ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

یρέиċәя Ľσςĸέ
    กล่าวขอบคุณ
    2,144
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,712

ลูกใครหว่า? มาริโอ้ท้องไม่รับ ขอพิสูจน์ดีเอ็นเอแฟนสาว

มาริโอ บาโลเตลลี่ กองหน้าชาวอิตาลีของแมนเชสเตอร์ ซิตี้ แสดงความต้องการที่จะตรวจดีเอ็นเอเพื่อพิสูจน์ว่าทารกในครรภ์ของอดีตแฟนสาว ราฟฟาเอลล่า ริโค เป็นเลือดเนื้อเชื้อไขของตัวเอง หลังจากราฟฟาเอลล่าออกมาประกาศว่าเธออุ้มท้องมาได้สี่เดือนแล้ว

อย่างไรก็ตามบาโลเตลลี่ บอกว่าเขาไม่ได้ปัดความรับผิดชอบเพียงแต่ต้องการพิสูจน์ให้แน่ชัดเท่านั้น และเขายังพูดถึงอดีตแฟนสาวว่า “ความสัมพันธ์ของเราจบลงตั้งแต่ต้นเดือนเมษายน หลังจากนั้นเราก็ไม่เคยได้พบกันอีก จนกระทั่งไม่กี่วันที่ผ่านมาผมถึงได้รู้จากที่อื่นว่าราฟฟาเอลล่าตั้งท้อง”

“ผมรู้สึกผิดหวังมาก มันผิดปกติที่ผมไม่รู้เรื่องอะไรเลยจนกระทั่งสี่เดือนของการตั้งครรภ์ ผมไม่เข้าใจว่าทำไมเธอไม่บอกผมในทันที แต่ผมจะรับผิดชอบอย่างเต็มที่เมื่อผลพิสูจน์ออกมาว่าผมเป็นพ่อของเด็ก”

เขายังตำหนิอดีตแฟนสาวว่า “ผมคิดว่าราฟฟาเอลล่าก็โ่ด่งดังพออยู่แล้ว และไม่จำเป็นต้องหาประโยชน์จากเรื่องนี้ มันทำให้ผมหงุดหงิดที่เห็นเธอหาเงินจากการขายข่าวเรื่องนี้ ทั้งจากบทสัมภาษณ์และรูปถ่าย”

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

โพสเพื่อความสุขของทุกคน
    เงียบๆแล้วอ่านไป...
    กล่าวขอบคุณ
    1,412
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,786
    นึกว่า มาริโอ้ เมาเร่อ = =''
    BEGONE THOTTTTTTTT

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    290
    ได้รับคำขอบคุณ: 49
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HOLOGRAM อ่านกระทู้
    นึกว่า มาริโอ้ เมาเร่อ = =''
    เหมือนกันเลย 555555

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    203
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    ถ้าบ้านเรา จริงไม่จริงไม่รู้ เจ๊เบียบออกมากราดแล้ว

555555555555555555555+