ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Threaded View

Shinzengumi Minor Boss
    Shinzengumi Office
    กล่าวขอบคุณ
    6,667
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,119

เด๊่ยวนี้ไม่มีคนว่าเกรียนปั้มแล้วเหรอ

ถ้าเป็นเว็บเก่า ด่ากันรุนแรงมาก ตอนนี้ผมเห็นบางคนเป็น 1000 กระทู้และ มันทำได้ไงวะเนี๊ย แต่ผมเข้าใจว่าที่ไม่ด่าว่าเกรียนปั้ม ก็เพราะรีเว็บใหม่นั่นเอง
    แต่เล่นเป็น 1000 ก็ไม่ไหวเหมือนกัน ยังไงก็เอาแต่พอประมาณนะ
    แต่ผมมีวิธีเสนอ คือ ให้เราสมัครดองไว้สัก 3-6 เดือน แล้วกลับมาปั้ม แล้วอัตราการโพสของเราจะไม่สูง ผมสมัครดองไว้ 8 เดือน กลับมาปั้มวันเดียว 210 กว่าๆ แต่อัตรายังแค่ 0.94 กระทู้ต่อวันเท่านั้น

มีครับ แต่ขออุปไว้ก่อนว่าเป็นอะไร ไม่ใช่เป็นฉายาครับ แต่จะเป็นการจำกัดสิทธิประโยชน์บางอย่าง ที่ผู้ปั๊มกระทู้แบบไร้สาระ จะไม่สามารถใช้งานได้ครับ : joker
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ToshirO : 7th August 2011 เมื่อ 18:41

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ: