ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Arvil The Best
    กล่าวขอบคุณ
    179
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,953

The Steam Summer Camp Sale โปรใหม่ทุกวัน! 30 มิ.ย. – 10 ก.ค. นี้!!

The Steam Summer Camp Sale โปรใหม่ทุกวัน! 30 มิ.ย. – 10 ก.ค. นี้!!

ข่าวดี สำหรับเกมเมอร์กระเป๋าฉีก (อย่างผม) หรือเกมเมอร์ที่เฝ้ารอเหมาเกมตอนลดราคา ตอนนี้ Steam ได้จัดเทศกาลลดราคาต้อนรับหน้าร้อนต่างประเทศ

โดยเกมที่ลดราคา จะเป็นเกมที่ขายบน
    Steam ทั้งหมด และลดราคาตั้งแต่ 10% – 90% เลยทีเดียว!!! แต่จะลดราคาอะไรบ้าง ต้องติดตามแบบรายวันที่หน้าแรก Store บน Steam ตั้งแต่วันที่ 30 มิ.ย. – 10 ก.ค. นี้จ้ะ

แต่ลดราคาเกมอย่างเดียวมันไม่สนุก ทาง Steam เลยมีการจัดกิจกรรมรายวันอีกด้วย! ซึ่งผู้ที่ทำกิจกรรมแต่ละอย่าง จะมีสิทธิ์ลุ้นรับรางวัลใหญ่ นั่นคือ ได้เกมจาก Wishlist ของเราฟรี 1 เกม!
    การร่วมเล่นกิจกรรมรายวันแต่ละอย่าง เราจะได้ “ตั๋ว” เพื่อแลกของรางวัลเป็นไอเท็มในเกม หรือแผนที่เสริมในเกมอื่นๆ การนำ “ตั๋ว” ไปใช้แลกของ 1 ครั้ง เราก็จะได้เสนอรายชื่อ 1 รายชื่อ

แปลว่า ยิ่งเล่นมาก แลกมาก ก็มีสิทธิ์ได้รางวัลใหญ่มากขึ้น!

การตัดสินรางวัลใหญ่จะมีขึ้นในวันสุดท้ายของเทศกาลลดราคา หรือคืนวันที่ 10 ก.ค. นั่นเอง ผู้โชคดีจากการสุ่มหยิบสลาก 100 คน จะได้เกมฟรี 1 เกมจาก
    Wishlist ทันที

อ่านรายละเอียดกิจกรรมเกมรายวันที่ http://store.steampowered.com/summersale

ลดแลกแจกแถมขนาดนี้ ใครจะไปอดใจไหว!

อย่าลืมนะ เทศกาลลดราคาหน้าร้อนบน
    Steam มีตั้งแต่วันที่ 30 มิ.ย. – 10 ก.ค. นี้นะจ๊ะ แล้วก็อย่าลืมไปร่วมสนุกชิงรางวัลใหญ่ด้วยล่ะ!

Credit : Noob.in.th

เจิมบอร์ด News นะจ๊ะ ยังไงก็จะมาโพสเหมือนเดิม ;D
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lunaluna : 4th July 2011 เมื่อ 14:53

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    เพิ่งจัด Battlefield: Bad Company 2 Pack ไปเมื่อวาน 9.99usd พอมาวันนี้ 29.99usd 555+โชคดีที่สอยเมื่อวาน
    "ยามเรือง รุ่งพุ่งเปรี้ยงดุจเสียงฟ้า แม้เทวายังสยบหลบทางให้ จะหยิบดาวเดือนชมก็สมใจ คงร้องให้วันหนึ่งแน่ คราวแพ้มี"

SISCON!
    กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 67
    ลดกระหน่ำเลยบางเกม sale 75% ถูกมาก

-[Just Normal People]-| ™
    กล่าวขอบคุณ
    228
    ได้รับคำขอบคุณ: 616
    Blog Entries
    3
    ต้องจัดบ้างซะแล้ว

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    344
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    ถูกเหลือเกิน

We Are Gamer!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    535
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,084

Wink

วันที่ 3 battlefield badcompany 2 ลดถูกมากครับ แบบ pack รวม ภาคหลัก + ภาคเสริม + DLC 9.99$

ผมเลยซื้อ โหลดช้ามาก

LIFE IS A GAME
    กล่าวขอบคุณ
    4,723
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,798
    ว่าจะเก็บไว้ซื้อเกมช่วงท้ายปีหน่อย ดันมาลดเอาตอนนี้

เพราะงั้นตอนนี้ตังค์ไม่เหลือในกระเป๋าแล้ว ฟาดไป 3 เกม -*-

กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    พอกันครับท่านจะได้เล่นเมื่อไหร่เนี้ย-.-
    "ยามเรือง รุ่งพุ่งเปรี้ยงดุจเสียงฟ้า แม้เทวายังสยบหลบทางให้ จะหยิบดาวเดือนชมก็สมใจ คงร้องให้วันหนึ่งแน่ คราวแพ้มี"

กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 153
    1
    มันถูกเหมือนได้เปล่าเลยล่ะ - - Darksider เหลือ 4$ กว่า บัดซบมาก
    กระทู้นี้เรนเดอร์ด้วย Unreal Engine™ Samaritan™

PRETTY Tiny Berry Love
    กล่าวขอบคุณ
    243
    ได้รับคำขอบคุณ: 251
    ใช่ครับ BF:BC2 เพิ่งสอยมาเหมือนกัน 9.99$
    วันนี้อยากซื้อ Transformers หรือ Bioshock ซะหน่อย แต่คิดๆดูแล้ว ไม่ค่อยถูกใจ รอพรุ่งนี้แล้วกันจะมีเกมอะไร

กล่าวขอบคุณ
    167
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    ของน่าสนทั้งน้าน ^_____________^
    ทุกสิ่งทุกอย่างในโลกนี้ ล้วนเกิดจากการกระทำ

ทำให้ชีวิตคนเรานั้นไม่มีใครเกิดมาสมบูรณ์แบบ

Steam Left 4 Dead 2
    กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 142
    ลดแบบนี้ WoW ไว้จะซื้อให้หมดเลย เอิ๊กๆ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    6
    มาไม่ทัน