ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

★ℳἇṝquiṧ dℰ ℒAℛKAZMΔЯ★
    กล่าวขอบคุณ
    869
    ได้รับคำขอบคุณ: 446

C9 มาแล้ว..!! เทสต์รอบสื่อฉบับพิเศษ เวอร์ชั่นก่อนอัพเดตภาษาไทย

อัพเดตสถานการณ์ล่าสุดของเกม C9 ล่าสุดทาง Ini3 ได้ส่งตัวเกมพร้อมไอดีเซิร์ฟเวอร์เทสของเกม C9 มาให้ทีมงาน OS ได้เล่นกันถึงออฟฟิศแล้ว แต่เป็นที่น่าเสียดายที่ยังไม่ได้อัพเดตภาษาไทยเข้ามาให้เห็น แต่..!! มีเสียงกระซิบมาบอกว่าภายในอาทิตย์นี้ละ ได้เห็นเวอร์ชั่นอัพเดตแพตช์ที่จะเปลี่ยนภาษาในเกมให้เป็นภาษาไทยแล้ว อันนี้ก็ถือว่าเป็นสัญญาณอันดีว่าเกมใกล้จะประกาศวัน CBT อย่างเป็นทางการซะที ..ในส่วนนี้เลยของเก็บภาพ C9 ในช่วงแรกสุดของเกมมาให้เพื่อนๆ ได้ชมกัน

•: TRAILER :•

สายอาชีพในเซิร์ฟเวอร์เทสต์มี 4 สายอาชีพ แต่เท่าที่ทราบ ถ้าเปิดจริง Witchblade คงถูกอัพเดตตามมาที่หลัง แต่ถ้าทาง Ini3 เปลี่ยนใจ ให้มาแต่แรกก็ดี 555 เพราะ Witchblade ทั้งน่ารัก และเล่นมันส์มาก..!!

First Time!!
    พอสร้างตัวเสร็จ ถ้าเป็นเกมออนไลน์ โดยเฉพาะเกมแนว AcionMMO มักจะมีโหมดฝึกหัดอยู่ด้วย เกม C9 ก็เช่นกัน แล้วก็ยาวซะด้วย โดยช่วงหัดเดิน จะเป็นการสอนการควบคุมพื้นๆ การต่อสู้ และการใช้คอมโบต่างๆ แน่นอนถ้าได้เล่นก็ควรจะทำกันนะ จะได้ไอเทมกับเลเวลไปในตัวด้วย ดูภาพบางส่วนก่อน

ติดตามรายละเอียดได้ที่หน้าเว็บไซด์ www.c9.in.th หรือแฟนเพจเฟสบุค

http://www.facebook.com/C9Thailand

CREDIT : online-station.net

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 189
    เคยเล่น sev korea อยู๋สนุกมาก

ไม่ต้องงงหรอกรูปผมเอง
    กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 722
    ผมไม่ได้ฝันไปใช่ไหม มันจะเข้าไทยแล้วๆ+ภาษาไทยด้วยยยย!!!?

ปล.เรปล่างเอาปืนมายิงผมที

กล่าวขอบคุณ
    81
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    Blog Entries
    1
    คนไทยอาจจะใช้ pro ละมั้ง >_<

ไม่ชอบทำร้ายผู้อื่น

เรปล่างละกันนะ

★★★★★
    jokergame[12448123742]
    กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 644
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Kengi อ่านกระทู้
    ผมไม่ได้ฝันไปใช่ไหม มันจะเข้าไทยแล้วๆ+ภาษาไทยด้วยยยย!!!?

ปล.เรปล่างเอาปืนมายิงผมที
    เรปนี้ไม่มีปืน
    ให้เรปล่างมาช่วยเเล้วกัน

ชอบตลกเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    267
    ได้รับคำขอบคุณ: 118
    สุดยอดมากเลย เกมดีๆเข้าไทยอีกแล้ว ><

กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 106
    *0*ผมไม่มีปืนเอามีดแทงแทนได้ไหม
    Cpu I5 3570K@4.20Gh M/B Asrock Exteme6 Ram hyper-X1600(4x2) VGA GTX560Ti

สาธารณรัฐประประชาธิปไตยประชาชนคนกาม
    กล่าวขอบคุณ
    1,907
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,835
    Blog Entries
    2
    เปิดเมื่อไหร่เล่นเมื่อนั้น
    ถ้ามากก็ลาก่อนDragon Nest

ปล.โปรเพียบแน่ๆ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    772
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,984
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bigboy1987 อ่านกระทู้
    คนไทยอาจจะใช้ pro ละมั้ง >_<

ไม่ชอบทำร้ายผู้อื่น

เรปล่างละกันนะ
    ไม่ใช่Hackหรอครับ-.-

Rhythm Master
    กล่าวขอบคุณ
    1,710
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,916
    LOGO แว้บแรกนึกว่า มอนฮัน =__="

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    725
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,767
    น่าเล่นมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

คมเขี้ยวแห่งชีวิต !!!
    กล่าวขอบคุณ
    610
    ได้รับคำขอบคุณ: 443
    เอาเกมนี้มาได้ แต่เอามอนฮันมาไม่ได้ "oRZ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ blnitw123 อ่านกระทู้
    vindictus หนุกกว่าน๊ะผมว่า
    แต่ก็ แล้วแต่คนชอบน๊ะ
    เปิดไทย คนคงเล่นเยอะโครตๆ เพราะเบื่อเกม จอกๆที่ไทยมีมานาน
    ผมชอบ vindictus นะ แต่ไม่ชอบมุด - -

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ลูกกุยแมน อ่านกระทู้
    มันจะเป็นแนวยังไงนะ แบบ Devil Mecry หรือ Dragonest
    รวมๆก็ DN ที่ภาพสวย และพริ้วขึ้นอ่ะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Shizuku : 2nd July 2012 เมื่อ 20:47

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 145
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ getmar1472 อ่านกระทู้
    ไม่ใช่Hackหรอครับ-.-
    ทุกอย่างที่ทำให้เทพอ่ะ 555
    คนเรามันก็มีแค่สองอย่างเท่านั้นแหละ ไม่ "กาก" ก็ "เกรียน"

.- COOL_OR_HOT-.
    กล่าวขอบคุณ
    2,678
    ได้รับคำขอบคุณ: 547
    มันจะเป็นแนวยังไงนะ แบบ Devil Mecry หรือ Dragonest

กล่าวขอบคุณ
    394
    ได้รับคำขอบคุณ: 173
    vindictus หนุกกว่าน๊ะผมว่า
    แต่ก็ แล้วแต่คนชอบน๊ะ
    เปิดไทย คนคงเล่นเยอะโครตๆ เพราะเบื่อเกม จอกๆที่ไทยมีมานาน
    ID=Assassin's Creed Revelations300฿ เพิ่งเล่นไปไม่เท่าไหร่

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 175
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pooh0856 อ่านกระทู้
    LOGO แว้บแรกนึกว่า มอนฮัน =__="
    Hahaha คล้ายอยู่ๆ

กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 205
    เข้าเมื่อไหร่อะ อยากเล่นล่ะ

IMPOSSIBLE IS NOTHING
    ความพยายามอาจไม่ทำให้ทุกคนประสบณ์ความสำเร็จ แต่คนที่ประสบณ์ความสำเร็จล้วนมีความพยายาม
    กล่าวขอบคุณ
    1,565
    ได้รับคำขอบคุณ: 411
    โอ้้ !! สุดยอดมากครับ

รอมานาน

กล่าวขอบคุณ
    141
    ได้รับคำขอบคุณ: 129
    ให้เทียบกับ Vindictus นะครับ Vindictus กินขาดจริงเพราะเลนยากกว่ามาก เเต่ C9 ก็ไม่เลวร้ายครับสนุกใช้ได้ผมเล่นเซิฟ NA อยู่

ปล.ใครสอบสาวๆละก็แม่มดเกมนี้.....fap fap fap fap
    ...............

I have 2 Words for Ya....
    Thailand : Pichit
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 359
    มันมาแล้วสินะเนี้ย........โอ้วววว
    I have 2 Words for Ya....Suck IT !!!!!!!!!!

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,204
    vindictus ฟิสิกข์ การเคลื่อนไหว การทำลาย สมจริง เอฟเฟคไม่หวือหวา จัดอยู่ในโลกแห่งความเป้นจริง แต่ระบบก็งั้นๆ ไม่ซับซ้อน ลงบอสหาออฟ ยัดชุด ง่ายไปไม่มีความยาก แต่จะยากตรงที่หาออฟ

C9 ระบบตู่สู้มันส์ อลังการ การเคลื่อนไหวแข็งไปนิด คอมโบโหดที่สุด แต่โดยรวม ถ้าระบบต่อสู้ C9 กินขาด

DN เล่นเซิฟไทยก็โอเค ไม่หวือมากระบบ ฟิสิกข์ก็โอเค ถ้าภาพสวยกว่านี้

แต่ผมก็เล่น vindictus เหมือนเดิม ไม่หลวมตัวไปเล่นกับคนไทยหรอก เกรียน+กาก+หลอกหลวง+เอะอะเทพทรู+เก่งแต่ปาก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cableneo : 2nd July 2012 เมื่อ 21:37

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

"เฝ้ามอง จากข้างหลัง"
    กล่าวขอบคุณ
    1,776
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,746
    หน้าตาเกาหลีมาก เหนื่อยอีกแล้ว

You're like a Dead Sea!
    กล่าวขอบคุณ
    2,595
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,114
    เห็นข่าวแล้วต้องอ่านซ้ำไปซ้ำมาว่า C9 เข้าไทยจริงเรอะ

ไม่อยากจะเชื่อสายตาตัวเอง
    Intel Core i5-2500 CPU @3.30GHz, 8.0GB RAM, NVIDIA GeForce GT 750

★ℳἇṝquiṧ dℰ ℒAℛKAZMΔЯ★
    กล่าวขอบคุณ
    869
    ได้รับคำขอบคุณ: 446
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DeadCarnival อ่านกระทู้
    เห็นข่าวแล้วต้องอ่านซ้ำไปซ้ำมาว่า C9 เข้าไทยจริงเรอะ

ไม่อยากจะเชื่อสายตาตัวเอง
    สามารถติดตามได้ที่ www.c9.in.th ครับผม

mami>.Channn 
    กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,183
    โอ้วววว มะ มะ ม๊ายยยยย ก๊อดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

ในที่สุด เกมพวกนี้ก็ได้เข้าไทยสัก ทีหวังว่าเด็กหัวเกรียนคงไม่ทำไห้เกมอย่างงี้ น่าเบื่อหรอกนะ GM ค่ายนี้สุดยอดสุด ๆ ละ บอทโปรแทบไม่มี
    หวังว่า TERA คงตามมาทีหลังไม่ช้าก็เร็วนะ
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **