ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 230
    Blog Entries
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ raka อ่านกระทู้
    ลูกพี่ ถ้าไม่มี key แล้วข้ามไปมันจะมีผลตอนหลังอย่างไรครับ ของผมมันนับวันถอยหลัง 30 วัน อ่าาาาาา
    ไม่มีผลไรครับ

ถ้าหมดอายุ ก็ใช้งานต่อไปตลอด

แต่มันจะลำคานตรงให้เรา active มัน อาจจะทำให้รบกวน

แนะนำให้ใช้ ตัว active http://www.mediafire.com/?84vpj4turjpdlnk นี้เลยครับ

pass zherzhaa

กล่าวขอบคุณ
    21
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ raka อ่านกระทู้
    ไปถึง บางอ้อ แล้วครับ เข้าใจแล้วครับ ทำให้เป็นของแท้ได้แล้วครับ แต่ทำไม ผมโหลด x64 มันกลายเป็น 32 bit หล่ะครับ ผมอยากได้ 64 bit ทำไงครับ หรือจะต้องโหลด ultimate x32 ครับ ลูกพี่
    ขอโทษครับที่รบกวน ผมขอขอบคุณเอาไว้ ล่วงหน้าเลยละกับ ขอบคุณคร๊าบบบบบ
    ดูดีๆครับ 32bit จะมีขนาดแค่ 2 gb กว่าๆ

ส่วน 64bit จะมาณ 3 gb ขึ้น

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sotomman อ่านกระทู้
    ถามหน่อยคับตัว Active Windows 7 ลงตอนไหนหรอคับ หรือว่าลงตอนที่เราติดตั้ง win7 ultimat 32 เสร็จ เพราะผมโหลดตรง win7 ultimat 32 มาแล้ว
    การ active เราจะทำหลังจากการลงวินโดวเสร็จ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    Thank you.

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,473
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,333
    มี home basic 32 bit บ้างไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    21
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kkung อ่านกระทู้
    มี home basic 32 bit บ้างไหมครับ
    แนะนำ home premium เลยครับ

สำหรับ สเปกตํ่า

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบน้ำใจท่านนัก