ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Hybrid View

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

หาเพื่อนคุย / หาเพื่อนดั๊บ คับ ^^~ ( ไม่น่าจะผิดหัวข้อน้า เกี่ยวกับการ์ตูนเหมือนกัน )

ร้องไม่เก่งน้าา อยากหาเพื่อนคุยเพื่อนปรึกษาอะ

ชื่อวินน้า ยินดีที่ได้รู้จัก

skyhiper_lastnight@hotmail.com

แอดมาโล้ดดดด

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    497
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,354
    Blog Entries
    2
    "ดั๊บ" นี่คือ อะไรหรอครับ (ขออภัยไม่ได้เเกล้งโง้ถามนะ) เอวัง...

ปล.เห็นอีกมู้ ในเว็ป "เตริก"

ニャル子さん (」・ω・)」うー!(/・ω・)/に
    Tachibana kanade Home
    กล่าวขอบคุณ
    66
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,130
    "ดั๊บ" นี่ ไช่ Fandub รึ ป่าว ถ้า เดา ไม่ผิดคิดว่าไช่นะ - -.

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ในน้ำคอยลากไก่ไปกิน
    กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 77
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ChickenBomB อ่านกระทู้
    "ดั๊บ" นี่ ไช่ Fandub รึ ป่าว ถ้า เดา ไม่ผิดคิดว่าไช่นะ - -.
    ตอนแรกผมอ่านเป็น ตั๊บ (นึกว่าพาไปตั๊บกัน - -*) พอเข้ามาอ่านดีๆ ก็ ..อ่อ! เป็นงี้เอง

⑨ ⑨ ⑨ ⑨ ⑨ ⑨ ⑨
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 67
    Blog Entries
    6
    เหมือนเคยเห็นกระทู้คล้ายๆแบบนี้ใน Tirkx
    ผมไม่ค่อยร้องอ่ะนะ ส่วนมากมีแต่เล่นกีตาร์ มีแต่เพื่อนที่ ดั๊บ

ว่าแต่ทำไมไม่ไป thaifandub อ่ะครับ

ส่วนถ้าหาเพื่อนคุย the anime ยินดีต้อนรับเสมอนะครับ
    55555