ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ 2

ปัญหา Ghost Recon: Future Soldier

ใช้มาท์มันหันซ้ายหันขาวไม่ได้ซูมได้ยิงได้ครับไม่ได้เป็นที่เมาท์นะตอนมนูไม่มีปัญหา
    แล้วไอดอนปุ่มกดของผมเป็นของ XBOX หมดเลยอะ ผมเห็นในรูปของคนอื่นเข้าเป็น KEYBORD
    เปลี่ยนยังไงหลอ ลงเป็นแสนรอบละ ของผม REPACK ไครเป็นเหมื่อนผมบ้าง

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    393
    ได้รับคำขอบคุณ: 303
    เสียบจอยค้างไว้หรือเปล่าครับ

สาวนิ่งน่ารัก!!
    กล่าวขอบคุณ
    645
    ได้รับคำขอบคุณ: 704
    สำหรับของผมใช้จอยเล่น เล่นได้ปกติไม่มีปัญหา ติดอยู่ตรงที่ มีวิธีปรับให้มันเป็น Invert Y axis ไหมครับ

ปกติผมจะตั้งค่าให้ แกนข้างขวาเป็น Invert (โยกบน หันลงล่าง โยกล่าง หันขึ้นบน) มาเจอเกมส์นี้เข้าใน option มันไม่มีให้ปรับ

ในเวบฝรั่งบอกมีให้ปรับในการเล่น Multiplayer เล่นเถื่อนคงไม่มีปัญญาเข้า ออนไลน์ เศร้าครับเศร้า

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    ติดอยู่ ด่านที่ ส่ง ฮ.เล็ก ครั้งที่ 2 มันไม่ล็อกไห้ เป็นทั้งตัว FULL GAME และ ตัว BLACKBOX ใครเล่นผ่านมาแล้ว ช่วยหน่อยครับ ทำไง

>>คนรากหญ้า<<
    กล่าวขอบคุณ
    4,413
    ได้รับคำขอบคุณ: 61,000
    ผิดหมวดแล้วมั้งครับ....ท่านทั้งหลาย

Katsura Chan!!!~≧0≦
    กล่าวขอบคุณ
    451
    ได้รับคำขอบคุณ: 469
    ผมเล่นผ่านไป 4-5 ด่านแล้วไม่เห็นมีอะไรเลยครับ ก็ปรกติดี Win 7 - 32bit

ของผมเล่นตัว Repack Blackbox

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    ไม่หายอะช้วยที....................................

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 39
    ถอดจอยออก ...เพี้ยงหาย