ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    3,442
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,732

ถ้าคุณจะซื้อของอะไรคุณรอได้นานเท่าไหร่กันครับ

ตามนั้นครับ

ทำไมผมเป็นคนที่อยากได้ก็ต้องได้เลย รอไม่ได้ = ="

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,072
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,670
    ผมก็เป็นแบบคุณครับ อยากได้อะไรก็ต้องได้เลยรอไม่ได้ แต่ตอนนี้ผมต้องอดทนเก็บเงินครับ เก็บให้ได้ครึ่งนึงอีกครึ่งนึงให้พ่อกับแม่ช่วยออกให้ครับ อย่างน้อยก็ลดภาระของพ่อแม่ได้ครับ กว่าผมจะเก็บเงินได้พันนึง(เก็บเงินค่าขนมไปกลับโรงเรียน) ผมรอตั้งเดือนนึงแหนะ กว่าจะได้พันนึง ทีนี้ผมก็เลยรู้คุณค่าของเงินมากขึ้น ใช้เงินประหยัดมากขึ้นและอดออมมากขึ้น

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    693
    ได้รับคำขอบคุณ: 271
    อยากได้อ่ะก็จะเอาเลย พอได้มาแล้ว จะรู้สึกเสียดาย ว่า "ตูซื้อมาทำไมว่ะ"
    IRON MAN

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ลาลั้ลลา ลัลลา~
    กล่าวขอบคุณ
    164
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,441
    ผมรอไปเรื่อยๆจนกว่าผมจะเก็บเงินถึงอะครับ บางทีพอเก็บถึงก็ไม่อยากได้แล้ว เลยเอาไปซื้ออย่างอื่น

แต่ตอนนี้ผมอยากได้รถบังคับดริฟมากเลย เก็บอีกนานเลย

กล่าวขอบคุณ
    507
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,488
    ตอนนี้ก็เก็บอยู่ครับ จะไปอัฟคอม 555 ผมเก็บตังโดยคิดว่าสนุกกับมันเก็บไปเรื่อยๆสบายๆ

โพสเพื่อความสุขของทุกคน
    เงียบๆแล้วอ่านไป...
    กล่าวขอบคุณ
    1,412
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,786
    ผมก็คิดแบบนั้นนะแหละ แบบว่า อยากจะได้อะไร ก็อยากได้เลย แต่ถ้าเราจะเอามาใช้เอง ส่วนตัวเอง ควรจะเก็บตังซื้อเองดีกว่า เพราะคนอื่นไม่ได้ใช้ เอามาอัพคอม ของเรา ควรจะเก็บเองเช่นกัน เพราะคอมเรา คนอื่นไม่ได้เล่น OK !!!!
    BEGONE THOTTTTTTTT

Facebook.com/nthmaverick
    BKK' / MDH / AKU / LA'
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 346
    ผมเป็นคนใช้เงินไม่คิดครับ อยากได้ก็ต้องได้ไม่ฟังใครไม่ว่าจะอยากแค่ไหนก็จะเอามันมาให้ได้ ตอนนั้นเลยยิ่งดี ผมเก็บเงินซื้อ vespa 1964 คันนึง ใครเตือนก็ไม่ฟัง จะเอา เอาสุดท้ายก็ได้มาจอด ไม่ได้ขับ ไปไหนมาไหนก็รถยนต์เพราะแดดร้อนบรรยากาศไม่ดี ก็มานั่งเสียดาย เงิน 6-7 หมื่นที่หายไป
    Intel : Core i7 2600k 4.8Ghz. / Nvidia : Gtx 480 Limited Ref Edition.

กล่าวขอบคุณ
    298
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    ผมรอได้หลายปีมากเลย เพราะเงินไม่เคยพอ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    Denver, Colorado, United States
    กล่าวขอบคุณ
    3,027
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,922
    Blog Entries
    1
    เป็นปีๆครับ โน๊ตบุ๊คเครื่องนี้ก็สองปีกว่าจะได้ T-T