นด้วยครับ แต่บังเอิญผมโชคดี

กล่าวขอบคุณ
    223
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,594
    ตัดใจไปเลย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    หักหลังกันมาก ... ตัดใจครับ แต่อย่างโทษตัวเอง ... ว่าเรามันไม่ดีรึป่าว

We ~ Love ~ JKG
    กล่าวขอบคุณ
    317
    ได้รับคำขอบคุณ: 754
    ตัดใจครับ แต่เรื่องที่คุณควรทำตอนนี้ คือไม่ว่ายังไงก็ต้องเอาของขวัญไปให้เขาให้ได้ ถึงที่เลย
    ตามกับคำพูดนี้ครับ ( โชคดีนะครับ ) แค่นี้ก็กลับบ้านครับ

เรื่องระหว่างเขากับคุณก็จะจบลงตรงนั้น .......

BY KINGMES

Shinzengumi Minor Boss
    Shinzengumi Office
    กล่าวขอบคุณ
    6,667
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,119
    วิธีตัดใจ ไปบ้าอะไรสักอย่าง เกมส์ หนัง ดารา แต่ไม่เอาคนที่เรารู้จักนะ เดี๋ยวซ้ำรอยเดิม เอาแบบบ้าถึงขนาดไปฝันเลย หลังจากนั่นนายก็จะลืมได้สบายๆ ไม่เชื่อลอง

กล่าวขอบคุณ
    1,053
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    ถ้าเป็นผม ผมจะเลิกทันที
    AMD Readon HD 6790 พอเพียงเเละเพียงพอ Eminem_dr_dre@hotmail.com

กล่าวขอบคุณ
    4

แบบนี้ดีที่สุดแล้ว

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Aunatix อ่านกระทู้
    ไปหาเขาถึงที่เลย แล้วอย่าไปเอาเรื่องเขานะครับ ให้ของขวัญแล้วก็กลับบ้าน
    ถือว่าเป็นสิ่งสุดท้ายที่เราจะทำให้เขาครับ
    ที่จริงผมก็คิดจะทำอย่างนั้นแต่ไม่รู้จะ work เปล่า ตกลง ผมจะทำแบบนี้เลยแหละ ครับ ขอบคุณจริง^^"

กล่าวขอบคุณ
    4
    วันนี้โดน ลบ เพื่อนใน Face เฉยเลยอ่า TT^TT
    ไม่รู้จะเปลี่ยน เบอ รึ เปล่า ไม่กล้า โทรเลย อะ ครับ

กล่าวขอบคุณ
    4
    สุดยอดครับวิธีนี้ ผมกำลังคิดอยู่ว่าจะบ้าอะไร ดี ที่จริงเกมกะการ์ตูนผม ก็ชอบนะแต่ไม่ถึงกับบ้า

Go Let It Out ~
    Krabi , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    1,956
    ได้รับคำขอบคุณ: 257
    เอาง่ายๆครับ
    ติดต่อกับเขาก่อนแล้วคุยให้รู้เรื่อง
    ถ้าเขาบอกจบคือจบ อาจจะให้ของขวัญแล้วก็จบมันไป

กล่าวขอบคุณ
    1,733
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,203
    Blog Entries
    1
    ซื้อหนังสือซักเล่ม หาที่อ่านหนังสือดีๆๆ ยิ้มให้กับคนที่เดินผ่านไปผ่านมา เดียว ดีเองเเละ อีกอย่าง ยังมีเพื่อนเสมอ

กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 110
    เค้าอาจจะทดสอบนายอยู่กะได้นะ ฮ่า ๆ - -* ต้องลองเปิดใจคุยกันดูครับเอาให้แน่

ปัญญาอ่อนครับ ตรงๆ...
    กล่าวขอบคุณ
    785
    ได้รับคำขอบคุณ: 617
    หาใหม่ ผู้หญิงมีดีดีตั้งเยอะ ซักพักเดี๋ยวคุณก็ลืม
    ใช้เวลาเสียใจ ไปทำอย่างอื่นดีที่เป็นประโยชน์ดีกว่า

ถ้าเหงามากละก็ไปดูหนังเรื่องนี้เลยแนะนำ SEX and ZEN 3d บำบัดจิตแก้เซ็งกันก่อน

กล่าวขอบคุณ
    784
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,275
    เป็นเรื่องธรรมดาครับ

เมื่อไม่ได้ใกล้ชิดกัน แถมอีกคนอยู่ในรั้วมหาลัย

ทำใจเลยครับผมหาใหม่ดีกว่าครับ
    เมื่อเราทำใจได้เรากลับมานั่งพิจารณาเรื่องที่เราทำเรื่องที่ผ่านเราจะเห็นอะไรหลายๆอย่างเลยครับ

ผมแนะนำว่าไปติดการ์ตูนครับ เดี๋ยวนี้เมะสนุกๆมีเยอะ สาวซึน สาวดุ้น สาววาย ชอบแบบไหนก็เลือกดูเอาเองที่ตุรกีเด้อ หุหุ

Rikka takanashi
    เชียงใหม่ เจ้าาาา
    กล่าวขอบคุณ
    283
    ได้รับคำขอบคุณ: 355
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Aunatix อ่านกระทู้

สุดๆ อะแบบ นั้น ถ้าผมเป็น ผู้หญิง นะ บางทีอะ น้ำตาแตก แน่นอน

ถ้าพูดถึงประสบการณ์ ของผม ก็นะ โดน เพื่อนสนิท เข้ามา ม่อ แฟน เราเฉยๆ อะนะ 555+

กล่าวขอบคุณ
    626
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,759
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ semakutay อ่านกระทู้
    หาใหม่ ผู้หญิงมีดีดีตั้งเยอะ ซักพักเดี๋ยวคุณก็ลืม
    ใช้เวลาเสียใจ ไปทำอย่างอื่นดีที่เป็นประโยชน์ดีกว่า

ถ้าเหงามากละก็ไปดูหนังเรื่องนี้เลยแนะนำ SEX and ZEN 3d บำบัดจิตแก้เซ็งกันก่อน
    เรื่องนี้รับประกันครับว่ามันสสสส

กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 208
    กระทืบแม่มเลย (ล้อเล่นนะฮาฟฟฟฟ)