ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

GIGA Three Kingdoms

turbobit

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน โหลดเกม
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม
โหลดเกมส์

หัวข้อ: mail โดนblockครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    422
    ได้รับคำขอบคุณ: 16

mail โดนblockครับ

คือ mail ของผมมันโดน block อ่ะครับ เป็นของ hotmail ซึ่งโดน block มาประมาณ 4เดือนกว่าๆแล้ว เดือดร้อนมาก ผมพยายามหาวิธีแก้หลายครั้งแล้วแต่ไม่สำเร็จซักครั้ง เลยมาขอความช่วยเหลือจากพี่น้องชาว JKG นะครับ

มันขึ้นให้กด continue แล้วพอกดเข้าไปแล้ว มันจะส่งข้อมูลไปหาmailสำรองที่เรากรอกไว้ตอนสมัครอ่ะครับ แต่ปัญหาคือ ผมจำ password ของ mail สำรองไม่ได้แล้ว!
    ใครพอมีวิธีแก้ไขก็ขอความกรุณาหน่อยนะครับ เดือนร้อนจริงๆ

ขอบคุณครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    309
    ได้รับคำขอบคุณ: 256
    ผมก็เป็น ตอนผมกดคอนเน้คน้ะปุ๊ป
    แล้วมันจะส่งข้อความมาทางโทรศัพท์อ้ะเป็นเลขปลดล็อค น่าจะเป้นเบอร์ตอนสมัครรึเปล่า?
    เปลี่ยนภาษาเป็นไทยเลยจะได้อ่านง่ายๆ

google ง่ายสุดมะกี้ลองเซริทแล้วเจอเต็ม

กล่าวขอบคุณ
    422
    ใช่ครับ มันจะมี code มาให้ใส่ แล้วให้เราใส่ข้อมูลของเรา เพื่อใช้ในการกู้mailคืนมา ผมทำอย่า่งนี้ซ้ำไปซ้ำมาประมาณ 6 รอบแล้วอ่ะครับ ไม่มีทีท่าว่า hotmal จะกู้ให้เลย

ปล.ผม search ใน google แล้วลองทำทุกวิธีแล้วครับ มันไม่หายจริงๆ จึงมาตั้งกระทู้ขอความช่วยเหลือครับ
    ปล2.มันเปลี่ยนเป็นภาษาไทยไม่ได้ด้วยสิ

กล่าวขอบคุณ
    309
    ถ่ายรูปตอนคอนเน้คมาไห้ดูหน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    422
    นี่ครับ ที่ผมชี้ไว้คือเมลสำรองที่ผมจำ password ไม่ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    309
    ไส่อย่างอื่นไม่ได้เลยหรอครับนอกจากเมลล์เช่นเบอร์ไรงี้

กล่าวขอบคุณ
    422
    ไม่ได้เลยครับมันบังคับไว้

แต่ผมไปเจอมาอีกเว็บอ่ะครับ : https://security.live.com/acsr.aspx

มันจะไม่บังคับใส่เมลเดิม ผมเลยใส่เมลที่พึ่งสมัครให่มเข้าไป มันจะส่ง PIN มาให้ แล้วพอเอา PIN ไปใส่มันจะส่งเมลมาหาmailให่ม ดังนี้:

แล้วก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้นอีกเลย

Joe Hisaishi
    กล่าวขอบคุณ
    794
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,657
    ผมก็โดนครับ มันให้ใส่เบอร์มือถือ เสร็จแล้วจะได้ code มา แล้วให้เปลี่ยนรหัสต่อ