ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

GIGA Three Kingdoms

turbobit

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน โหลดเกม
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม
โหลดเกมส์

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 332

ปัญหาเวลาโหลดเกมคับ

คือเวลาจะโหลดเกม ที่มากกว่า4gb มันจะไม่ให้โหลดอะคับ ทั้งที่ผมไม่ได้จะเก็บเกมไว้ในไดร์Cสะหน่อย ผมจะเก็บเกมไว้ในไดร์Dที่มีที่ว่างถึง90gb
    ไดร์cผมมีที่ว่าง4.91gb ควรทำอย่างไรดีคับ

in the dark corner of the system
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 409
    Blog Entries
    1
    ก็จริงอยู่ เมื่อโปรแกรม Download เสร็จ file จะไปอยู่ใน Drive ที่เราต้องการ
    แต่ในระหว่างการทำงาน โปรแกรมจำพวกนี้ต้องบันทึก file ชั่วคราวเอาไว้ (กรณีที่ยังไม่เสร็จ เพื่อใช้ในส่วนของการ Resume)
    โปรแกรมจึงต้องจองเนื้อที่ไว้สำหรับพัก file แล้วเมื่อ download เสร็จจึงค่อยย้ายไปยังส่วนที่ต้องการ แล้วที่เก็บ file ชั่วคราวอยู่ที่ไหน ?

1

2
    Nothing is "Impossible" as impossible itself says "I-m-possible".
    >>งดให้ความช่วยเหลือกับผู้ใช้ภาษาไทยไม่ถูกต้อง<<
    --> ก่อนจะตั้งคำถามควรลองใช้ Google ค้นหาก่อน <--

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 332
    ได้เเล้วคับขอบคุณมาก