ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 4

สมาคม ps3 แห่งโจ๊กเกอร์เกม

ใครมี ps3 และรหัส psn มาลงชื่อไว้ที่นี้ครับจะได้หาคนเล่นด้วยกันง่ายๆ
    แบบฟอร์ม
    รหัส psn : เกมที่เล่น

นี่ของผมนะ
    God_PlayerTH4i : call of duty black ops, bfbc2 , fifa 11 แอดๆกันมาด้วยนะ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

CMU
    กล่าวขอบคุณ
    1,766
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    ผมยังไม่ได้ซื้อ PS3 นะ จะซื้อตอนมีนาคมปีหน้า 2012 *0* (สมัครก่อนไม่เป็นไรชิมิ)
    ส่วนเรื่อง PSN ผมยังไม่รู้เรื่องหรอก (ไว้ซื้อ PS3 แล้วจะมาถามท่านอีกที)

ปล.ท่านชื่ออิหยังครับ
    ปล2.ผมชื่อท่านโอมนะครับ ^^

Guild Wars 2 TH
    กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 187
    CEPTERcoola เกมไม่รู้จะเล่นอะไรดี โดยส่วนมากจะเล่น Dynasty 7 คนเดียวอ่ะนะ หรือไม่ก็ Adhoc Party Monster Hunter 3rd น่ะครับ

แอดไปแล้วเน้อ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    648
    ได้รับคำขอบคุณ: 245
    ชือบอสครับ ชื่อใน PSN: Boss_OF_Olympus ส่วนมากจะเล่น uncharted 2 ครับกับ GTA IV และ EFLC ครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SchooL อ่านกระทู้
    ผมยังไม่ได้ซื้อ PS3 นะ จะซื้อตอนมีนาคมปีหน้า 2012 *0* (สมัครก่อนไม่เป็นไรชิมิ)
    ส่วนเรื่อง PSN ผมยังไม่รู้เรื่องหรอก (ไว้ซื้อ PS3 แล้วจะมาถามท่านอีกที)

ปล.ท่านชื่ออิหยังครับ
    ปล2.ผมชื่อท่านโอมนะครับ ^^
    เอ่อผมชื่อกฤษฏิ์ครับ(ง่ายๆก็กิดก็ได้)
    ผมเล่นแนว fps อ่ะครับ แต่ gta ก็มีนะ ส่วน dynasty ตอนนี้กำลังบ้ากันพลาอยู่งบหมดเดี๋ยวมีงบแล้วมาซื้อนะ
    Socket_Cool วันนี้เข้าไปแล้วลืมดูข้อความอ่ะขอโทษด้วยนะ T_T เดี๋ยวพรุ่งนี้ไปรับแอดละกัน

Guild Wars 2 TH
    กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 187
    สิ้นเดือนว่าจะไปถอยอีกสัก 2-3 เกม เอาอะไรดีแนะนำด้วยครับ (ตอนนี้มีอยู่เกมเดียวเองเซ็ง)

กล่าวขอบคุณ
    1
    ที่ผมแนะนำนะ
    1. bfbc2
    2. cod mw2 (ไม่แนะนำ black ops)
    3. uncharted 1-2
    4. ถ้าบ้าการ์ตูนก็พวกดราก้อนบอลนารูโตะอ่ะ
    5. sportchampions
    6. พวกๆสามก๊กอ่ะ
    7. ชอบขับรถก็ gt นี่เลย
    8. ดนตรีต้อง rock band
    9. lbp ก็น่าสน
    10. ก็พวก gow , dante inferno อ่ะ
    ถ้าอยากเฉพาะเจาะจงจริงๆก็ไป play3thai.com ก็ได้

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    RangSit>>B.K.K<<
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ผมคงแอดไม่ได้อ่ะ ผมเล่น สายมืดคือผมเป็นคนไม่ค่อยจะเก็บแผ่นเกมสักเท่าไร เคยเล่น สายมืดดีกว่า ส่วนสายมืดมันก้อ ต่อออนไลน์ไม่ได้ FW.3.50 อยู่เลย ครับเกมใหม่ ก้อยังเล่นไม่ได้นอกจากทำให้เป็นสายส่วาง ก่อนอ่ะ
    การเล่นเกมส์มันต้องมีแพ้มีชนะ ถ้าแพ้ก็กลับมาเล่นใหม่

กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 365
    ผม fealmtz1

แอดผมมาได้น่ะ ^^
    Jizz In My Pants

กล่าวขอบคุณ
    151
    ได้รับคำขอบคุณ: 179
    กำลังคิดจะซื้อ Ps3 ครับกำลังดูๆ อยู่แล้วก็เล่นด้านสว่างแน่ เพราะเล่นจริงๆ อยู่ไม่กี่เกมส์
    ซื้อเมื่อไหร่แล้วจะแอดไปนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    ขอลงชื่อไว้ก่อนน่ะครับ

มีเครื่องได้ 2 ปีหล่ะ
    มีอยู่สองเกมส์ fifa 2010 กับ resident evil 5

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    มีเรื่องจะถามค่ะ
    คือ ps3 ที่บ้านต่อเนตไม่ได้อ่ะคะ ใช้เนตของtrue รุ่น 4 port pn660Hn t1a อะไรซักอย่างนี่ละคะประมาณนี้
    ไปตามอ่านที่กระทู้อื่นๆแล้วนะคะ
    แต่...งงค่ะ 555+
    ไปลองดาวโหลดเฟริ์มแวร์ มาแล้ว
    มันก็ไม่ยอมให้อัพเดต ขึ้น เออเรอร์อย่างเดียว
    ใครก็ได้ช่วยบอกวิธีเป็นขั้นๆเลยก็ดีนะคะ T____T
    เมื่อวานนี้จนปัญญาจริงๆ