ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    946
    ได้รับคำขอบคุณ: 961

ช่วยแนะนำ สถานที่ท่องเที่ยวในกรุงเทพ หน่อยครับผม

ช่วยหน่อยนะครับ จะพาพวกรุ่นน้องไปเที่ยว (ตามคำสั่งอาจารย์ T T) แต่ไม่รู้จะเอาที่ไหนดี
    ช่วยคำณวน เงิน และขอเบอร์โทรติดต่อ ของสถานที่เที่ยวนั้นด้วยครับผม

ปล. ขอค่าเข้าถูกๆ หน่อยก็ดีครับ กลัว พวกรุ่นน้องมันไม่มีเงินกัน = =''
    ปล.1 ค่ารถค่าน้ำมันฟรี เพราะของโรงเรียน -.,-
    "ถ้าทุกคนไม่เลือกที่จะปฏิบัติ ให้ความเท่าเทียมซึ่งกันและกัน ก็คงจะดีสินะครับ"

hatemak : (
    หน้าจอคอมพิวเตอร์
    กล่าวขอบคุณ
    305
    ได้รับคำขอบคุณ: 900
    สนามหลวงครับ ถ้าว่างๆ ก้เดินเที่ยวรอบๆ แถวนั้นได้สบายๆ เลย ถ้าชิวๆ หน่อย 2 บาทค่าเรือนั่งอยู่งั้นแหละ ลบเย็นดีจ่าย 2 บาท นั่งไปกลับได้หลายรอบ 55555

=w=/ 
    กล่าวขอบคุณ
    929
    ได้รับคำขอบคุณ: 652
    ^
    ^
    ^
    ถ้าไปตอนกลางอื่นอาจจะมีค่าใช้จ่ายเพิ่มอีกหน่อยนะครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 167
    คิดว่าถนนข้าวสารนิน่าเที่ยวหรือไม่

จะไปจีบแหม่มอะ