ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

SJSKGAMER.COM
    กล่าวขอบคุณ
    511
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,370
    Blog Entries
    5

[PC]SCP-087-B เกมจำลองการลงบันได [MF/ADF/26/6/2555]

สำหรับเกมนี้เป็นเกมที่คอ Pewdiepie รู่้จักดี ซึ่งเกมนี้จะเปิดโอกาสให้คุณลงบันไดกว่า 20 ชั้น!!!!!!
    ในแต่ละชั้นก็จะมีทางเลือกแตกต่างออกไป หากคุณเข้าผิดก็ Game Over และต้องเล่นตั้งแต่ต้น
    (ผมไม่ขอบอกว่าเจออะไรอิๆ)และที่พิเศษส ุด เกมนี้มีขนาดแค่ 2MB เท่านั้น!!!!!!
    สำหรับคอเกมสยองขวัญโหลดไปคุ้มแน่ๆ

วิธีเล่นดีๆคือเล่นๆไปแล้วก็ปิดเสียงฟังเพลงแทนเช่น

แล้วมันจะไม่หลอนเลยสักนิ้ด = =เดินดุ่ยๆๆๆ

PART1

SJSK

ผมไม่ขออะไรมากขอแค่ผู้กำลังโหลดไปหรือผู้ที่โหลดไปแล้วหัดรู้จักขอบคุณหรือกลับมาตอบกะทู้เวลาเล่นได้ซะมั่ง
    ไม่ใช่กลับมาแต่ตอนมีปัญหาเท่านั้น มันพาลหมดกำลังใจอัพ (1คน1คำถาม10คนก็1คำถามหัดอ่านในกะทู้มั่งว่าใครมีปัญหาอะไร)
    มีคนตอบแก้ปัญหาไว้ไหมก่อนจะเดือดร้อนมาถามผม (ผมอัพให้โหลดแต่ผมไม่ใช่พนักงานเซเว่นมีปัญหาอะไร googleช่วยคุณได้ ท่าไม่ไหวจริงๆค่อยมาถาม)
    เกมส์ส่วนใหญ่ผู้อัพเล่นก่อนแล้วถึงอัพ ไม่งั้นผมคงไม่เสียเวลามาอัพให้ เสีย ค่าไฟเล่นเอาเวลาไปทำอย่างอื่นสร้างสรรค์ดีกว่า
    หากทำกันได้แล้ว (สังคม JKG สิ่งดีๆที่ สร้างสมกันไว้ มันก็จะได้กลับมา................ล่ะมั้ง) ตามนั้นนะครับ
    สโลแกนก็ (เกมส์ที่อัพเพื่อการทดลองเล่นอย่างมีความสุขเท่านั้นชอบเกมส์ไหนอยากสะสมโปรดสนับสนุนแท้ ผมไม่ได้บอกว่าแท้หรือเถื่อนอะไรมันดีกว่า แต่ ท่าไม่มีแท้ ของเถื่อนมันก็ ไม่มี ให้โหลดเช่นกัน .... คิดกันเอาเองน๊ะ)

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย shuji : 27th June 2012 เมื่อ 01:10
    นึกออกเดียวใส่ใหม่

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 27 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เห็นด้วยครับ

...เหนื่อยละเน้อ...
    กล่าวขอบคุณ
    3,182
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,677
    4
    จริงครับ

มาเจิมๆๆ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    456
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,499
    สูบๆครับ นานๆทีจะมาอัพ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ช๊อคเลย 555

NTTドコモ 株式会社/スクスト@灰島姉妹組
    กล่าวขอบคุณ
    1,030
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,129
    4
    ตอนจบมีผีรออยู่ข้างล่าง ตีทีเดียวนอนเลย(กุเดินตั้งนานเพื่อลงมาตาย lol)

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,013
    ได้รับคำขอบคุณ: 120
    ว่าจะลองโหลด เจอ สปอยตอน จบ หมดรมเล่น เลย

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    65
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    ขอบคุณ คุณ shuji มากๆนะเจ้าคะ[/I]

กลับมายืนยันว่าเล่นได้ไม่มีปัญหาใดๆค๋ะ แตกไฟล์เสร็จก็เล่นได้เยยนะจ๊ะ เห็นบอกว่ามี 20 ชั้นไม่ใช่เหรอ??...แต่ทำไมเราลงไปได้ตั้ง 42 ชั้นอะแอบกรี๊ดเล็กน้อยตอนเจอผี555+ ขอบคุณ คุณ shuji อีกครั้งนะคะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย akirajane : 27th June 2012 เมื่อ 20:10

กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    เห็นบันไดเช่นนี้จะเป็นลม
    เวลาไปบุกบ้านผีจะได้เดินสู้มันได้

กล่าวขอบคุณ
    2,055
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,973
    ผมเล่นไม่ได้ - -*

** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

กล่าวขอบคุณ
    173
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ eyazawa2456 อ่านกระทู้

ผมก็เป็นครับอยากเล่นมากๆ

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ eyazawa2456 อ่านกระทู้

เราก็ด้วย เป็นเเบบนี้

SJSKGAMER.COM
    กล่าวขอบคุณ
    511
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,370
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kongdonmon อ่านกระทู้
    เราก็ด้วย เป็นเเบบนี้
    เดียวลองอีกรอบแปป

โหลดจากลิ้งมาก็เล่นได้ปกตินะลูก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย shuji : 28th June 2012 เมื่อ 21:22
    นึกออกเดียวใส่ใหม่

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เล่นได้อย่างรวดเร็ว ขอบคุณคับ

โอ้ย!!! ดันอ่านข้อความมาเจอสปอย
    แต่ไม่เป็นไรแค่ผนังผมก็กลัวแล้ว

คำเตือน ไม่เหมาะกับคนกลัวที่แคบ มาก!

สิงอยู่ในใยแก้ว
    กล่าวขอบคุณ
    382
    ได้รับคำขอบคุณ: 235
    เช่นเดียวกับrep10ครับ

-AnU3IZ-
    พิษณุโลก/เชียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,063
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ surer อ่านกระทู้
    ไม่ทราบว่าคุณเล่นอะไรอ่ะครับ น้องผมเป็นโรคหัวใจมาเปิดดูกระทู้นี้ตอนนี้ ส่ง ร.พ. ไปแล้วครับ พ่อแม่รีบหามไปเมื่อครู่ใหญ่ๆ คือตอนที่เค้าล้มจากเก้าอี้พวกผมตกใจ พอส่ง ร.พ.ไป มาเห็นหน้าคอมที่ก่อนหน้านี้น้องเล่นอยู่ดีๆ ในหน้าคอมเปิด เกมที่คุณเอามาลงค้างไว้ แล้วก็หน้ากระทุ้ของคุณ
    อยากบอกว่าจะเล่น อะไรคิดถึงคนอื่นด้วยนะครับไม่ใช่จะเอาแต่สนุก ตอนนี้น้องผมเพิ่งไปร.พ. กะพ่อและแม่ ไม่เป็นอันต้องทำงานพอดีทำอะไรคิดหน้าคิดหลังก่อนนะ และจำไว้เป็นอุทาหรณ์เลย
    ถ้าร้องผมเป็นอะไรไปผมไม่ยอมแน่ๆ ผมแจ้งสาเหตุที่น้องผมโรคหัวใจกำเริบให้กับ ร.พ.ไปแล้ว เค้าก็บอกว่าเคยมีพวกที่แกล้งเอารูปผีที่จะโผล่ๆมาใน window เคยผู้ป่วยโรคหัวใจมีคนเข้า ร.พ.เพราะเคสนี้มา 3-4 คนแล้ว
    พี่ชาย
    แดกหญ้าเถอะนะ ไม่มีใครเขาเชื่อแล้วคุณ

Dota 2 Forever
    Silent Hill : Harry Mason's House
    กล่าวขอบคุณ
    459
    ได้รับคำขอบคุณ: 308
    เจิมให้ครับพี่สุจิ
    i5 760 2.80GHz HIS HD 7870 Corsair 4GB Raidmax RX600AF 600Watt

กล่าวขอบคุณ
    234
    ได้รับคำขอบคุณ: 39
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Capathia อ่านกระทู้
    แดกหญ้าเถอะนะ ไม่มีใครเขาเชื่อแล้วคุณ
    เค้าเล่นมุกครับ

สิงอยู่ในใยแก้ว
    กล่าวขอบคุณ
    382
    ได้รับคำขอบคุณ: 235
    เค้าก็เขียนอยู่ว่า หลอน

ยังจะเล่นอีก

มันน่านัก ใครเลี้ยงมาเนี่ย