ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ไม่กวนตีนก็ไม่ใช่ตู
    กล่าวขอบคุณ
    1,150
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,289
    Blog Entries
    4

Unhappy IDM โหลดไฟล์ O2U ไม่ได้ัครับ (ใครแก้ได้บ่าง)

IDM ผมมันโหลดไฟล์ จาก O2U ไม่ได้เลยสักไฟล์อ่ะครับ (แต่ อัป ของ O2U ได้)

พอกดโหลดจะมันขึ้นแบบโหลดธรรมดา เว็บอื่นใช้ IDM โหลดได้หมด ใครพ่อมีวิธีแก้บ่างครับ ????

(ไม่อยากซื้อแผ่นแท้ อ่ะ แคนาดามันขายแพง รอ เก็บตังค์ ซื้อ Res 6 กับ Hitman 5 )

ขอบคุณครับ ^^

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    191
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    เป็นที่นามสกุลของไฟล์หรือปล่าวครับ ไฟล์ที่ต้องการดาวน์โหลดเป็นนามสกุลอะไร แล้วได้เพิ่มมั้ย (จากที่ผมเคยเป็นมานะครับ)

กล่าวขอบคุณ
    1,150
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,289
    Blog Entries
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ iydgtv9ivfwx อ่านกระทู้
    เป็นที่นามสกุลของไฟล์หรือปล่าวครับ ไฟล์ที่ต้องการดาวน์โหลดเป็นนามสกุลอะไร แล้วได้เพิ่มมั้ย (จากที่ผมเคยเป็นมานะครับ)
    .rar ครับ เพิ่มได้แต่มันเสียเวลาครับ

แก้ยังไงครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    191
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ChrisBVB22 อ่านกระทู้
    .rar ครับ เพิ่มได้แต่มันเสียเวลาครับ

แก้ยังไงครับ
    ผมรู้แค่นี้ล่ะครับ นอกนั้นผมไม่ทราบเลยครับ

I'm a N.E.E.T
    กล่าวขอบคุณ
    393
    ได้รับคำขอบคุณ: 981
    ถ้าใช้ firefox or ie ให้ลองคลิกขวาเลือก ดาวโหลดด้วย idm ดู
    อย่ากดนะ
    บอกว่าอย่าไง
    แน่ะ
    ไม่ฟังกันเลย
    อิอิ
    ยอมและ
    บอกว่ายอมและยังจะกดอีก
    ต้องการอะไรอี๊ก
    เอิบ..
    ^