ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

แอบมี Earth อยู่ในใจ ก็พอ
    กล่าวขอบคุณ
    1,636
    ได้รับคำขอบคุณ: 994
    Blog Entries
    1

ขอโชว์ผลงานหน่อยครับผม

กราบดิน-Clash Cover by Pud Sweet Mighty
    ผมขอมอบเพลงนี้ให้กับคนที่ไม่มีแม่ที่แสนดีแล้สวยที่สุดให้กอดแล้วนะครับ

เป็นผลงานล่าสุดของผมตอนงานประกวดร้องเพลงวันแม่เมื่อวันพุธที่ผ่านมานี้ครับ(3สิงหาคม)ซึ่งประกวดระดับม.ปลายเจอคู่แข่งเยอะมาก มีแชมป์เก่าด้วย เพื่อนที่รู้จักคนนึงก็เสียงดีแต่เขาดันไม่มีซาวน์มาเลยเสียคะแนนทำนองไป ส่วนผมมากับเพลง กราบดิน ของพี่ๆวงแคลชครับ ซึ่งผมเป็นคนเดียวที่ร้องเพลงนี้ นอกนั้นเป็นเพลงค่าน้ำนมกับอิ่มอุ่น(ดีนะที่เขาไม่จำกัดว่าต้องร้องเพลงอะไร) เป็นส่วนใหญ่ ผลออกมายังไงไม่ทราบอ่ะครับ แต่ที่แน่ๆวันที่11 ผมได้ขึ้นเวทีโรงเรียนแล้วด้วย (ยังไม่ได้ปรับเสียงเลยง่ะ)

ยังไงซะถ้าวันที่11มีคนอัดให้จะขอไฟล์มาอัพให้ทุกคนดูกันนะครับผม
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kabukiput : 9th August 2011 เมื่อ 20:01
    เอิร์ธน้อยผู้น่ารัก อร๊ายยยย

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    เสื้อแบบนี้ผมก็มี 5 5 เตรียมอุดมใช้ปะ
    แบบว่านะ ถ้ามี เป็น วงดนตรีมาจะเพอเฟคมาก

กล่าวขอบคุณ
    1,636
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BN_BOOM อ่านกระทู้
    เสื้อแบบนี้ผมก็มี 5 5 เตรียมอุดมใช้ปะ
    แบบว่านะ ถ้ามี เป็น วงดนตรีมาจะเพอเฟคมาก
    เปล่าครับผม ผมอยู่บางปะกอกวิทยาคม แล้วก็เขากำหนดให้ร้องเดี่ยวอะครับ

Facebook.com/nthmaverick
    BKK' / MDH / AKU / LA'
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 346
    ลองเปลี่ยนท่ายืนกับ ท่าทางใหม่นิดนึงครับ .. ใช้ได้ครับ
    Intel : Core i7 2600k 4.8Ghz. / Nvidia : Gtx 480 Limited Ref Edition.

กล่าวขอบคุณ
    1,636
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Durex52 อ่านกระทู้
    ลองเปลี่ยนท่ายืนกับ ท่าทางใหม่นิดนึงครับ .. ใช้ได้ครับ
    ครับผม แต่ผมต้องการให้มันซึ้งอ่ะคับ เลยไม่ได้คิดอะไรมาก แล้วกรรมการเค้าบอกว่าไม่ต้องพริ้วมากด้วยเลยไม่ได้ใส่เข้าไป อีกปัญหาคือ ขาไมค์มันเตี้ย ผมลืมปรับตอนแรกครับ เพราะคนมันแข่งหลายคนกลัวเสียเวลาเค้า

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,055
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,973
    สาวๆในห้องบอกว่าหล่อ อิอิ

เพราะมากเลยครับ

Brown Outstanding
    ม.ราม ,คณะมนุษย์ศาตร์ ,เอกภาษาญี่ปุ่น
    กล่าวขอบคุณ
    6,054
    ได้รับคำขอบคุณ: 466
    เพราะ มากกๆ เลย
    Fansub

[ Underground. ]
    Chang Rai , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    212
    ได้รับคำขอบคุณ: 328
    โครตเพราะครับ ๆ .

กล่าวขอบคุณ
    1,636
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ eyazawa2456 อ่านกระทู้
    สาวๆในห้องบอกว่าหล่อ อิอิ

เพราะมากเลยครับ
    เอ่อ แชร์เพื่อนๆดูด้วยหรอครับเนี่ย แต่ขอบคุณมากครับที่ชมว่าหล่อ เกิดมานอกจากกระเทยโรคจิตในเฟสบุ๊คกับแม่ก็มีพวกท่านนี่แหละครับที่ชม