ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: CPU Process

それはそれ、これはこれ。
    Somewhere on Earth :D
    กล่าวขอบคุณ
    2,962
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,023

CPU Process

เมื่อวานผมใช้ Win7 ครับ แล้วก็เจออาการแบบ Process รัน 50 แบบสุ่มไปเรื่อย คือ ปิดอันที่รันสูงๆ ก็ไปขึ้นตัวอื่นแทน
    ก็เลยจัดการลง Win8 ไปเลยครับ หลังจากลงเสร็จ โอเค หาย โล่งใจ แต่พอมาวันนี้
    มันเป็นอาการเช่นนี้ครับผม

กันรูปไม่ขึ้น http://upic.me/i/ax/cpu-prob.png

ปั๊มเนียน
    กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,963
    Blog Entries
    2
    ไหนๆก็ลงใหม่แล้วลอง format Hdd ทั้งลูกดูครับ บางทีไวรัสอาจจะแฝงตัวอยู่ไดร์อื่นก็ได้

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.: Programmer :.
    กล่าวขอบคุณ
    524
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,875
    เนี่ย ของผมอ่ะ ไม่รุ้ปกติไหม
    ( แต่ตอนนี้ทำงานอยู่ครับ เลยใช้งานเว็บเยอะหน่อย )

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    คอมผมเคยเปนคับ อาจเปนที่ ฐานใส่พัดลมCPUหลวม หรือ ซิงไม่เน้น ลองดูดีๆๆคับ ^^

สาวนิ่งน่ารัก!!
    กล่าวขอบคุณ
    645
    ได้รับคำขอบคุณ: 704
    ผมก็ว่าของผมเยอะแล้วน่ะ เจอของท่านข้างบนเยอะกว่าวุ้ย

ผมก็ไม่รู้ว่าปกติไหม พึ่งมาเห็นตอนหลังๆนี่ แต่ผมก็เล่นเกมส์ทำงานได้ปกตินะครับ

ไม่รู้มมันคืออะไร เคยลองปิดทีเครื่องรีเฉยเลย

それはそれ、これはこれ。
    Somewhere on Earth :D
    กล่าวขอบคุณ
    2,962
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,023
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chikuva อ่านกระทู้
    ไหนๆก็ลงใหม่แล้วลอง format Hdd ทั้งลูกดูครับ บางทีไวรัสอาจจะแฝงตัวอยู่ไดร์อื่นก็ได้
    ขอบคุณครับ เพิ่งลองสแกนดู(ปกติไม่ลงแอนตี้เลย) เจอมัลแวร์ ลบไป กลับมาไวเช่นเดิม

ปล.ผมกด Thanks ไม่ได้ -*-