ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 731

Exclamation ลักษณะครูที่แอบชอบอยู่ ต่อจากกระทู้ จีบคนอายุมากกว่าอย่างไรดี

http://www.17upload.com/index.php?mo...0948413140.bmp เรียบร้อยละครับ รูปวันที่ 7 เดือน 6 พ.ศ.2555 ครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bobbob อ่านกระทู้
    น่ารักอะ ล่อเล่น เรื่องไปรับปริญาอะพอได้ลองถามเขาดูสิคับว่าให้ไปหรือป่าว แต่เป็นแฟนคงยากนะคับดูจากรูปแล้วคู่แข็งคงเยอะ ทำดีกับเขาให้มากๆคับถึงไม่ได้แต่ยังมีความรู้สึกดีๆต่อกัน

ครับมันคงยากจริง ๆนั้นแหละ ครับผู้ใหญ่เขาบอกว่าลายมือผมเจอ เนื้อคู่ ตอน อายุ 18 คงจะตอนต่อมหาลัย ผมจะทำความรู้สึกดี ๆให้เขามาก ๆ และเขาจะไม่มีวันลืมให้ได้เลย

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pakaannka อ่านกระทู้
    ตะโกน ว่าชอบครูนะทั้งโรงเรียน ประกาศหน้าประชาสัมพัธน์ หรือ เเต่งเพลงให้เขาครับ ผมก็เเต่งเเต่ตั้งหลังครบ กะจะให้ฟังวันเกิด เดือนกันยาเลย 55 สู้ ไฟติ่ง!!
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 010555 อ่านกระทู้
    อายุ 15 ใช่ปะ ? ถ้างั้นก็ห่างกันมากแล้วอีกอย่าง ยังไม่บรรลุเลย เขาคงคิดว่าคุณก็ยังเด็กเกินไป ถ้าคุณไปคบกับเขา เขาอาจถูกมองว่าเป็นคนไม่ดีไปคบกับ ลูกศิษย์อะไรทำนองนี้อ่ะนะ

ทางที่ดีดูๆไปก่อน แต่วัยขนาดนั้นคงมองเรื่องอนาคตไว้ก่อนหล่ะมั้งครับ ผมคิดว่าน่าจะมีคนที่ เป็นผู้ใหญ่กว่าคุณ มีเงิน มีการงานที่ดี มาจีบก็เป็นได้ แต่ก็นะ สู้ๆครับ - -"
    ผมมีแผนว่า ถ้าไม่ได้เป็นแฟนผมก็จะให้ความรู้สึกดี ๆ กับเขาตลอดจนเขาเส็จการสอน และเมื่อผมเรียนจบมหาลัย แล้วผมจะตามหาเขาละครับ เขาอาจะอายุ 30 ก็ได้แต่ผมก็ไม่สน

ความคุณคิดดีมากที่ผมคิดไว้แล้วน่ะ ผมว่าจะซื้อของให้แล้วแอบไปวางไว้ห้องโต๊ะครูจะดีมั้ยละครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Capathia อ่านกระทู้
    โดยนิสัยแล้วผู้หญิงชอบคนอายุมากกว่านะครับ เพราะจะให้ความรู้สึกเหมือนมีคนดูแลตลอดเวลา
    แต่ก็ไม่แน่หรอก เพราะผมก็มีแฟนแก่กว่า 2ปี
    ครับอายุไม่ใช่ปัญหาแต่ สถานะนี้ละปัญหา ครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bulakorn123 อ่านกระทู้
    ให้บอกโหงวเฮ้งจากใบหน้าน่ะหรอครับ ? เรื่องนี้แม่ผมถนัดอยู่
    ขอกราบเรียนเชิญคุณแม่ของท่านมาดูโหวงเฮ้งให้หน่อยน่ะครับ เมื่อไรก็ได้ครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ idoggtribe อ่านกระทู้
    จีบคนที่อยู่ในวัยทำงานย๊ากยากมากนะถ้านายเป็นเด็กด้วยแล้ว ในกรณีนายเหอะๆ ครู และ นร. โดยวิชาชีพแล้วแทบไม่ได้ด้วย
    โดยนิสัยjpg[/img][/url]ผู้หญิงส่วนมากก็ชอบผู้ชายมีอายุมากกว่าเพื่อดูแลและอนาคต ผมว่านายหน่ะ '' ทำใจ '' นะไม่ต้องรีบหรอก ตอนเด็กๆผมก็เคยแอบชอบผู้ใหญ่
    ตอนนี้ก็ยังชอบเลย จีบสาวรุ่นพี่ประจำ 55 (ปล.ชอบสาวออฟฟิศ 55)

ส่วนผมเคยคบกับคุณหมอจบไหม่อยุ่ช่วงนึง แต่อายุผมตอนนั้น 19 เธอ 23 ที่ได้คบเพราะได้รุ้จักกันมาก่อน หากจะจีบผู้หญิงอยุ่ๆไมุ่้รุ้จักอาจเป็นเรื่องยากที่เค้าจะเล่นด้วย
    ลองเข้าไปทำความรุ้จักก่อนนะ จะง่ายขึ้นมากๆ เลย เพราะทำไห้เค้ารู้ก่อนว่าเราเป็นยังไง หื่น เห็นแก่ตัว ไรก็ว่กันไป ~ ...
    ผมตอบไม่ถูกเท่าไรเลย ผมว่ามันก็ยากผมต้องทำตัวให้เป็นผู้ใหญ่มากขึ้น ละสิครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hierophants อ่านกระทู้
    แล้วความมั่นคงละ มีหรือเปล่าครับ เท่าที่คาดอายุอานามน่าจะ 25+ แล้วหรือเปล่า ฝ่ายหญิงน่ะ
    นั่นหมายความว่า เขามีความต้องการแต่งงาน มีครอบครัวที่มั่นคงแล้วนะครับ ชีวิตผู้หญิงอายุขนาดนี้ไม่มีเรื่องล้อเล่นแล้วนะครับ
    ทางที่ดีที่สุดตอนนี้คือ คุณควรตั้งใจเรียน ให้ได้คณะที่มีความมั่นคงสูง และเงินดี แล้วค่อยไปหาเขาก็ยังไม่สายนะครับ ^___^
    ผมจะกระทำอย่างงั้นละครับ ผมอาจจะอัพช้าหน่อยเพราะมันช้ามากๆ เลย ครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kinggame อ่านกระทู้
    ผมว่านะครับ เขาอาจทำตัวตีห่างเราอยู่ แต่ก็ไม่เป็นไรครับ พยายามเข้าไว้ครับ ผมเป็นกำลังใจให้

( ที่เขาไม่ค่อยคุยกับเรา เพราะเราทำอะไรไม่ดีไว้รึป่าวครับ เช่น เราไปทำนิสัยที่ไม่ค่อยดีให้ครูคนอื่นเห็น เพราะ ครูส่วนใหญ่ ชอบเอาเรื่องนักเรียนที่ตนเองสอน มาเล่าต่อๆ กันครับ )
    พยายามครับ สู้ๆ
    คิดเหมือนกันผมนิ่ง ทำตัวอโลนทุกชั่วโมงเลยผมแยกตัวจากเพื่อนไปแล้วละครับ เพื่อนผมมันชอบเสียงดังละครับเลยแยกออกมา

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pakaannka อ่านกระทู้
    เพื่อนรู้ไหมว่านายชอบๆ

เพื่อนในห้องไม่มีใใครรู้เลยละครับ เมื่อวานพึ่งบอกเพื่อนต่างห้อง ไปเองครับ คงไม่พูดให้ใครฟังหรอกครับ แต่ผมคิดไว้ใจชาว โจ๊กเกอรผมจึงลงรูปภาพให้ดูครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TAMeAngeL อ่านกระทู้
    ก็ดีนะ พยายามเข้า

แต่ทำใจบ้างก็ดี เพราะเราอาจจะคิดเองฝ่ายเดียว เราอาจคิดว่าเขาสนใจเรา เพราะในวัยนี้เป็นเหมือนกันเกือบหมด

คือคนที่เราสนใจ เราก็มักคิดว่าเขารู้สึกอะไรกับเรา(แค่เขามองเราหรือใครก็ตามเราก็คิดแล้วเขาอาจจะรู้สึกอะไร ทั้งที่ไม่มีอะไร)

อีกอย่างระดับมันต่างกันเยอะ ความเป็นผู้ใหญ่และความคิดของเขากว้างกว่า ผ่านอะไรมามากกว่า เอาเป็นว่ามันไม่ได้เป็นไปง่ายๆอย่าวที่นายคิด

เราคิดว่าสิ่งที่นาย ควรจะทำมากกว่า คือทำให้เขารู้สึกดี ไม่ว่าจะเป็นอะไรกันหรือเปล่า แต่ในฐานะครูและลูกศิษย์

คือการทำสิ่งดีๆ พยายามให้ถึงที่สุด แล้วก้จะเป็นเรื่องดีที่ไม่มีวันลืมเอง วันนั้นอาจมาถึง!!!
    ใช่ครับ แต่เรื่องความคิดน่ะ ผมอยู่กับผู้ใหญ่มาหมู่มาก อยู่ตามวงเหล้า ผู้ใหญ่ที่เป็นสส. ทำธุรกิจ ผมอยู้กับพวกท่านมาตั่งแต่เล็ก หัวคิดผมนั้นเหมือนผู้ใหญ่ทุกประการ เข้าใจจิตใจของผู้ใหญ่ กระทำของพวกเขาต่าง ๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bank9398 : 3rd July 2012 เมื่อ 17:15

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 87
    น่ารักอะ ล่อเล่น เรื่องไปรับปริญาอะพอได้ลองถามเขาดูสิคับว่าให้ไปหรือป่าว แต่เป็นแฟนคงยากนะคับดูจากรูปแล้วคู่แข็งคงเยอะ ทำดีกับเขาให้มากๆคับถึงไม่ได้แต่ยังมีความรู้สึกดีๆต่อกัน พอจะมี เฟสเขาไมคับรูปมันน้อยไปอะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bobbob : 30th June 2012 เมื่อ 20:29

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    142
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bobbob อ่านกระทู้
    น่ารักอะ ล่อเล่น เรื่องไปรับปริญาอะพอได้ลองถามเขาดูสิคับว่าให้ไปหรือป่าว แต่เป็นแฟนคงยากนะคับดูจากรูปแล้วคู่แข็งคงเยอะ ทำดีกับเขาให้มากๆคับถึงไม่ได้แต่ยังมีความรู้สึกดีๆต่อกัน

ครับมันคงยากจริง ๆนั้นแหละ ครับผู้ใหญ่เขาบอกว่าลายมือผมเจอ เนื้อคู่ ตอน อายุ 18 คงจะตอนต่อมหาลัย ผมจะทำความรู้สึกดี ๆให้เขามาก ๆ และเขาจะไม่มีวันลืมให้ได้เลย

กล่าวขอบคุณ
    1,733
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,203
    Blog Entries
    1
    ตะโกน ว่าชอบครูนะทั้งโรงเรียน ประกาศหน้าประชาสัมพัธน์ หรือ เเต่งเพลงให้เขาครับ ผมก็เเต่งเเต่ตั้งหลังครบ กะจะให้ฟังวันเกิด เดือนกันยาเลย 55 สู้ ไฟติ่ง!!

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

' THANK YOU. '
    กล่าวขอบคุณ
    728
    ได้รับคำขอบคุณ: 393
    อายุ 15 ใช่ปะ ? ถ้างั้นก็ห่างกันมากแล้วอีกอย่าง ยังไม่บรรลุเลย เขาคงคิดว่าคุณก็ยังเด็กเกินไป ถ้าคุณไปคบกับเขา เขาอาจถูกมองว่าเป็นคนไม่ดีไปคบกับ ลูกศิษย์อะไรทำนองนี้อ่ะนะ

ทางที่ดีดูๆไปก่อน แต่วัยขนาดนั้นคงมองเรื่องอนาคตไว้ก่อนหล่ะมั้งครับ ผมคิดว่าน่าจะมีคนที่ เป็นผู้ใหญ่กว่าคุณ มีเงิน มีการงานที่ดี มาจีบก็เป็นได้ แต่ก็นะ สู้ๆครับ - -"

-AnU3IZ-
    พิษณุโลก/เชียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,063
    โดยนิสัยแล้วผู้หญิงชอบคนอายุมากกว่านะครับ เพราะจะให้ความรู้สึกเหมือนมีคนดูแลตลอดเวลา
    แต่ก็ไม่แน่หรอก เพราะผมก็มีแฟนแก่กว่า 2ปี

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Super Moderator
    กล่าวขอบคุณ
    591
    ได้รับคำขอบคุณ: 324
    ให้บอกโหงวเฮ้งจากใบหน้าน่ะหรอครับ ? เรื่องนี้แม่ผมถนัดอยู่
    - Link ดาวน์โหลด ไม่ให้เครดิตจากต้นฉบับ หรือดัดแปลง
    - สมาชิกตั้งกระทู้เกินเหตุ จนกระทู้ใหม่ Down ลง
    - กระทู้ที่ตั้งผิดหมวด หรือ โปรโมทเว็บไซต์ส่วนตัว
    - สงสัย และมีข้อสอบถามก่อนตั้งกระทู้ และระบบสมาชิก

สามารถแจ้งลบกระทู้ หรือรายงานปัญหาให้ ผู้ตรวจการ ผ่านข้อความได้ทันทีครับ

หากมีข้อสงสัยเพิ่มเติม สามารถส่ง "ข้อความ" หรือ "Visitor message" แก่ผู้ดูแลที่ออนไลน์ได้ทันที

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Detroit Metal City
    กล่าวขอบคุณ
    120
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,668
    จีบคนที่อยู่ในวัยทำงานย๊ากยากมากนะถ้านายเป็นเด็กด้วยแล้ว ในกรณีนายเหอะๆ ครู และ นร. โดยวิชาชีพแล้วแทบไม่ได้ด้วย
    โดยนิสัยผู้หญิงส่วนมากก็ชอบผู้ชายมีอายุมากกว่าเพื่อดูแลและอนาคต ผมว่านายหน่ะ '' ทำใจ '' นะไม่ต้องรีบหรอก ตอนเด็กๆผมก็เคยแอบชอบผู้ใหญ่
    ตอนนี้ก็ยังชอบเลย จีบสาวรุ่นพี่ประจำ 55 (ปล.ชอบสาวออฟฟิศ 55)

ส่วนผมเคยคบกับคุณหมอจบไหม่อยุ่ช่วงนึง แต่อายุผมตอนนั้น 19 เธอ 23 ที่ได้คบเพราะได้รุ้จักกันมาก่อน หากจะจีบผู้หญิงอยุ่ๆไมุ่้รุ้จักอาจเป็นเรื่องยากที่เค้าจะเล่นด้วย
    ลองเข้าไปทำความรุ้จักก่อนนะ จะง่ายขึ้นมากๆ เลย เพราะทำไห้เค้ารู้ก่อนว่าเราเป็นยังไง หื่น เห็นแก่ตัว ไรก็ว่กันไป ~ ...
    COLD PLAY

กล่าวขอบคุณ
    142

ความคุณคิดดีมากที่ผมคิดไว้แล้วน่ะ ผมว่าจะซื้อของให้แล้วแอบไปวางไว้ห้องโต๊ะครูจะดีมั้ยละครับ

กล่าวขอบคุณ
    142
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 010555 อ่านกระทู้

ผมมีแผนว่า ถ้าไม่ได้เป็นแฟนผมก็จะให้ความรู้สึกดี ๆ กับเขาตลอดจนเขาเส็จการสอน และเมื่อผมเรียนจบมหาลัย แล้วผมจะตามหาเขาละครับ เขาอาจะอายุ 30 ก็ได้แต่ผมก็ไม่สน

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    อยากรู้หน้าตาเจ้าของกระทู้ก่อนครับ คิคิ
    อ่อ แล้วส่วนใหญ่ คนทำงานแล้ว เขาไม่อยากจะคบกับคนที่ยังไม่มีเงินเดือน
    หรือ ใจไม่ป๋าพอหรอกนะครับ

Daft Punk
    กล่าวขอบคุณ
    894
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,116
    เจ้าของกระทู้ แอบชอบครูอยู่หรือป่าว

กล่าวขอบคุณ
    142
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Capathia อ่านกระทู้
    ครับอายุไม่ใช่ปัญหาแต่ สถานะนี้ละปัญหา ครับ

กล่าวขอบคุณ
    141
    ได้รับคำขอบคุณ: 260
    1
    dojin แนวนี้เลย (ล้อเล่นๆ)

สู้ๆนะครับ ลองดีกว่าไม่ลอง

กล่าวขอบคุณ
    142
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bulakorn123 อ่านกระทู้
    ขอกราบเรียนเชิญคุณแม่ของท่านมาดูโหวงเฮ้งให้หน่อยน่ะครับ เมื่อไรก็ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    142
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ idoggtribe อ่านกระทู้
    โดยนิสัยผู้หญิงส่วนมากก็ชอบผู้ชายมีอายุมากกว่าเพื่อดูแลและอนาคต ผมว่านายหน่ะ '' ทำใจ '' นะไม่ต้องรีบหรอก ตอนเด็กๆผมก็เคยแอบชอบผู้ใหญ่

ผมตอบไม่ถูกเท่าไรเลย ผมว่ามันก็ยากผมต้องทำตัวให้เป็นผู้ใหญ่มากขึ้น ละสิครับ

กล่าวขอบคุณ
    142
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hierophants อ่านกระทู้
    อยากรู้หน้าตาเจ้าของกระทู้ก่อนครับ คิคิ
    อ่อ แล้วส่วนใหญ่ คนทำงานแล้ว เขาไม่อยากจะคบกับคนที่ยังไม่มีเงินเดือน
    หรือ ใจไม่ป๋าพอหรอกนะครับ
    ได้ครับ เดี๋ยวผมจะอัพให้ดูเลยละครับ เรื่องเงินผมมีงานทำแล้วครับแล้วเป็นงาน สบายแล้วได้เงิน เยอะ ตอนนี้ผมก็เพาะสัตว์เลี้ยงส่งไปขายจุตจักรอยู่ครับ

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bank9398 อ่านกระทู้
    ได้ครับ เดี๋ยวผมจะอัพให้ดูเลยละครับ เรื่องเงินผมมีงานทำแล้วครับแล้วเป็นงาน สบายแล้วได้เงิน เยอะ ตอนนี้ผมก็เพาะสัตว์เลี้ยงส่งไปขายจุตจักรอยู่ครับ
    แล้วความมั่นคงละ มีหรือเปล่าครับ เท่าที่คาดอายุอานามน่าจะ 25+ แล้วหรือเปล่า ฝ่ายหญิงน่ะ
    นั่นหมายความว่า เขามีความต้องการแต่งงาน มีครอบครัวที่มั่นคงแล้วนะครับ ชีวิตผู้หญิงอายุขนาดนี้ไม่มีเรื่องล้อเล่นแล้วนะครับ
    ทางที่ดีที่สุดตอนนี้คือ คุณควรตั้งใจเรียน ให้ได้คณะที่มีความมั่นคงสูง และเงินดี แล้วค่อยไปหาเขาก็ยังไม่สายนะครับ ^___^
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hierophants : 1st July 2012 เมื่อ 10:56

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    142
    ผมจะกระทำอย่างงั้นละครับ ผมอาจจะอัพช้าหน่อยเพราะมันช้ามากๆ เลย ครับ

กล่าวขอบคุณ
    142
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bighipyoza อ่านกระทู้
    เจ้าของกระทู้ แอบชอบครูอยู่หรือป่าว

ใช่ครับและตอนนี้ผมก็แอบ ๆ คุยกันอยู่แต่พักใหญ่นี้เขาไม่่ว่างคุยกับผมเลย เซ็ง ๆ

กล่าวขอบคุณ
    69
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    ผมว่านะครับ เขาอาจทำตัวตีห่างเราอยู่ แต่ก็ไม่เป็นไรครับ พยายามเข้าไว้ครับ ผมเป็นกำลังใจให้

( ที่เขาไม่ค่อยคุยกับเรา เพราะเราทำอะไรไม่ดีไว้รึป่าวครับ เช่น เราไปทำนิสัยที่ไม่ค่อยดีให้ครูคนอื่นเห็น เพราะ ครูส่วนใหญ่ ชอบเอาเรื่องนักเรียนที่ตนเองสอน มาเล่าต่อๆ กันครับ )

กล่าวขอบคุณ
    142
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kinggame อ่านกระทู้

คิดเหมือนกันผมนิ่ง ทำตัวอโลนทุกชั่วโมงเลยผมแยกตัวจากเพื่อนไปแล้วละครับ เพื่อนผมมันชอบเสียงดังละครับเลยแยกออกมา

กล่าวขอบคุณ
    1,733
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,203
    1

PlayStationRises
    กล่าวขอบคุณ
    1,545
    ได้รับคำขอบคุณ: 783
    อายครูไม่รู้วิชา อายภรรยาไม่มีบุตร ได้ครูเป็นภรรยา ได้ทั้งวิชา ได้ทั้งบุตร
    It's Good For You !!!!!

31. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    142

เพื่อนในห้องไม่มีใใครรู้เลยละครับ เมื่อวานพึ่งบอกเพื่อนต่างห้อง ไปเองครับ คงไม่พูดให้ใครฟังหรอกครับ แต่ผมคิดไว้ใจชาว โจ๊กเกอรผมจึงลงรูปภาพให้ดูครับ