ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: เมื่อบอลจบ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    866
    ได้รับคำขอบคุณ: 41

Post เมื่อบอลจบ

เฮีพโอ้ของเราจ๋อยเลยงี้

ป.ล. จำภาพนี้กันได้ไหมเอ่ย บัดซบจริงๆ

กุละเซ็ง....

cr ตามภาพเลยครับ
    Joker Game >__<

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกคนหนึ่งใน jokergame
    ร้านริมหาด LEMON
    กล่าวขอบคุณ
    3,257
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,816
    ไม่ค่อยได้ติดตามบอลสักเท่าไหร่ แต่เมื่อคืนรู้ว่า สเปนล่อไป 4 เม็ด บักโอ้เลยตัวลีบอย่างที่เห็น
    **ชอบเยอรมันแต่ เฮ้อ...กีฬาแพ้บ้างชนะบ้างแบ่งๆ กันไป ไม่เป็นไรดูเอาสนุกๆ ล่ะกัน - -"

ร้อน... เรื่องปกติของเมืองไทย ทำใจเถิด...

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,332
    อิตาลีแพ้น่าเกลียดมากครับ 4-0 เลย อ่ะ

ชอบดู (AV) เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    917
    ได้รับคำขอบคุณ: 341
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Guardian อ่านกระทู้
    อิตาลีแพ้น่าเกลียดมากครับ 4-0 เลย อ่ะ
    ถ้าได้ดูจริงมันไม่น่าถึงหรอกอิตาลีก็มีโอกาศแต่ไม่สามารถได้เอง ส่วนสเปนมีโอกาศแล้วได้ 2ลูกหลังได้มาเพราะอิตาลีเหลือ10คนด้วย จบครับเลยโดนอีก2