ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
สั่งซื้อสินค้า
RapidShare
กระดานพูดคุย
เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

King of Pirate

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

ขายเกมส์ PC ราคาถูก เกมส์คอมพิวเตอร์ ตัวเต็ม 100% โยกังเถื่อน nftstore ขายเกมแท้ราคาถูก เกมส์คอมพิวเตอร์ ขายแผ่นเกมส์ PC ราคาถูก สเต็กลุง Joker Game Official Fanpage RF-Steam | Rising Force Online
จอยเกมส์ XBOX PC ของแท้ รุ่นมีสาย และ รุ่นไร้สาย ขายเกมส์ Steam ราคาถูก แร็คจุติ, ไฮคลาส จุติ, ragnarok juti ลงโฆษณา ปั๊มไลค์ ปั๊มผู้ติดตาม เพิ่มไลค์ เพิ่มผู้ติดตาม ไลค์ฟรี ลงโฆษณา WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก

คอมสำหรับคอเกมส์

Arvil The Best
    กล่าวขอบคุณ
    179
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,940

The Steam Summer Camp Sale โปรใหม่ทุกวัน! 30 มิ.ย. – 10 ก.ค. นี้!!

สนใจลงโฆษณา
    The Steam Summer Camp Sale โปรใหม่ทุกวัน! 30 มิ.ย. – 10 ก.ค. นี้!!

ข่าวดี สำหรับเกมเมอร์กระเป๋าฉีก (อย่างผม) หรือเกมเมอร์ที่เฝ้ารอเหมาเกมตอนลดราคา ตอนนี้ Steam ได้จัดเทศกาลลดราคาต้อนรับหน้าร้อนต่างประเทศ

โดยเกมที่ลดราคา จะเป็นเกมที่ขายบน
    Steam ทั้งหมด และลดราคาตั้งแต่ 10% – 90% เลยทีเดียว!!! แต่จะลดราคาอะไรบ้าง ต้องติดตามแบบรายวันที่หน้าแรก Store บน Steam ตั้งแต่วันที่ 30 มิ.ย. – 10 ก.ค. นี้จ้ะ

แต่ลดราคาเกมอย่างเดียวมันไม่สนุก ทาง Steam เลยมีการจัดกิจกรรมรายวันอีกด้วย! ซึ่งผู้ที่ทำกิจกรรมแต่ละอย่าง จะมีสิทธิ์ลุ้นรับรางวัลใหญ่ นั่นคือ ได้เกมจาก Wishlist ของเราฟรี 1 เกม!
    การร่วมเล่นกิจกรรมรายวันแต่ละอย่าง เราจะได้ “ตั๋ว” เพื่อแลกของรางวัลเป็นไอเท็มในเกม หรือแผนที่เสริมในเกมอื่นๆ การนำ “ตั๋ว” ไปใช้แลกของ 1 ครั้ง เราก็จะได้เสนอรายชื่อ 1 รายชื่อ

แปลว่า ยิ่งเล่นมาก แลกมาก ก็มีสิทธิ์ได้รางวัลใหญ่มากขึ้น!

การตัดสินรางวัลใหญ่จะมีขึ้นในวันสุดท้ายของเทศกาลลดราคา หรือคืนวันที่ 10 ก.ค. นั่นเอง ผู้โชคดีจากการสุ่มหยิบสลาก 100 คน จะได้เกมฟรี 1 เกมจาก
    Wishlist ทันที

อ่านรายละเอียดกิจกรรมเกมรายวันที่ http://store.steampowered.com/summersale

ลดแลกแจกแถมขนาดนี้ ใครจะไปอดใจไหว!

อย่าลืมนะ เทศกาลลดราคาหน้าร้อนบน
    Steam มีตั้งแต่วันที่ 30 มิ.ย. – 10 ก.ค. นี้นะจ๊ะ แล้วก็อย่าลืมไปร่วมสนุกชิงรางวัลใหญ่ด้วยล่ะ!

Credit : Noob.in.th

เจิมบอร์ด News นะจ๊ะ ยังไงก็จะมาโพสเหมือนเดิม ;D
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lunaluna : 4th July 2011 เมื่อ 14:53

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    เพิ่งจัด Battlefield: Bad Company 2 Pack ไปเมื่อวาน 9.99usd พอมาวันนี้ 29.99usd 555+โชคดีที่สอยเมื่อวาน
    "ยามเรือง รุ่งพุ่งเปรี้ยงดุจเสียงฟ้า แม้เทวายังสยบหลบทางให้ จะหยิบดาวเดือนชมก็สมใจ คงร้องให้วันหนึ่งแน่ คราวแพ้มี"

SISCON!
    กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 67
    ลดกระหน่ำเลยบางเกม sale 75% ถูกมาก

-[Just Normal People]-| ™
    กล่าวขอบคุณ
    228
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    Blog Entries
    3
    ต้องจัดบ้างซะแล้ว

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    347
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    ถูกเหลือเกิน

We Are Gamer!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    535
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,083

Wink

วันที่ 3 battlefield badcompany 2 ลดถูกมากครับ แบบ pack รวม ภาคหลัก + ภาคเสริม + DLC 9.99$

ผมเลยซื้อ โหลดช้ามาก

LIFE IS A GAME
    กล่าวขอบคุณ
    4,723
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,797
    ว่าจะเก็บไว้ซื้อเกมช่วงท้ายปีหน่อย ดันมาลดเอาตอนนี้

เพราะงั้นตอนนี้ตังค์ไม่เหลือในกระเป๋าแล้ว ฟาดไป 3 เกม -*-

กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    พอกันครับท่านจะได้เล่นเมื่อไหร่เนี้ย-.-
    "ยามเรือง รุ่งพุ่งเปรี้ยงดุจเสียงฟ้า แม้เทวายังสยบหลบทางให้ จะหยิบดาวเดือนชมก็สมใจ คงร้องให้วันหนึ่งแน่ คราวแพ้มี"

กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 153
    1
    มันถูกเหมือนได้เปล่าเลยล่ะ - - Darksider เหลือ 4$ กว่า บัดซบมาก
    กระทู้นี้เรนเดอร์ด้วย Unreal Engine™ Samaritan™

PRETTY Tiny Berry Love
    กล่าวขอบคุณ
    243
    ได้รับคำขอบคุณ: 249
    ใช่ครับ BF:BC2 เพิ่งสอยมาเหมือนกัน 9.99$
    วันนี้อยากซื้อ Transformers หรือ Bioshock ซะหน่อย แต่คิดๆดูแล้ว ไม่ค่อยถูกใจ รอพรุ่งนี้แล้วกันจะมีเกมอะไร

กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    ของน่าสนทั้งน้าน ^_____________^
    ทุกสิ่งทุกอย่างในโลกนี้ ล้วนเกิดจากการกระทำ

ทำให้ชีวิตคนเรานั้นไม่มีใครเกิดมาสมบูรณ์แบบ

Steam Left 4 Dead 2
    กล่าวขอบคุณ
    140
    ได้รับคำขอบคุณ: 128
    ลดแบบนี้ WoW ไว้จะซื้อให้หมดเลย เอิ๊กๆ

~ เพราะ J ROCK คือชีวิต ~
    กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 819
    4
    มาไม่ทัน