ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 180

Wink CMG : F.E.A.R. 3 [รีวิวโดย ผมและเพื่อน ]

อ่า สวัดดีครับ ผม เอา วีดีโอ ที่ผมและเพื่อน มารีวิว ให้ดูกันนะครับ ช่วยติชมกันหน่อยครับ หรือ มีข้อ บก****อะไรก็ช่วยบอกกันหน่อยนะครับจะได้รีบแก้ไขครับ

ผม ชื่อ นาย และ เพื่อน ผมอีกคน ก็ชื่อ อาท ครับ

วีดีโอที่จะเอามี รีวิว ในวันนี้ คือ เกม F.E.A.R. 3 ครับ คุณภาพ ระดับ 1080p HD ครับ ออก ฮานิดๆ นะครับ

สเปคเครื่องที่ใช้เล่นนะครับ (เครื่องผม)

Intel i5
    RAM 4GB
    AMD Redoun 6750 HD 1 GB
    DX 9,10,11

นะครับ

Part : 1 นะครับ

Part : 2 นะครับ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะ ครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 290
    เกมส์ ปิด Blur ยังไง เล่น 1 ชม ผ่านไป เวียนหัว
    ThaiBiohazard เว็บสำหรับผู้ชอบเกม Resident Evil •My Facebook• E-mail tentae@hotmail.com
    รับปรึกษา จิตใจของวัยรุ่น อกหัก เบื่อ เซง จีบ แอบชอบ ออกเดท[ฉบับ ผู้ดี]

กล่าวขอบคุณ
    65
    ได้รับคำขอบคุณ: 345
    ภาคนี้ไม่หลอนเลยอ่ะ

ภาคเเรกหลอน+ยาก เพราะเลือดไม่ใช่เเบบภาค 3 อ่ะ ฟื้นเองไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 180
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tentaethaibio อ่านกระทู้
    เกมส์ ปิด Blur ยังไง เล่น 1 ชม ผ่านไป เวียนหัว
    ลองทำตามเครื่องผมดูครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 77
    สามารถ ติดต่อวิดีโออื่นๆ ได้อีกนะครับ ที่ http://www.youtube.com/THETITSGAMEart

ไม่ต้องงงหรอกรูปผมเอง
    กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 722
    Fettel ไม่ใช่พี่ชายของ Pointman มันเป็นน้อง Pointman ครับ!!!! เพราะ Pointman เกิดก่อน <--ยืนยันชัวร์

ไม่ต้องงงหรอกรูปผมเอง
    กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 722
    และตรงจุดที่ถังลอยออกมาจากห้องคุกใน part1 นะครับถ้าสังเกตุดีๆเลือดมันไหลย้อนขึ้นข้างบนครับไม่ใช่ข้างล่าง

SHIRO YOKIO
    [JKG and SKR ] ราชมังกีฬา สถานที่ศักดิ์ ห้องสมุด
    กล่าวขอบคุณ
    475
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,576
    Blog Entries
    5
    ใช้โปรแกรมอะไรถ่ายครับ (ถ่ายวีดีโอหน้าจอแล้วพูดได้(อัดเสียงได้) โปรแกรมอะไรหรอครับ)

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 77
    โปรแกรม Fraps ครับ ^^

ดุ๊กดิ๊ก
    กล่าวขอบคุณ
    166
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,283
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rockpooh อ่านกระทู้
    ใช้โปรแกรมอะไรถ่ายครับ (ถ่ายวีดีโอหน้าจอแล้วพูดได้(อัดเสียงได้) โปรแกรมอะไรหรอครับ)
    โหลดได้ที่นี้เลยครับเป็นเวอร์ชั้นเหมือนของพี่ออยมีแครกลงในตัวครับ
    http://www.mediafire.com/?jrvh7rjx2keam0e
    วิธีใช้ดูที่นี้เลยhttp://www.youtube.com/watch?v=nOhDd..._order&list=UL