ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ 1

ตอนนี้ใช้ firmware อะไรดีสุดเหรอคับ

ของผมใช้ 6.34 pro a1
    เอาแบบที่เล่นps1 ได้ด้วยก็ดีนะคับ แต่ไม่ได้ก็ไม่เป็นไร

ละอ่อนลำปาง
    กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 863
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cadd อ่านกระทู้
    ของผมใช้ 6.34 pro a1
    เอาแบบที่เล่นps1 ได้ด้วยก็ดีนะคับ แต่ไม่ได้ก็ไม่เป็นไร
    ไม่ได้บอกว่าเป็น psp ซะด้วย ถ้าใช่จริง ๆ มันมีด้วยเหรอคะ 6.34 pro a1 คือถ้ามันมีจริง ๆ จะว่าเราโง่ก็ได้นะคะ คือแบบว่า ไม่เคยเห็นน่ะ psp FW 6.34 ( หรือไม่ใช่ psp หว่า มึน....ค่ะ )

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เอ้ย โทษครับ มีๆ แต่พิมผิด ต้องเป็น 6.35 pro a1 อะ แล้วมันเล่นเกมที่โหลดจากเว็บนี้ได้ทุกอันปะคับ หรือมี fw อื่น แนะนำรึเปล่าคับ