ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,078

Red face [PC] SWITCHBALL [FULL] [2007/ENG] [MEDIAFIRE] (87.92 MB)

[PC] SWITCHBALL

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Arifeen อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ กำลังโหลดเลย ^ ^

เอารูปมายืนยันว่าเล่นได้ครับ ขอบคุณเจ้าของกระทู้ครับ

ปล. มีปัญหาเรื่อง Font ติดตั้ง Font ที่แนบมาในโฟลเดอร์นะครับ

Publisher: Sierra Online
    Developer: Atomic Elbow
    Genre: Puzzle
    Release Date: Jun 26, 2007
    ESRB: EVERYONE
    เกมส์แก้ไขปัญหาฝึกสมองด้วยการบังคับลูกบอลครับ เป็นเกมส์ไฟล์เล็กภาพสวยมากๆ
    แต่ละด่านจะเพิ่มระดับความยากขึ้น ใครที่เล่นแรกๆจะรู้สึกเสียวๆเลยหล่ะครับ 55
    เพราะด้วยความสูงของฉากและการบังคับลูกบอล
    ลองเล่นดูครับ เล่นเพลินดีเลยทีเดียว

System Requirements :
    ---------------------------

Operating System : Windows XP/Vista
    Processor : Pentium 4 or AMD 1.3GHz Processoe
    Memory : 256 MB RAM
    DirectX : 9.0c

**FULL ตัวเต็มนะครับ

1 PART (87.92 MB)
    *รอ 5 วินาที แล้วกดคลิ๊กขวาที่ SKIP AD

(3.65 MB)
    *รอ 5 วินาที แล้วกดคลิ๊กขวาที่ SKIP AD

HOW TO INSTALL
    (วิธีลงเกมส์ )
    1. แตกไฟล์ด้วยโปรแกรม Winrar
    2. จะได้แฟ้ม Switchball [FULL] By sittipoltumta
    3. กดที่ไฟล์ Switchball.exe เพื่อเริ่มการติดตั้งครับ
    4. ติดตั้งเสร็จก็ Copy Crack ไปลง C:\Program Files\Sierra Online\Switchball
    5. เข้าเกมส์ได้เลยครับ
    6.PLAY ENJOY!

ดาวน์โหลดเกมส์แล้วอย่าลืมกด Thank ให้ด้วยนะครับจะได้มีกำลังใจ Upload เกมส์ต่อไปอีก
    Upload By sittipoltumta
    Credit : sittipoltumta

ทุกเกมส์ที่ผมนำมา Upload ให้ทุกท่านได้เล่นนั้น ผมทดสอบทุกเกมส์แล้วว่าเล่นได้ชัว 100%

ช่วยกันไปแวะเยี่ยมชม MY CENTER ของผมด้วยนะครับ
    (คลิกที่รูป )

**ถ้า Download เกมส์ไม่ได้ หรือมีปัญหาอะไรก็ เข้ามาโพสทิ้งไว้ในกระทู้นั้นๆผมจะรีบมาแก้ไขให้ครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sittipoltumta : 17th September 2011 เมื่อ 17:05

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    คนแรก 55555. น่าสนใจมากๆครับ น่าสนุก ^^ โหลดโลดดดด

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    นึกถึงตอนมี Play2

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,078
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ShOkUbuTsU อ่านกระทู้
    คนแรก 55555. น่าสนใจมากๆครับ น่าสนุก ^^ โหลดโลดดดด
    โหลดเสร็จแล้วเล่นได้หรือไม่ได้ก็มาช่วยยืนยันให้ด้วยนะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MasterFill อ่านกระทู้
    นึกถึงตอนมี Play2
    แหะๆ ก็ประมาณนั้นนะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Arifeen อ่านกระทู้

เอารูปมายืนยันว่าเล่นได้ครับ ขอบคุณเจ้าของกระทู้ครับ

ปล. มีปัญหาเรื่อง Font ติดตั้ง Font ที่แนบมาในโฟลเดอร์นะครับ
    ขอบคุณมากนะครับ สำหรับ รูปที่มายืนยัน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sittipoltumta : 13th August 2011 เมื่อ 22:04

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณมากค่ะ อยากเล่นมากมาย อิอิ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 10

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Arifeen : 7th August 2011 เมื่อ 11:07

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: