ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: Harvest Moon(one2up)

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    Art O.K. girl love me
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 11

Harvest Moon(one2up)

เกม Harvest Moon

Harvest Moon
    เกม Harvest Moon หรือ เกมปลูกผัก ที่ทุกคนรู้จักกัน เป็นเกมเกี่ยวกับการทำฟาร์มเลี้ยงสัตว์ ใช้ชีวิตอย่างคนบ้านนอกที่ต้องทำงานงกๆ เพื่อนอนาคตของตัวเราและครอบครัว.. คุณจะได้รับบทเป็นเด็กชาย (ถ้าเล่นภาคผู้หญิงก็จะได้รับบทเป็นผู้หญิง) ที่ได้มรดกต่อจากคุณตาที่ตายไปเป็นฟาร์มของแกเอง เราก็จะต้องรับผิดชอบต่อจากท่าน.. ลองเล่นกันดูนะครับ คนส่วนใหญ่คงรู้จักกันอยู่แล้ว ก็เกมมันดังซะขนาดนี้ จะไม่รู้จักไดยังไง!! รอช้าอยู่ใยโหลดไปเล่นกันเลยดีกว่า?!

download game

part1
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jujui : 21st November 2013 เมื่อ 22:45

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

มังกรน้อยคอยรัก
    กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,060
    จริงๆ ภาคผู้หญิง ไม่มีฟามของตัวเองนะครับ ถ้าเล่นภาคผู้หญิง จะได้ฟามจาก นายกแทนนะครับ
    แถมพอครบ 3 ปี ไม่โดนไล่ออกด้วย แต่ในทางกลับกัน ภาคผู้ชายหากทำมิตรภาพชาวเมืองไม่ตามเกน จะโดนขับไล่ นะครับ
    MY CENTER ^