ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Dragon Nest

Luna Online

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ รองเท้าสุขภาพ Joker Game Official Fanpage กางเกงเล ดูหนังออนไลน์ บล็อคสาวไฮโซ WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก
ให้เช่า Colocation
รองเท้าเพื่อสุขภาพ
Facebook JKG
กางเกงเล
ดูหนังออนไลน์
บล็อคสาวไฮโซ
ขายเกม PC

ดูบอลสด ดูบอลออนไลน์ ผลบอลสด

หัวข้อ: [PC] Plug-in ของ Left4Dead2

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

Post [PC] Plug-in ของ Left4Dead2

ขอฝากไฟล์ครับ

อันนี้ไม่ใช่ไฟล์เกม คงไม่เป็นไรนะครับ = =

ถ้าเห็นว่าไม่สมควร ลบได้เลยนะครับ

ไฟล์นี้เป็นปลั๊กอินของอาวุธครับ

วิธีติดตั้ง ก้แค่เอาไฟล์ที่ได้ ไปยัดไว้ที่กระเป๋าในไดเรกทอรี่ของ Left4dead2\left4dead2\addon ครับ

สคริปผมเป็นคนดัดแปลงเอง ไม่ได้ลอกไครมานะครับ

LINK : Media Fire ครับ คลิ๊กโลด

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    258
    ได้รับคำขอบคุณ: 222
    มันยังไงหรอครับ งง
    ฉันจะรักเธอเท่าที่ฉันจะรักได้ :'(

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผมได้ได้ทำ Log file ไว้ = =

ปรับหลายๆปืนหนะครับ

อย่างเช่น ปืนพก เพิ่มเป็น 20 นัด ยิงเรวขึ้น โหลดเรวขึ้น

ปืนแม๊กนั่ม เพิ่มเป็น 10 นัด ยิง+โหลดเร็วขึ้นเช่นกัน

ปืนอื่นๆอีกมากมายที่ถูกปรับ แต่ส่วนใหญ่จะโหลดเร็วขึ้น

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    293
    ได้รับคำขอบคุณ: 973
    อืม..ลองโหลดไปใช้ละกัน