ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

โพสเพื่อความสุขของทุกคน
    เงียบๆแล้วอ่านไป...
    กล่าวขอบคุณ
    1,412
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,786

ขอวิธ๊เล่น AC:brotherhood multiplayer หน่อยครับ

คือ จะเล่นแบบ Online อ่ะครับ ต้องทำยังไงบ้างอ่ะครับ หรือว่าต้องแผ่นแท้อีกถึงจะเล่นได้
    BEGONE THOTTTTTTTT

จงศรัทธาในPS3
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,385
    แผ่นแท่ครับ

โพสเพื่อความสุขของทุกคน
    เงียบๆแล้วอ่านไป...
    กล่าวขอบคุณ
    1,412
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,786
    Yes Sir -*- ไม่แท้ไม่ได้รึ
    BEGONE THOTTTTTTTT

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 772
    2 เกมละ ก็ถ้าไม่คิดที่จะซื้อ ก็หยุดคิดที่จะเล่นมัลติไปจะดีกว่าครับ
    ถ้าเกมไหนมันใช้เถื่อนออนไลน์ได้ มันก็มีวิธีบอกในกระทู้ที่โหลดนั่นแหละ ถ้ามันไม่มีก็ไม่ต้องขวนขวาย ขโมยเขามาเล่นฟรีแล้ว ก็รุ้จักพอมั่ง

Shinzengumi Minor Boss
    Shinzengumi Office
    กล่าวขอบคุณ
    6,667
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,119
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Matizano อ่านกระทู้
    2 เกมละ ก็ถ้าไม่คิดที่จะซื้อ ก็หยุดคิดที่จะเล่นมัลติไปจะดีกว่าครับ
    ถ้าเกมไหนมันใช้เถื่อนออนไลน์ได้ มันก็มีวิธีบอกในกระทู้ที่โหลดนั่นแหละ ถ้ามันไม่มีก็ไม่ต้องขวนขวาย ขโมยเขามาเล่นฟรีแล้ว ก็รุ้จักพอมั่ง
    อย่าเครียดสิครับ ผมก็อยากได้แผ่นแท้เหมือนกัน แต่ไม่รู้จะซื้อที่ไหน บ้านไม่ได้อยู่กรุงเทพ แถมในไทยก็หาได้ยากมาก แต่ผมพอรู้เรื่องเล่นออนไลน์นะ รู้สึกว่าต้องซื้อ serial code เอาจากเว็บโดยใชบัตร ture ซื้อ แล้วก็ใช้ตอนลงเกม แล้วก็สมัคร เข้าเกมส์ เล่น สนุก ฮา

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 772
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ToshirO อ่านกระทู้
    อย่าเครียดสิครับ ผมก็อยากได้แผ่นแท้เหมือนกัน แต่ไม่รู้จะซื้อที่ไหน บ้านไม่ได้อยู่กรุงเทพ แถมในไทยก็หาได้ยากมาก แต่ผมพอรู้เรื่องเล่นออนไลน์นะ รู้สึกว่าต้องซื้อ serial code เอาจากเว็บโดยใชบัตร ture ซื้อ แล้วก็ใช้ตอนลงเกม แล้วก็สมัคร เข้าเกมส์ เล่น สนุก ฮา
    ที่คุณบอกมันก็คือการซื้อเฉพาะคีของเกม ซึ่งมันก็คือคีแท้นั่นแหละครับ มันก็ช่วยสันบสุนนคนทำเกมเหมือนกัน เพียงแค่เราไม่ได้กล่องกับแผ่น แต่ก็จะได้ราคาถูกกว่าซื้อเป็นกล่อง

เกมส่วนมากมันมีบริษัทนำเข้าอยุ่แล้ว มีไม่กี่เกมหรอก ที่หายากจริงๆ เวลาซื้อถ้าไม่ได้อยุ่กรุงเทพ ก็สั่งซื้อผ่านเว็บได้ โอนเงินไม่เป็น ก็เลือกไปจ่ายที่ 7-11 เอาได้ จ่ายละก็ยืนยัน แล้วก็รอ ems มาส่ง

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    532
    ได้รับคำขอบคุณ: 358
    Blog Entries
    1
    ^
    ^
    ใช้ครับ ไอ้พวกอ้างนู้นอ้างนี้ ที่จริงมันไม่ได้อยากซื้อหรอกเชื่อผม