ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: mail โดนblockครับ

Hybrid View

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    418
    ได้รับคำขอบคุณ: 16

mail โดนblockครับ

คือ mail ของผมมันโดน block อ่ะครับ เป็นของ hotmail ซึ่งโดน block มาประมาณ 4เดือนกว่าๆแล้ว เดือดร้อนมาก ผมพยายามหาวิธีแก้หลายครั้งแล้วแต่ไม่สำเร็จซักครั้ง เลยมาขอความช่วยเหลือจากพี่น้องชาว JKG นะครับ

มันขึ้นให้กด continue แล้วพอกดเข้าไปแล้ว มันจะส่งข้อมูลไปหาmailสำรองที่เรากรอกไว้ตอนสมัครอ่ะครับ แต่ปัญหาคือ ผมจำ password ของ mail สำรองไม่ได้แล้ว!
    ใครพอมีวิธีแก้ไขก็ขอความกรุณาหน่อยนะครับ เดือนร้อนจริงๆ

ขอบคุณครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    309
    ได้รับคำขอบคุณ: 256
    ผมก็เป็น ตอนผมกดคอนเน้คน้ะปุ๊ป
    แล้วมันจะส่งข้อความมาทางโทรศัพท์อ้ะเป็นเลขปลดล็อค น่าจะเป้นเบอร์ตอนสมัครรึเปล่า?
    เปลี่ยนภาษาเป็นไทยเลยจะได้อ่านง่ายๆ

google ง่ายสุดมะกี้ลองเซริทแล้วเจอเต็ม

กล่าวขอบคุณ
    418
    ใช่ครับ มันจะมี code มาให้ใส่ แล้วให้เราใส่ข้อมูลของเรา เพื่อใช้ในการกู้mailคืนมา ผมทำอย่า่งนี้ซ้ำไปซ้ำมาประมาณ 6 รอบแล้วอ่ะครับ ไม่มีทีท่าว่า hotmal จะกู้ให้เลย

ปล.ผม search ใน google แล้วลองทำทุกวิธีแล้วครับ มันไม่หายจริงๆ จึงมาตั้งกระทู้ขอความช่วยเหลือครับ
    ปล2.มันเปลี่ยนเป็นภาษาไทยไม่ได้ด้วยสิ

กล่าวขอบคุณ
    309
    ถ่ายรูปตอนคอนเน้คมาไห้ดูหน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    418
    นี่ครับ ที่ผมชี้ไว้คือเมลสำรองที่ผมจำ password ไม่ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    309
    ไส่อย่างอื่นไม่ได้เลยหรอครับนอกจากเมลล์เช่นเบอร์ไรงี้

กล่าวขอบคุณ
    418
    ไม่ได้เลยครับมันบังคับไว้

แต่ผมไปเจอมาอีกเว็บอ่ะครับ : https://security.live.com/acsr.aspx

มันจะไม่บังคับใส่เมลเดิม ผมเลยใส่เมลที่พึ่งสมัครให่มเข้าไป มันจะส่ง PIN มาให้ แล้วพอเอา PIN ไปใส่มันจะส่งเมลมาหาmailให่ม ดังนี้:

แล้วก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้นอีกเลย

Joe Hisaishi
    กล่าวขอบคุณ
    794
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,657
    ผมก็โดนครับ มันให้ใส่เบอร์มือถือ เสร็จแล้วจะได้ code มา แล้วให้เปลี่ยนรหัสต่อ